Nhờ các bác hữu duyên xem giúp cuộc sống sau này của ba mẹ em

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
fittonia_1
Chính thức
Chính thức

Re: Nhờ các bác hữu duyên xem giúp cuộc sống sau này của ba mẹ em

Gửi bài gửi bởi fittonia_1 »

vtsinh đã viết: 09:51, 13/09/20
fittonia_1 đã viết: 00:22, 13/09/20
thanhmai8558 đã viết: 19:16, 12/09/20 Tuoi cua anh 3 thuong nho huynh de nhieu,
va anh co vo thi bi anh huong vo nhieu.
Du dc ba me yeu thuong nhung chiu anh huong cua ba nhieu hon.
Dạ, vợ anh em theo nhiều người nhận xét là nồi nào úp vung đó, cả hai vk ck đều không biết cách sống, không hiểu đạo, nhà vợ thì cũng không khuyên răn thì mà còn xúi con làm dại. Khổ lắm luôn, em chỉ cầu mong hai vợ chồng mau sớm hiểu ra chân lý để giải thoát cuộc sống địa ngục như bây giờ.
Bạn kiểm tra lại giờ sinh của anh ba xem, theo những gì bạn miêu tả thì anh bạn phải sinh vào giờ hợi chứ k phải giờ tuất đâu ;) đảm bảo luôn. nhìn qua lá giờ hợi là ra tất cả những gì về anh bạn, từ vợ chồng mâu thuẫn, mẹ chồng con dâu, lẫn cung tật của anh này, con cái 3 đứa nữa :-bd

Cứ tình trạng như này sang vận cung tài năm 48 là nguy hiểm lắm...haizz
Mình có hỏi lại mẹ thì mẹ nói lúc sinh anh mình ở bệnh viện, mẹ có hỏi giờ sinh thì bác sĩ nói hơn 8h tối. Mẹ mình còn nhớ rõ lắm nên chắc chắn giờ sinh đúng đó bạn
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KMD »

fittonia_1 đã viết: 03:04, 14/09/20
KMD đã viết: 05:03, 13/09/20 Cháu xem “Xuân Hạ Thu Đông" có giúp được gì cho cháu không?

https://www.youtube.com/watch?v=0zZC_cVqoiQ
Thật sự là 1 bộ phim quá hay và sâu sắc. Cháu đã xem một mạch xuyên đêm, đọc tất cả bình luận, các bài cảm nhận. Xem phim xong những thứ mơ hồ trong cháu không thể viết ra bằng chữ giờ đã rõ ràng hơn đôi chút. Cháu thấy rất may mắn khi được xem phim này. Cám ơn chú rất nhiều!
Trong cuộc sống, cháu muốn giải quyết vấn đề 1 cách triệt để thì cháu phải hiểu rõ ràng gốc của vấn đề nằm ở đâu.

“Xuân Hạ Thu Đông" ... Thứ Hai lại bắt đầu 1 tuần làm việc mới ... "Tánh không duyên khởi" là vậy.
Được cảm ơn bởi: fittonia_1
Đầu trang

vtsinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi vtsinh »

fittonia_1 đã viết: 03:09, 14/09/20
Mình có hỏi lại mẹ thì mẹ nói lúc sinh anh mình ở bệnh viện, mẹ có hỏi giờ sinh thì bác sĩ nói hơn 8h tối. Mẹ mình còn nhớ rõ lắm nên chắc chắn giờ sinh đúng đó bạn
Bạn cứ nhìn phúc đức và phụ mẫu của lá mình gửi so với 2 lá còn lại là thấy điểm tương đồng thế nào :-bd nhìn lá bạn và anh hai, phúc đều ở sinh vượng mộ, khôi việt, phong cáo quang quý,... riêng lá ông ba kia bạn đăng phúc lâm quan tử sát hội lục sát tinh là đã khác hẳn rồi... thêm nữa mệnh thân phủ tướng khôi việt tả hữu thái tuế, vận 12 k quá kém bảo người này k thông minh, học hành chơi bời là k đúng đâu. tướng ngộ khôi tính tình cả nể lắm, mệnh còn phi lộc sang phụ mẫu mà tật cơ lương chiếu về cũng lộc nhập phụ mẫu, giao tình với bố mẹ và tính cách thể xấu như bạn miêu tả được :-/
Được cảm ơn bởi: fittonia_1
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”