DẤU CHẤM HẾT CHO 1 CUỘC ĐỜI!

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
tngoc9150
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: DẤU CHẤM HẾT CHO 1 CUỘC ĐỜI!

Gửi bài gửi bởi tngoc9150 »

lợn nuôi què đã viết: 16:16, 08/10/19
tngoc9150 đã viết: 15:53, 08/10/19 Bác nên lạc quan .
"Tin vào điều gì thì hãy làm theo điều ấy"
Chúc bác sớm hết bạo bệnh !
Chúc bác què sớm hết bạo bệnh (bệnh xộn lào)! :)) =))
Lâu lâu có mấy em nhạn lạc đàn, mấy pha diễn lẻ tẻ. Hức hức, xem cũng cảm động phết. Lấy hết hàm răng của bố vì cười rồi :))
Em không để ý , không biết , cũng chẳng quan tâm mấy bác ạ . E vô tình đọc được những lời đó , nghe có vẻ thống thiết nên để lại đôi lời thôi .
Mà hình như mọi thứ cũng đã rõ . Thế thì lời đó của e cũng chẳng còn nghĩa lý gì rồi ...
Được cảm ơn bởi: TheLinh, lợn nuôi què, pirlo8x, Ma Khôi
Đầu trang

tngoc9150
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tngoc9150 »

TheLinh đã viết: 09:51, 08/10/19
quách xảo què đã viết: 16:50, 25/05/17 Tâm trạng giờ thật tệ, chẳng biết chia sẻ với ai, nói với gia đình thì họ càng thêm lo, nói với bạn bè cũng chẳng ích gì.
Cách đây 2 tháng mình bị ho, cứ nghĩ đó là ho cảm thông thường, nhưng uống thuốc hoài không bớt, đến hôm nay đi khám thì họ chuẩn đoán ung thư phổi khá là nghiêm trọng, lúc mới nghe tin mình hơi mất bình tĩnh, ngồi thất thần 1 lúc, giờ thì mới bình tĩnh lai viết vài dòng, coi như 1 dấu chấm hết cho cuộc đời vậy.
Ở cái tuổi đang vươn tới đỉnh cao của thành đạt thì lại bị thế này, ở cái tuổi chín mùi của sự nghiệp thì giờ lại nằm 1 chỗ và chuẩn bị chuyển tuyến.
Buồn hơn nữa là không có người thân bên canh, mình xin về VN nhưng họ không cho vì đây là bệnh lây nhiễm, tâm trạng tệ thật, chẳng nói nổi lời nào, giờ thì mình thật sự quý trọng sức khỏe.
Mấy bạn trên diễn đàn này cũng nên đi khám tổng quát 1 lần, đừng để sự việc xảy ra quá muộn.
Mình xin viết 1 dấu (.), có lẽ đây là dấu chấm hết cho cuộc đời.

Vãi cả ung thư là bệnh lây nhiễm.

Thanh niên này có dấu hiệu bệnh Phổi từ năm trước rồi.

Đại vân Âm Cơ(h) gia Không Kiếp Hoả mà, thì là bệnh phổi đúng rồi.

Năm trước thiên cơ hoá kỵ, KK Kỵ là cách cục ung thư với lao, hoả độc.

Có bệnh mà vẫn lên sân si đc cũng giỏi thật.

Ở nhà mà tĩnh dưỡng cho lành đi.
Uầy . Anh ơi
Ông què này dính phốt nặng thế .
Đúng là thùng rỗng thì kêu to nhỉ
Được cảm ơn bởi: TheLinh, lợn nuôi què, Ma Khôi
Đầu trang

lợn nuôi què
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi lợn nuôi què »

tngoc9150 đã viết: 15:38, 11/10/19
lợn nuôi què đã viết: 16:16, 08/10/19
tngoc9150 đã viết: 15:53, 08/10/19 Bác nên lạc quan .
"Tin vào điều gì thì hãy làm theo điều ấy"
Chúc bác sớm hết bạo bệnh !
Chúc bác què sớm hết bạo bệnh (bệnh xộn lào)! :)) =))
Lâu lâu có mấy em nhạn lạc đàn, mấy pha diễn lẻ tẻ. Hức hức, xem cũng cảm động phết. Lấy hết hàm răng của bố vì cười rồi :))
Em không để ý , không biết , cũng chẳng quan tâm mấy bác ạ . E vô tình đọc được những lời đó , nghe có vẻ thống thiết nên để lại đôi lời thôi .
Mà hình như mọi thứ cũng đã rõ . Thế thì lời đó của e cũng chẳng còn nghĩa lý gì rồi ...
Nhầm à. Sorry #-o
Được cảm ơn bởi: Ma Khôi
Đầu trang

4pillar
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi 4pillar »

Què dính ung thư lây nhiễm, trường hợp đặc biệt hiếm gặp xảy ra 1/số bệnh nhân ung thư toàn thế giới hiện nay =))
Được cảm ơn bởi: Tiểu Y Tiên, tngoc9150, Ma Khôi
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tiểu Y Tiên
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Tiểu Y Tiên »

4pillar đã viết: 16:22, 11/10/19 Què dính ung thư lây nhiễm, trường hợp đặc biệt hiếm gặp xảy ra 1/số bệnh nhân ung thư toàn thế giới hiện nay =))
Ôi trời ơi què ơi là què 😂 lây nhiễm là bệnh gì vậy què ơi =))
Được cảm ơn bởi: huangxuan, Ma Khôi
Đầu trang

minhchau123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi minhchau123 »

Haiz za. Tưởng 3 năm trôi qua là chấm hết rồi chứ. Đọc bài của bác què không nhịn cười được luôn. :P
Được cảm ơn bởi: Ma Khôi, 4754627
Đầu trang

4754627
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi 4754627 »

quách xảo què đã viết: 16:50, 25/05/17 Tâm trạng giờ thật tệ, chẳng biết chia sẻ với ai, nói với gia đình thì họ càng thêm lo, nói với bạn bè cũng chẳng ích gì.
Cách đây 2 tháng mình bị ho, cứ nghĩ đó là ho cảm thông thường, nhưng uống thuốc hoài không bớt, đến hôm nay đi khám thì họ chuẩn đoán ung thư phổi khá là nghiêm trọng, lúc mới nghe tin mình hơi mất bình tĩnh, ngồi thất thần 1 lúc, giờ thì mới bình tĩnh lai viết vài dòng, coi như 1 dấu chấm hết cho cuộc đời vậy.
Ở cái tuổi đang vươn tới đỉnh cao của thành đạt thì lại bị thế này, ở cái tuổi chín mùi của sự nghiệp thì giờ lại nằm 1 chỗ và chuẩn bị chuyển tuyến.
Buồn hơn nữa là không có người thân bên canh, mình xin về VN nhưng họ không cho vì đây là bệnh lây nhiễm, tâm trạng tệ thật, chẳng nói nổi lời nào, giờ thì mình thật sự quý trọng sức khỏe.
Mấy bạn trên diễn đàn này cũng nên đi khám tổng quát 1 lần, đừng để sự việc xảy ra quá muộn.
Mày chết rồi ha què. Sao chết dị hãm thế. Nhổ nước bọt vô mộ mày.
Đầu trang

hoangtuan88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hoangtuan88 »

Mày cũng vậy, mày chấm hết cuộc đời luôn đi thằng cao nhân rởm giả chết câu view.
Đầu trang

Tomnitom
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Tomnitom »

Ung thư mà lây nhiễm được thì mình cũng chịu
thế chắc HIV là bệnh tự dưng có mà không có tác động ngoại lực gì ha
Đầu trang

Bachduongngokngeck
Chính thức
Chính thức