Thân Mệnh đồng cung VCD, Âm Long Trực, Tuần Triệt tại Di và Tật

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thuthien12
Chính thức
Chính thức

Thân Mệnh đồng cung VCD, Âm Long Trực, Tuần Triệt tại Di và Tật

Gửi bài gửi bởi Thuthien12 »

Em xin chào các anh chị, cô bác. Mong mọi người giúp em giải đáp về cuộc đời mình ạ! Trước khi miêu tả một số sự kiện trong đời mình để mọi người tiện giải đáp, em xin có một số đính chính ạ. Em sinh lúc 23h30 phút vào tối ngày 12/3/1999 (dương lịch) tức 25/1/1999 (Âm lịch). Lúc đầu em lấy lá số trên LYSO thì nó lại ra một lá số khác, còn lá số này em post là lá số từ đó đến giờ em coi trên mọi trang khác, mệnh VCD. Nên em thắc mắc là lá số này có chính xác là của em chưa ạ?

Cuộc đời em, từ lúc sinh ra luôn kiểu người sống mơ mọng, có suy nghĩ trong đầu. Lúc nhỏ cũng gọi là có tuổi thơ nhưng đẹp nhất là lúc ở bên Ngoại. Khi lên lớp 6 gia đình em chuyển từ thị xã lên thành phố Long Xuyên mua nhà. Đến lớp 7, ba mẹ em ly dị, em và em trai ở với mẹ. Khoảng em lên lớp 10, đứa em trai duy nhất của em phát bệnh tâm lý, bị tăng động, có xu hướng ăn chơi quậy phá dữ lắm. Rồi hết cấp 3, em lên đại học, học ở SG, em học tại đại học kinh tế, điểm đại học lúc đó cũng 27.5. Nhưng xuyên suốt thời gian em học đại học, đi làm thêm có, đi làm văn phòng, em giỏi ngoại ngữ (tiếng anh) đang định thi ielts 7.0, tình duyên thì quen nhiều, gặp nhiều nhưng hong đi đến đâu. Lâu nhất là 1 năm vào năm ngoái, và mới đây thì cuộc tình vỏn vẹn 3 tháng. Em lên SG ở chuyển trọ cũng 6 lần. Cuối tháng 12 nằm rồi, ông ngoại em mất do tai nạn giao thông tại Mỹ.

Em cảm thấy cuộc đời mình nó dở dở ương ương lắm. Nhiều lúc mơ mộng, muốn làm này làm kia, nhưng rồi lại có lúc muốn an nhàn. Em cảm thấy mình như có duyên nghiệp với gia đình, kiểu em đó giờ hong bao giờ thoải mái tâm sự điều gì cho gia đình. Ba em sau khi ly dị cũng đào hoa lắm, quen được khoảng 3 người những cũng hong đi đến đâu, ba em làm ngân hàng 1 thời gian rồi ra kinh doanh nhưng giờ thì thất nghiệp ạ. Mẹ em thì đó giờ không có làm gì, nhờ bà ngoại vs 1 dì thứ 3 chu cấp cho. Em trai em quậy phá dữ lắm, hỗn hào nữa.

Nhiều lúc em thấy bế tắc lắm, em ở phòng trọ 1 mình nhìu lúc hay nghỉ vu vơ khi nhớ về gia đình mình, đó là 1 gánh nặng lớn đối vs em, buộc em lúc nào cũng phải gồng mình lên muốn kiếm thật nhìu tiền muốn khá giả. Nhưng mệnh VCD lại âm long trực sao mà khá nổi đây? Em hay kiểu bị nội tâm, suy nghĩ rất nhiều, cũng hướng nội, bạn bè ít lắm.

Em muốn mọi người giải đáp giúp ạ, em là bản thân em sẽ như thế nào? Có khá lên không? Có thọ được hong hay yểu mạng đây?
Hai là về đường tình duyên của em ạ? còn chuyện gia đình rắc rối lắm em hong hy vọng nhiều.

Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Thân Mệnh đồng cung VCD, Âm Long Trực, Tuần Triệt tại Di và Tật

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ anh, chúc anh may mắn nhé!
Đầu trang

Thuthien12
Chính thức
Chính thức

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 11:48, 05/07/20 Up hộ anh, chúc anh may mắn nhé!
bạn biết xem hong. Luận đoán giùm mình 1 chút đi. Thật sự mình cảm thấy lạc lối lắm mới lên nhờ mọi người giúp?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Thuthien12 đã viết: 12:05, 05/07/20
bạn biết xem hong. Luận đoán giùm mình 1 chút đi. Thật sự mình cảm thấy lạc lối lắm mới lên nhờ mọi người giúp?
Em hổng có biết xem đâu anh, up hộ anh chứ em giốt tử vi lắm hihi!
Đầu trang

Thuthien12
Chính thức
Chính thức

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 15:22, 05/07/20
Thuthien12 đã viết: 12:05, 05/07/20
Em hổng có biết xem đâu anh, up hộ anh chứ em giốt tử vi lắm hihi!
Trời ơi bùn quá cậu ơi, bình thường VCD đã xấu rồi lại thêm thân mệnh đồng cung nữa, tuàn triệt tại Thiên Di chắc lại xấu thêm. Hy vọng có anh chị, chú bác nào có thể giải 1 phần lá số thôi cũng vui nữa
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Thuthien12
Chính thức
Chính thức

mọi người ơi, ai có nghiên cứu tử vi giúp em luận giải với ạ?
Đầu trang

God of Magical
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi God of Magical »

Mệnh này là người suy nghĩ nhiều nhưng đến thời điểm bạn bước sang đại vận mới mọi thứ sẽ khác, không còn mơ mộng nữa sẽ cát đấy, đương số đăng lá tứ trụ lên mới biết đại vận mới vào lúc bao nhiêu tuổi.....
Được cảm ơn bởi: Thuthien12
Đầu trang

Thuthien12
Chính thức
Chính thức

God of Magical đã viết: 08:11, 06/07/20 Mệnh này là người suy nghĩ nhiều nhưng đến thời điểm bạn bước sang đại vận mới mọi thứ sẽ khác, không còn mơ mộng nữa sẽ cát đấy, đương số đăng lá tứ trụ lên mới biết đại vận mới vào lúc bao nhiêu tuổi.....
Em cảm ơn bác nhìu lắm. Nguyên ngày hôm qua em đợi mãi tưởng đâu không có duyên vs ai rồi. Nhưng bác cho em hỏi vs đại vận ở cung tử tức vô chính diệu mà mệnh em lại vô chính diệu nữa thì sẽ rất xấu đúng hong ạ?
Đầu trang

Thuthien12
Chính thức
Chính thức

Theo âm lịch em sinh ngày 25 tháng 1 mà sao khi lấy lá số lại để tháng 3 vậy ta? Hình ảnh
Đầu trang

God of Magical
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi God of Magical »

Lên đại vận 3 sẽ khác nhé, đương số sẽ tốt sớm thôi.. 2021 hoặc 2022 sẽ cát
Được cảm ơn bởi: Thuthien12
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”