HỌC ÍT, HỌC LỰC KÉM, TOÀN ĐƯỢC ĐẠI GIA SĂN ĐÓN.ĐÃ CÓ 1 ĐỜI CK CON.TƯỚNG ĐẸP NHƯ QUÝ BÀ.MỘT ĐẠI GIA TRONG TƯƠNG LAI CHĂNG

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: HỌC ÍT, HỌC LỰC KÉM, TOÀN ĐƯỢC ĐẠI GIA SĂN ĐÓN.ĐÃ CÓ 1 ĐỜI CK CON.TƯỚNG ĐẸP NHƯ QUÝ BÀ.MỘT ĐẠI GIA TRONG TƯƠNG LAI C

Gửi bài gửi bởi nhuquynhnd135 »

Hungternopil đã viết: 22:12, 10/07/20
nhuquynhnd135 đã viết: 22:01, 10/07/20
Hungternopil đã viết: 21:51, 10/07/20

Tôi không chắc là bạn này sẽ thành đại gia hay không, nhưng tôi nghĩ là không có đáo lão vinh xương đâu.

Có cái thế này bạn nên hiểu, người giàu có không phải là người có thu nhập cao mà là người sở hữu nhiều tài sản.
Vâng ạ, e cũng quan niệm ng giàu là điền sản và tiền tài phải nhiều thì mới là giàu, thật tiếc vì lá số này lại k thể vươn lên hàng đại gia, k biết do tướng có bị phá chỗ nào k, chứ nhìn ng đó thực sự toát lên 1 vẻ quý bà đài các cao sang, nếu bản thân k giàu thì chắc ng chồng thứ 2 cũng là người giàu có quyền thế.
Tướng ẩn cà tướng lộ, bạn đang nhìn cái lộ đó thôi, mình thấy nhiều người tướng không đẹp mà tài sản thực ngàn tỷ không vậy nợ nhưng cũng gian manh đủ đường, người tướng đẹp mà phá sản nợ trăm tỷ. Nên khó nói thế nào
Đúng là tướng rất khó xem, vậy nên e mới phải vừa tướng vừa lá số để xem tại sao lại có sự khác biệt thế. E thì có niềm tin cực lớn là ng này k thể nghèo, ít nhất cũng phải được ở mức trung lưu
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: HỌC ÍT, HỌC LỰC KÉM, TOÀN ĐƯỢC ĐẠI GIA SĂN ĐÓN.ĐÃ CÓ 1 ĐỜI CK CON.TƯỚNG ĐẸP NHƯ QUÝ BÀ.MỘT ĐẠI GIA TRONG TƯƠNG LAI C

Dokhoavan đã viết: 22:20, 10/07/20
Hungternopil đã viết: 21:51, 10/07/20

Tôi không chắc là bạn này sẽ thành đại gia hay không, nhưng tôi nghĩ là không có đáo lão vinh xương đâu.

Có cái thế này bạn nên hiểu, người giàu có không phải là người có thu nhập cao mà là người sở hữu nhiều tài sản.
Vâng ạ, e cũng quan niệm ng giàu là điền sản và tiền tài phải nhiều thì mới là giàu, thật tiếc vì lá số này lại k thể vươn lên hàng đại gia, k biết do tướng có bị phá chỗ nào k, chứ nhìn ng đó thực sự toát lên 1 vẻ quý bà đài các cao sang, nếu bản thân k giàu thì chắc ng chồng thứ 2 cũng là người giàu có quyền thế.
Cô này hôn nhân bị phá hoại, sẽ không có chồng 2 đâu em ơi!

Thôi ráng sống nuôi con như Truong Ngoc Anh cũng tốt mà!
Thực sự k thể có ck nữa sao ạ? Vì thực sự bạn này rất đẹp, và cũng mong muốn có ck và có cuộc sống yên ổn, bao năm lăn lộn cuộc đời , bập bânhf trôi nổi, muốn dừng chân r
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

nhuquynhnd135 đã viết: 23:21, 10/07/20

Thực sự k thể có ck nữa sao ạ? Vì thực sự bạn này rất đẹp, và cũng mong muốn có ck và có cuộc sống yên ổn, bao năm lăn lộn cuộc đời , bập bânhf trôi nổi, muốn dừng chân r
Cái số nó nói lên vậy thì biết làm thế nào? Cứ gật đại một ông? Người thường thì cô này không thèm nhìn, mà họ cũng thấy không đáp ứng được cao vọng của cô ấy, mà đại gia thì chỉ thích dừng chân nghĩ tạm rồi tìm bến an toàn hơn! Cũng có thể khi đã lớn tuổi thì tìm người bầu bạn mà không có hôn lễ chính thức
Được cảm ơn bởi: nhuquynhnd135
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Dokhoavan đã viết: 23:37, 10/07/20

Cái số nó nói lên vậy thì biết làm thế nào? Cứ gật đại một ông? Người thường thì cô này không thèm nhìn, mà họ cũng thấy không đáp ứng được cao vọng của cô ấy, mà đại gia thì chỉ thích dừng chân nghĩ tạm rồi tìm bến an toàn hơn! Cũng có thể khi đã lớn tuổi thì tìm người bầu bạn mà không có hôn lễ chính thức
Gật đại thì khó, trước tiên là phải điều kiện kinh tế tốt, 2 là phải chiều chuộng chăm lo cho cô í. Nói chung là nếu dưới thì k đc. Còn k thì cô ý phải có sự nghiệp thật vững vàng
Đầu trang

vantheanh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi vantheanh »

nhuquynhnd135 đã viết: 00:03, 11/07/20

Gật đại thì khó, trước tiên là phải điều kiện kinh tế tốt, 2 là phải chiều chuộng chăm lo cho cô í. Nói chung là nếu dưới thì k đc. Còn k thì cô ý phải có sự nghiệp thật vững vàng
Chị ơi đừng lo. 2026 mà vẫn chưa dừng chân được thì nhớ tìm đến em nhé. Số khổ nên 34t mới lấy được vợ. Còn kinh tế em thì chắc cũng ổn thôi chị à. Có sức người sỏi đá cũng thành cơm mà 😆
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

vantheanh đã viết: 00:19, 11/07/20

Chị ơi đừng lo. 2026 mà vẫn chưa dừng chân được thì nhớ tìm đến em nhé. Số khổ nên 34t mới lấy được vợ. Còn kinh tế em thì chắc cũng ổn thôi chị à. Có sức người sỏi đá cũng thành cơm mà 😆
À thế nếu 2026 mà cô đó chưa dừng thì e nhớ đẩy topic lên để c còn biết đường giới thiệu 😂😂 thời nay chỉ có sức ng mà còn ăn sỏi đá là mòn răng chứ thành cơm sao đc 😂😂😂 vậy là trc 2026 cô này vẫn có thểyeen bề gia thất phải k?
Đầu trang

vantheanh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

nhuquynhnd135 đã viết: 01:00, 11/07/20
vantheanh đã viết: 00:19, 11/07/20

À thế nếu 2026 mà cô đó chưa dừng thì e nhớ đẩy topic lên để c còn biết đường giới thiệu 😂😂 thời nay chỉ có sức ng mà còn ăn sỏi đá là mòn răng chứ thành cơm sao đc 😂😂😂 vậy là trc 2026 cô này vẫn có thểyeen bề gia thất phải k?
À, 2026 là năm em lấy vợ. Chị đừng lo răng em hao mòn. Răng em trắng sáng do có bảo hiểm nha sĩ nên khám răng định kì.

Còn chuyện yên bề gia thất hay không thì do tâm chị yên hay không yên thôi

Đời người có 4 phước báu mình luôn truy cầu ước ao.

Gia đình êm ấm
Con cái hiếu thảo
Sự nghiệp thăng tiến
Tài lộc dồi dào

Nếu cả 4 phước báu chị đều sở hữu, chị là tiên rồi. Nhưng cuộc đời công bằng lắm chị ạ, chị có gia tài bạc tỷ thì chị sẽ không có thời gian chăm sóc con cái và gia đình. Chị đánh đổi gia đình và con cái vì nghìn tỷ.

Điều này không sai nhưng nghìn tỷ đó có khiến chị đêm về ngon giấc hay không?

Đời người trung bình 70 năm. Chị cầu gì trong 40 năm còn lại của sự sống? Là vinh hoa phú quý? Hay là hưởng trọn vẹn 4 phước báu của đời người?

Sức khoẻ và tuổi thọ là thứ ta không lường trước được nhưng 4 phước báu còn lại, được trọn vẹn hay không là do cách chúng ta cân bằng cuộc sống.

Khi nào chị hiểu được điều này, khi đó tâm sẽ tịnh, sẽ hạnh phúc, sẽ êm ấm cùng gia đình.
Nếu đến năm 2026 mà tâm chị vẫn chưa tịnh, vẫn chưa yên bình, nhớ tìm đến em. Wish list của em có một chỗ mang tên chị.
Được cảm ơn bởi: Triệu Mặc Ngọc, nhuquynhnd135, Phanh phành phạch, Lệ Thu
Đầu trang

Cung Tiêu Diêu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Cung Tiêu Diêu »

nhuquynhnd135 đã viết: 12:27, 10/07/20 Hình ảnh
Mô tả qua
Người này con mẹ 2 , gia đình nông dân bình thường, học hành kém, đã qua 1 đời ck, có 1 con gái rất hiểu chuyện và ngoan.
Dáng người đậm đà, đầy đặn, mặt như trăng rằm, nhìn phúc hậu, bàn tay bàn chân rất dày, nhìn đã thấy tương lai phải là đại gia lắm tiền nhiều của.
Được rất nhiều đàn ông săn đón chiều chuộng.
Liệu tướng số và tử vi có liên quan mật thiết đến nhau k? Nhưng nhìn ng này chắc chắn k thể là ng nghèo khó, ít nhất cũng sẽ thành đại gia
Lá số này có các đặc điểm sau:
Hình dáng như bạn nói thì lá số ăn mạnh vào sao thiên phủ. Thiên phủ hành thổ ngay cung thìn thuộc thổ và bổ trợ mạnh cho đương số mạng thổ. Nên người phụ nữ này mặt đẹp như hoa đầy đặn, lại thêm phượng cái nên rất thu người khác phái.
Đương số chỉ giáp hóa khoa nên không học giỏi là đúng
Cung phối không tốt nên đường tình duyên lận đận phải nhiều đời chồng.
Cung mệnh tài quan sáng sủa tốt đẹp, cung tài có lộc mã thì đương số có của sung túc thôi chứ bây giờ không thể giàu có lớn được.
Nếu có của nhiều thì phải qua 44 tuổi sắp lên. Nhưng lúc này may cũng đi liền với rủi vì cung thân sao phá quân hãm địa không lại đi phá tử vi nhập hạn.
Người này của nhiều thì phải cẩn thận vì địa kiếp lúc ở cạnh ra ngoài lúc nào cũng có trộm cướp phục binh thiên di rình rập thêm thất sát hãm địa rất nguy hiểm. Nên đi ra ngoài cần cẩn thận tiền bạc cũng như giữ mình cho an toàn.
Qua hạn 54 tới 64 mệt mõi. Hạn 64 đến 74 khó quá được.
Đầu trang

vantheanh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Cung Tiêu Diêu đã viết: 05:01, 11/07/20

Bác ơi, bác xem giúp lá số em với, xem em có phù hợp điều kiện kinh tế của bạn chủ post không. Em có hẹn bạn chủ post là, nếu 2026 bạn ấy chưa tìm được người chồng ưng ý, hãy nhớ đến em. Bác xem giúp em, xem em có đang trèo cao không, để em còn biết thân biết phận mà tự động rút lui, tránh để người ta cười là đĩa đòi đeo chân hạc.

Hình ảnh
Đầu trang

Cung Tiêu Diêu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Cung Tiêu Diêu »

Lá số của bạn là hạng phong lưu, khôn ngoan sắc xảo. Cô đó gặp bạn chắc cô đó khổ tâm lắm.
Lá số bạn tốt lắm đó. Sát phá liêm tham là đây. Lá số này gần giống với Đoàn Chính Thuần. ;)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”