Hai lá số này có duyên phu thê với nhau không ạ? Kính nhờ các bác/cô/chú/anh/chị xem giúp cháu/em với ạ!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hinh Vũ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hai lá số này có duyên phu thê với nhau không ạ? Kính nhờ các bác/cô/chú/anh/chị xem giúp cháu/em với ạ!!!

Gửi bài gửi bởi Hinh Vũ »

Em là nữ, quê ở Đăk Lăk ra Hà Nội học thì có duyên gặp và yêu bạn nam ạ. Chúng em yêu nhau được 2 năm, hiện tại đang tạm chia tay nhau. Bạn kia muốn 2 đứa quay lại và cưới nhau trong năm này luôn ạ. Mẹ em thì sáng nay vừa gọi điện giục em quyết định ở lại Hà Nội hay về Đăk Lăk để tìm công việc ạ. Em thực sự rối rắm vì em yêu bạn này, muốn ở bên bạn ý nhưng hai đứa còn trẻ quá ạ. Với lại em là con gái tuổi Đinh, lá số em xấu quá, em và bạn ý lại không hợp tuổi, em sợ nếu cưới về thì lại khổ cả 2 đứa. Với lại em có tìm hiểu đôi chút thì lá số của em cũng không tốt cho chồng đúng k ạ? Em sợ cưới nhau về em lại ảnh hưởng xấu luôn cả bạn ý.
Hiện tại em sắp ra trường, còn bạn ý chưa ra trường nhưng cũng có công việc ổn định rồi ạ, thu nhập khá ạ. Về kinh tế thì nếu lấy nhau thì trước mắt bọn em ổn ạ.
Thật sự em mong các bác/cô/chú/anh/chị ngang qua thì giúp em với ạ. Em cảm ơn mọi người nhiều lắm ạ!
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Hai lá số này có duyên phu thê với nhau không ạ? Kính nhờ các bác/cô/chú/anh/chị xem giúp cháu/em với ạ!!!

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ anh, chúc anh may mắn nhé!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”