MỜI CÁC BẠN CÓ Ý ĐỊNH THEO NGHỀ POLICE , LUẬT , CHÁNH ÁN VÀO THAM KHẢO ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: MỜI CÁC BẠN CÓ Ý ĐỊNH THEO NGHỀ POLICE , LUẬT , CHÁNH ÁN VÀO THAM KHẢO ???

Gửi bài gửi bởi hysshu »

xabi.vn198 đã viết: 22:14, 25/08/20 Đây ạ! một lá số cũng trong ngành, nhờ các chú và anh chị chỉ điểm.

Hình ảnh
32 tới 41 nhiều trở ngại,khó khăn,mưu sự khó như ý.42 trở đi lại đẹp
Đầu trang

Xoxo.Asif
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Xoxo.Asif »

Hình ảnh
em đang học luật năm nhất, nhưng em cảm thấy môi trường học và bạn bè không hợp ý lắm ạ, em có nên bỏ luật theo nghệ thuật không? cám ơn bác.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Xoxo.Asif đã viết: 10:25, 26/08/20 Hình ảnh
em đang học luật năm nhất, nhưng em cảm thấy môi trường học và bạn bè không hợp ý lắm ạ, em có nên bỏ luật theo nghệ thuật không? cám ơn bác.
Mệnh có xương khúc khoa kỵ quang quý thì học hành cũng tốt,nhưng hồi phổ thông thi cử cũng vài lần lận đận,không được như ý?Em thi đại học có đỗ nguyện vọng 1 không?
Đầu trang

Xoxo.Asif
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Xoxo.Asif »

hysshu đã viết: 10:33, 26/08/20
Xoxo.Asif đã viết: 10:25, 26/08/20 Hình ảnh
Mệnh có xương khúc khoa kỵ quang quý thì học hành cũng tốt,nhưng hồi phổ thông thi cử cũng vài lần lận đận,không được như ý?Em thi đại học có đỗ nguyện vọng 1 không?
Em nhớ hồi cấp 1 bị giáo viên bảo là học kém không nên thi vào trường chuyên cấp 2 mà chỉ vào trường điểm, học cấp 2 thì hay bị đì :v. Cấp 3 học trường chuyên nhưng học lớp mặt bằng.
Đại học em cũng có thể coi như là đậu nguyện vọng 1 vì trường luật lúc đó báo điểm chuẩn khá sớm nên bọn em đậu ngành nào thì có thể đổi lên thành nguyện vọng 1 để vào trường, ngành em học là nguyện vọng 2 được đổi thành nguyện vọng 1.
Nhưng từ lúc em vào luật học em chỉ nghĩ tại sao không cố gắng thêm chút nữa để vào kiến trúc hay đồ họa thiết kế chứ không có đam mê gì với luật, gần như là chán nản rồi học đại cho qua môn. Bây giờ em đang học tiếng để xin học bổng đi ý ngành nghệ thuật.
Đầu trang

SilverHH
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi SilverHH »

Em đang học luật ạ, cảm thấy ngành hơi khó khăn nhưng cũng sắp ra trường, không biết em có hợp với ngành không ạ ? Cảm ơn bác chủ top nhiều ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”