"Lá số 100 lá mới có một lá"

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
emilyratajkowski
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: "Lá số 100 lá mới có một lá"

Gửi bài gửi bởi emilyratajkowski »

maiquynh130995 đã viết:
emilyratajkowski đã viết:
maiquynh130995 đã viết:
Cám ơn bạn Emily nhé.
Vì mình thấy cung Phu có nhật nguyệt chiếu lên nhưng cung Phu lại không có sao tốt, gặp Tang Phục Kị, liệu sau này trong hôn nhân mình gặp phải một người không tốt đẹp, xấu xa? Bạn có thể cho mình xin đôi lời về cung Phu quân của mình được không ạ? Xin cảm ơn, chúc bạn ngày an lành :)
nhật nguyệt đồng cung rất cần tuần hoặc hoá kị
vậy chồng của mình sau này sẽ là người như thế nào vậy Emily ^^
Nhật nguyệt khác hành với cung an tại sửu dễ có 2 đời chồng. Phục binh tang môn thì dễ an nằm với nhau trước hôn nhân, vì vậy mà đau khổ. Nên lấy trễ
Đầu trang

maiquynh130995
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi maiquynh130995 »

maiquynh130995 đã viết:
emilyratajkowski đã viết: nhật nguyệt đồng cung rất cần tuần hoặc hoá kị
vậy chồng của mình sau này sẽ là người như thế nào vậy Emily ^^
Nhật nguyệt khác hành với cung an tại sửu dễ có 2 đời chồng. Phục binh tang môn thì dễ an nằm với nhau trước hôn nhân, vì vậy mà đau khổ. Nên lấy trễ
À ra vậy....hình như ls mình cung tử cũng có cách thai phục vượng tướng, chắc cũng dễ có 2 dòng con :(
Đầu trang

maiquynh130995
Nhất đẳng
Nhất đẳng

NGOCHOANGDAIDE đã viết:bạn này cự cơ mão có song lộc , menh thân đồng cung trước sau như 1 từ suy nghĩ đen hanh động , nữ này làm gì thì cũng chỉ là những ngành thiên về trí tuệ tham mư tư vân và dùng miệng nói , môi trường hoat động chỉ có thể là tiếp xúc với công chúng hay người nổi tiếng có tiền có quyên , không thể làm mấy nghê lặng lẽ âm thầm được , có thểm hỏa tinh đắc cung ban ngày thì lại càng xông xáo sôi máu hơn

kiếm nhiều tiền vì cư cơ mão dậu có song lôc đắc vòng thái tuế , mẫu ngườ quang minh chính trực có tư cách đường dương chính chinh khi đi ra ngoài không thể làm chuyên hại người được

cung quan có nhat nguyệt từ cung phu chiếu lên là sáng chói chỉ có thể làm việc ở môi trường có ánh sáng có hào quang , sân khấu , máy ảnh máy quay phim thôi khó có thể núp mình trong bóng tôi được

cha mẹ bạn này điều kiện khá giả , thiên tướng di với hóa khoa thiên y thiên hình đào hồng kình dương nghề nghiệp 1 trong 2 vị phu mâu có thể làm bác sĩ chuyên phẩu thuật , phẫu thuât thẩm mỹ , phu mẫu lịch sự học thức sang trọng quý phái

thiên di của bạn nhât nguyệt chiếu lên có hóa quyền hóa kị hóa lộc an quang thiên quý tam thai bát tọa là phong cách hết sức là ung dung đĩnh đạc tỏa sáng của 1 người nổi tiếng , có danh tiếng khi đi ra ngoài , phù hợp xuất hiện nới đông người , đi du học khá ok
Anh Ngochoang ơi, cho e hỏi là lá số e có cách Thai phục vượng tướng không ạ? E có dễ có hai ck và hai dòng con ko ạ? E xin cảm ơn ạ.
Đầu trang

phuctaiphan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phuctaiphan »

maiquynh130995 đã viết:
phuctaiphan đã viết:Bạn ở đâu Trà Vinh vậy cho mình hỏi đi ạ??
Tại nhà ngoại mình ở Khóm 6, sông Bạch đằng, gần bưu điện trà vinh ấy! :D
Có gì hỏi nếu mình lên thì bạn dẫn mình đi xem nhé! >:D<
À, mình ở phường 7 á bạn. Trà Vinh nhỏ lắm, chạy 2 vòng là hết =))). Mình ở kiên thị nhẫn, gần trung tâm ngoại ngữ tin học ra bưu điện cũng gần xịt à.
Ồ vậy à! Bạn có facebook chứ! Mình có thế làm quen bạn được không?? :)
Thật tình mình chỉ muốn về quê ngoại có bạn dẫn đi đây đó cho biết thôi. Chứ suốt ngày rui rủi ở nhà bủn thẩm thiu lun ấy ạ! :P :P
Đầu trang

maiquynh130995
Nhất đẳng
Nhất đẳng

phuctaiphan đã viết:
maiquynh130995 đã viết:
phuctaiphan đã viết:Bạn ở đâu Trà Vinh vậy cho mình hỏi đi ạ??
Tại nhà ngoại mình ở Khóm 6, sông Bạch đằng, gần bưu điện trà vinh ấy! :D
Có gì hỏi nếu mình lên thì bạn dẫn mình đi xem nhé! >:D<
À, mình ở phường 7 á bạn. Trà Vinh nhỏ lắm, chạy 2 vòng là hết =))). Mình ở kiên thị nhẫn, gần trung tâm ngoại ngữ tin học ra bưu điện cũng gần xịt à.
Ồ vậy à! Bạn có facebook chứ! Mình có thế làm quen bạn được không?? :)
Thật tình mình chỉ muốn về quê ngoại có bạn dẫn đi đây đó cho biết thôi. Chứ suốt ngày rui rủi ở nhà bủn thẩm thiu lun ấy ạ! :P :P
Trần Mai Quỳnh (Tiểu heo con)
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

maiquynh130995 đã viết: 11:34, 14/08/16
maiquynh130995 đã viết: Oh, mình cám ơn bạn, mình có thái tuế, có lộc tồn luôn pk ạ? Hiện tại gia đình đang sa sút nên mình vẫn đi học mà vẫn đi làm thêm tự lo, với mình có một đứa em trai ruột chỉ mới 4t, mình nghĩ chắc chắn tương lai mình sẽ lo cho nó rồi vì ba mẹ mình giờ đã qua ngũ tuần hết rồi. Bạn có thấy lá số mình sự nghiệp như thế nào ko ạ? Mình quan trọng sự nghiệp và sức khỏe lắm, nhưng cung quan vô chính diệu hic, cung tật thì quá nhiều sao xấu huhu
quan lộc vcd, triệt, nhật nguyệt đắc chiếu nên tốt, có bạch hổ thì rất nhiệt tình trong công việc, tật ách bình thường, sống thọ
Cám ơn bạn Emily nhé.
Vì mình thấy cung Phu có nhật nguyệt chiếu lên nhưng cung Phu lại không có sao tốt, gặp Tang Phục Kị, liệu sau này trong hôn nhân mình gặp phải một người không tốt đẹp, xấu xa? Bạn có thể cho mình xin đôi lời về cung Phu quân của mình được không ạ? Xin cảm ơn, chúc bạn ngày an lành :)
Đầu trang

maiquynh130995
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Thiên An đã viết: 23:51, 14/08/16 Nhà riêng mua được. Còn chuyện cung phu nói xấu là do bạn bạn tin không?
Giờ trẻ quá nhé, mấy năm nữa sẽ biết ^^ biết sớm vô dụng
Giờ thì xấu thật chị ạ.
Em đang mang thai và làm single mom rồi ạ.
Và bị lừa 1 vố quá đau luôn c ạ :)
Được cảm ơn bởi: thamvu88, nhuquynhnd135, NguyenTrungTuan
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

Từ 25 đổ đi mới được tam hóa liê châu bạn nhé, có vẻ là phát đặc biệt nhanh vào cuối đại vận
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Cháu maiquynh mến ,
Là người có cá tính mạnh : Song Lộc đồng cung . CungPhu : Phục binh nhị Hợp và giáp cung Tử Tức : Đế vượng : có con làm single mom , Năm Canh Tý này có Đế vượng . 10 NĂM Lương Đồng KKiếp Phục binh Hóa Kỵ từ cung Phu chiếu về Đại hạn thì khó tránh việc bị lừa tình . Hậu vận từ 45- 54 tuổi : giàu có , có khả năng về chính trị.
Cự Cơ Song Lộc Tam hóa liên châu , tứ linh : có lý tưởng , dễ thành công trong sự nghiệp. Tuổi Ất âm nữ hợp cách này . Phải cố giữ ngôn từ , ̣trọng lời nói< Cự Cơ Lộc Tồn đồng cung ngôn ngữ bất cẩn > dễ bị thị̣̣ phi, tai tiếng . Lạ̣i thêm Hỏa Tinh đắc ̣địa : Cương cường . nóng nảy , gan dạ , dám làm dán chịu . Cung Phu : có Hóa Kỵ Phục binh ÂD : có thể cả hai đều có con riêng . Nên sống như Tây Âu : Dating , bồ bịch : kết hôn thì khắc khẩu .
Mến ,
Được cảm ơn bởi: nhuquynhnd135, maiquynh130995
Đầu trang

BTHAO
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi BTHAO »

maiquynh130995 đã viết: 16:35, 19/08/20
Thiên An đã viết: 23:51, 14/08/16 Nhà riêng mua được. Còn chuyện cung phu nói xấu là do bạn bạn tin không?
Giờ trẻ quá nhé, mấy năm nữa sẽ biết ^^ biết sớm vô dụng
Giờ thì xấu thật chị ạ.
Em đang mang thai và làm single mom rồi ạ.
Và bị lừa 1 vố quá đau luôn c ạ :)
Cố lên em!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”