Tích cực

Các lĩnh vực khác có liên quan đến lý số.
Nội qui chuyên mục
Không vi phạm bản quyền
skincare77
Chính thức
Chính thức

Re: Tích cực

Gửi bài gửi bởi skincare77 »

👄 Mọi việc bạn làm đều là thành công. Có những thành công nhỏ, có những thành công lớn. Nhỏ và lớn chỉ có ý nghĩa với con người vì con người hay thích cân đo đong đếm nhưng với Vũ Trụ thì thành công là thành công và mọi thành công đều có ý nghĩa và đều được ghi nhận. Hãy ghi nhận mọi việc bạn đã làm vì đó đều là những thành công mà bạn có được. Thành công sẽ thu hút thành công. 👄
Đầu trang

skincare77
Chính thức
Chính thức

😍 Vũ trụ rất ưu ái cho sự biết ơn, vậy nên trong tháng này, hãy cam kết rằng mỗi ngàybạn đều sẽ tỏ ra biết ơn. Mỗi ngày, hãy tìm kiếm những điều có thể khiến bạn cảm thấy biết ơn.

Hãy khiến “cảm ơn” trở thành câu khẩu hiệu của bạn. Khi bạn di chuyển từ nơi này đến nơi khác, với mỗi bước đi, hãy nói “cảm ơn”.

Hãy khởi đầu mỗi ngày mới với từ “cảm ơn”, và trước khi đi ngủ, điều cuối cùng bạn nghĩ đến cũng là sự biết ơn đối với ngày hôm đó.

Hãy luôn cảm thấy biết hơn dù trong bất kỳ hoàn cảnh nào, bất kể chuyện gì xảy ra vớibạn.

Chỉ cần 30 ngày đắm chìm bản thân trong sự biết ơn, bạn sẽ thay đổi cuộc sống của mình nhiều hơn những gì bạn có thể tưởng tượng.

Khi phát ra và sống trong sự biết ơn, khi ấy bạn đang nhấn nút “BẬT” đối với Vũ trụ và nó sẽ mang đến TẤT CẢ NHỮNG ĐIỀU TỐT ĐẸP đến với bạn, những thứ tương đồng với lòng biết ơn của bạn.

Hỡi Vũ trụ, hãy mang chúng đến đây!

Cảm ơn! Cảm ơn! Cảm ơn! 😍
Đầu trang

skincare77
Chính thức
Chính thức

😁 Hôm nay, hãy dành thời gian để biết ơn những gì bạn đang có

Hãy nghĩ về những người thân trong gia đình của bạn và dành sự biết ơn cho họ

Hãy nghĩ về căn nhà bạn đang ở và dành sự biết ơn cho căn nhà

Hãy nghĩ về những đồ đạc bạn đang có và dành sự biết ơn cho những tiện ích đó

Hãy nghĩ về những nguồn thu nhập bạn đang có và dành sự biết ơn cho nguồn thu nhập

Hãy nghĩ về những người bạn và dành sự biết ơn cho các mối quan hệ

Hãy nghĩ về những điều bạn biết ơn nhất, hãy liệt kê ra và dành sự biết ơn cho những điều đó một cách trọn vẹn.

Hãy tắm mình trong dòng sông của lòng biết ơn và cảm nhận vũ trụ đang reo vang cùng bạn. 😁
Đầu trang

skincare77
Chính thức
Chính thức

😘 “Tôi vẫn quyết tâm trở nên vui vẻ và hạnh phúc, trong bất cứ tình huống nào có thể xảy đến. Bởi vì qua những kinh nghiệm trong quá khứ, tôi nhận ra rằng: những hạnh phúc hay đau khổ của chúng ta phụ thuộc phần lớn vào tâm lý của chính mình, chứ không phải phụ thuộc vào hoàn cảnh bên ngoài.”😘

MARTHA WASHINGTON (1732-1802)
Đầu trang

skincare77
Chính thức
Chính thức

🤩 Với tất cả những gì mà bạn đang có
Hãy trân trọng và biết ơn.
Mọi thứ không phải hiển nhiên, bởi chúng ta đã được ban tặng quá nhiều. 🤩
Đầu trang

skincare77
Chính thức
Chính thức

🌞 Dù cho bạn đang nghĩ gì, thì mỗi ngày trôi qua, bạn đều trở nên tốt đẹp hơn và tốt đẹp hơn nữa. Không có một cá thể nào có thể đi lùi ngược lại trong quy trình này.

Bạn chỉ có thể tiến tới hoặc đi lên. Thậm chí có những lúc bạn cảm thấy mọi chuyện không hề trở nên tốt đẹp hơn chút nào, thì hãy tự nhắc bản thân rằng – ngày hôm nay, bản thân bạn vốn đã tốt đẹp hơn nhiều so với ngày hôm qua. 🌞
Đầu trang

skincare77
Chính thức
Chính thức

😻 Hãy nhớ rằng, nếu bạn phê phán, có nghĩa là bạn không biết ơn.

Nếu bạn đổ lỗi, có nghĩa là bạn không biết ơn.

Nếu bạn phàn nàn, nghĩa là bạn không biết ơn.

Nếu bạn căng thẳng, nghĩa là bạn không biết ơn.

Nếu bạn vội vã, nghĩa là bạn không biết ơn.

Nếu bạn có tâm trạng không tốt, nghĩa là bạn không biết ơn.

Lòng biết ơn có thể thay đổi cuộc sống của bạn.

Liệu bạn có muốn để những thứ nhỏ nhặt trở thành rào cản trong việc thay đổi cuộc sống và có được cuộc sống mà mình xứng đáng không? 😻
Đầu trang

skincare77
Chính thức
Chính thức

💛 Khi bạn sợ mất một thứ gì đó và cố níu giữ nó càng chặt thì bạn chỉ càng đẩy chúng ra xa mình hơn.

Những ý nghĩ này chứa đầy sợ hãi, và nếu bạn cứ tiếp tục bám giữ lấy chúng, thì điều bạn lo sợ nhất sẽ xảy đến với bạn.

Đừng lo sợ bất cứ điều gì cả - chỉ nghĩ về điều bạn mong muốn.

Như vậy sẽ tốt hơn nhiều! 💛
Đầu trang

skincare77
Chính thức
Chính thức

Nghĩ điều tốt.

Nói điều tốt.

Làm điều tốt.

Đây là ba bước có thể mang lại cho bạn nhiều thứ hơn tất cả những gì mà bạn có thể tưởng tượng.
Đầu trang

skincare77
Chính thức
Chính thức

Mọi điều tích cực mà bạn thực hiện đều đang góp phần chuyển đổi cuộc sống của bạn. Bằng cách sử dụng tâm trí một cách nhất quán, cùng với lòng quyết tâm vững vàng để thực hiện điều mình đã học được, bạn sẽ ngạc nhiên với tốc độ chuyển đổi cực kỳ nhanh chóng của mình.

Sự chuyển đổi trong cuộc sống của bạn sẽ mang đến bình yên và niềm vui khó tưởng tượng. Bạn sẽ phải trải nghiệm thì mới có thể nhận thức được điều này, nhưng một khi đã làm được, bạn sẽ không bao giờ muốn ngừng lại.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Các lĩnh vực ngoài lý số”