nhờ bác CHUONGZKHUE xem giúp ạ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
yenko
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nhờ bác CHUONGZKHUE xem giúp ạ

Gửi bài gửi bởi yenko »

chào bác CHUONGZKHUE cháu mệnh nữ sinh tại sài gòn.
hiện cháu đang ở nước ngoài. cháu có đi nước ngoài 1 lần năm 2011 với mục đích định cư nhưng không thành công, cháu về nước đi làm , sau đó năm 2018 cháu đi tiếp cho đến hiện nay
nhờ bác xem giúp cháu cuối tháng 8 đầu tháng 9 dương lịch năm nay cháu làm giấy tờ định cư có thành công không? mỗi năm phải gia hạn 1 lần nhưng năm nay cháu đổi giấy tờ lần đầu tiên nên rất quan trọng. số cháu có định cư nước ngoài được không ?
cháu nên học thêm để thăng tiến trong công việc ( cháu làm văn phòng) hay kinh doanh thì sẽ giàu hơn vậy bác?
nếu được bác cho cháu vài lời về đường tình duyên nhé
cháu cám ơn bác nhiều
lá số tứ trụ của cháu
Hình ảnh
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: nhờ bác CHUONGZKHUE xem giúp ạ

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Đừng lầm coi Tử Bình (Mệnh học, xem suốt cuộc đời), với Bói Dịch (xem một lần) . Tôi có xem Bói dịch chắn chắn nhưng tôi phải gặp mặt , tôi không coi qua mạng . Tôi ở Thủ Dầu Một nhưng đi xa hoài khó hẹn gặp .
Tôi không dùng Tử bình để tính tháng, tôi chỉ tính năm, nhưng tôi chỉ tính khi vui .
Đầu trang

yenko
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi yenko »

CHUONGZKHUE đã viết: 23:33, 04/07/20 Đừng lầm coi Tử Bình (Mệnh học, xem suốt cuộc đời), với Bói Dịch (xem một lần) . Tôi có xem Bói dịch chắn chắn nhưng tôi phải gặp mặt , tôi không coi qua mạng . Tôi ở Thủ Dầu Một nhưng đi xa hoài khó hẹn gặp .
Tôi không dùng Tử bình để tính tháng, tôi chỉ tính năm, nhưng tôi chỉ tính khi vui .
cháu cám ơn bác, vậy bác cho cháu vài lời khuyên cho cuộc đời lá số này nhé ( công ăn việc làm , gia đình ạ)
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

"sau đó năm 2018 cháu đi tiếp cho đến hiện nay"
Đúng số rồi đó . Cứ tiếp tục tìm sanh kế ở ngoại quốc .
Nhất nguyên Ất . Dần Ngọ Tuất Hõa, thương quan . Thương quan kỵ Quan nhưng hỷ Tài , trụ nhiều Tài.
Số giàu có xuất sắc . Sau khi giàu có muốn về thì về muốn ở thì ở .
Đầu trang

yenko
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi yenko »

CHUONGZKHUE đã viết: 01:30, 05/07/20 "sau đó năm 2018 cháu đi tiếp cho đến hiện nay"
Đúng số rồi đó . Cứ tiếp tục tìm sanh kế ở ngoại quốc .
Nhất nguyên Ất . Dần Ngọ Tuất Hõa, thương quan . Thương quan kỵ Quan nhưng hỷ Tài , trụ nhiều Tài.
Số giàu có xuất sắc . Sau khi giàu có muốn về thì về muốn ở thì ở .
cháu cám ơn bác, cho cháu hỏi thêm khoảng đại vận nào thì bắt đầu giàu lên được ạ? hiện tại tình hình tài chính của cháu không tốt lắm
cháu nên kinh doanh hay đi làm công ăn lương ( làm văn phòng) thì sẽ khá hơn ?
cháu cám ơn bác
Đầu trang

yenko
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi yenko »

up bác CHUONGZKHUE ơi cho cháu thêm vài lời khuyên với ạ
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Đọc bài tôi phải hiểu từng chữ . Tôi nói "tìm sinh kế" nghĩa là làm bất cứ điều gì để sinh nhai, buôn bán, làm công, nghề tự do (dân làm neo có cửa tiệm 40 ghế) . Dư sức làm giàu .
Đầu trang

yenko
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi yenko »

CHUONGZKHUE đã viết: 18:09, 07/07/20 Đọc bài tôi phải hiểu từng chữ . Tôi nói "tìm sinh kế" nghĩa là làm bất cứ điều gì để sinh nhai, buôn bán, làm công, nghề tự do (dân làm neo có cửa tiệm 40 ghế) . Dư sức làm giàu .
dạ cháu cám ơn bác.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”