Lập lá số tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
tohoangnam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lập lá số tử vi

Gửi bài gửi bởi tohoangnam »

Xin chào các bạn trong diễn đàn,

Mình muốn lập lá số cho Vợ mình nhưng không biết như thế nào cho đúng vì vợ mình sinh ban đêm vào khoàng từ 24h đến 1h sáng ngày dương lịch 30/5/1976 trong khai sinh. thì âm lịch không biết tính là ngày 2 hay ngày 3.

Mong các bạn chỉ giúp và có thể lập giúp mình được không? Mình xin nói sơ qua là Vợ mình cao vừa tầm mặt đầy đặn, Đã li di 2 đời chồng trước và có 2 con trai. Lúc tầm khoảng 18t có bị tai nạn xe cộ nặng. tầm khoang năm 41t có bi tai nam gay chan.

trong day minh cung xin muon hoi ve duong tinh duyen, cong danh va suc khoe cua vo minh luon

Xin tran trong va cam on nhieu
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lập lá số tử vi

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Trên diễn đàn mục dịch vụ có lập lá số đấy, nhập thông tin vào nó tự động lập cho.
Vợ bạn có 2 con riêng mỗi con của 1 chồng à? Hai con đang sống với ai?
Đầu trang

tohoangnam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

chong dau thi khong co con, song chung 1 nam li di.
2 con cua chong sau, va cung li di năm ngoai hien dang song voi Me à bạn

Thuc te minh cung k rành la so nen so lap ra khong dung do ban, nó bị vướng sinh đem nen khong biet tinh ngày nào
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

tohoangnam đã viết: 11:07, 14/09/20 chong dau thi khong co con, song chung 1 nam li di.
2 con cua chong sau, va cung li di năm ngoai hien dang song voi Me à bạn

Thuc te minh cung k rành la so nen so lap ra khong dung do ban, nó bị vướng sinh đem nen khong biet tinh ngày nào
Cứ nhập ngày giờ dương lịch vào là ra, máy sẽ tự tính ngày âm, yên tâm máy lập đúng. Đây là diễn đàn lớn nhất Đông Nam Á về tử vi, và lớn thứ 2 châu Á (sau mỗi TQ) nên bạn khỏi nghi ngờ.
Mà vợ bạn năm ngoái li dị xong năm nay cưới bạn luôn à?
Sửa lần cuối bởi yesterday2016 vào lúc 11:14, 14/09/20 với 1 lần sửa.
Đầu trang

tohoangnam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

không cưới bạn, chỉ là mình tìm hiểu nhau thôi vì mình lo cho sức khỏe nên mới muốn lập là sô nhờ tư vấn
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

tohoangnam đã viết: 11:14, 14/09/20 không cưới bạn, chỉ là mình tìm hiểu nhau thôi vì mình lo cho sức khỏe nên mới muốn lập là sô nhờ tư vấn
Thế gọi là bồ, tình nhân, người yêu thôi, ko phải vợ.
Đầu trang

tohoangnam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hình ảnh
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Có vẻ đúng số, sát kình cư ngọ thêm tang môn nên dễ bị tai nạn. Cung phu tướng ngộ triệt thêm cung con cự cơ nên có con dị bào lại gãy đổ hôn nhân. Cung tài đẹp tham ngộ hỏa linh nên có giai đoạn kiếm tiền phát mạnh. Mắt chắc cận nặng ?
Đầu trang

tohoangnam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

yesterday2016 đã viết: 11:26, 14/09/20 Có vẻ đúng số, sát kình cư ngọ thêm tang môn nên dễ bị tai nạn. Cung phu tướng ngộ triệt thêm cung con cự cơ nên có con dị bào lại gãy đổ hôn nhân. Cung tài đẹp tham ngộ hỏa linh nên có giai đoạn kiếm tiền phát mạnh. Mắt chắc cận nặng ?
mình với bạn mình sẽ không có con nha, mắt thì bị cận. Vậy nhờ bạn xem giùm về sức khỏe thế nào? hạn xấu?
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

tohoangnam đã viết: 11:31, 14/09/20
yesterday2016 đã viết: 11:26, 14/09/20 Có vẻ đúng số, sát kình cư ngọ thêm tang môn nên dễ bị tai nạn. Cung phu tướng ngộ triệt thêm cung con cự cơ nên có con dị bào lại gãy đổ hôn nhân. Cung tài đẹp tham ngộ hỏa linh nên có giai đoạn kiếm tiền phát mạnh. Mắt chắc cận nặng ?
mình với bạn mình sẽ không có con nha, mắt thì bị cận. Vậy nhờ bạn xem giùm về sức khỏe thế nào? hạn xấu?
Tuổi Bính lộc tồn luôn ở Tị nên tiến 1 cung kình dương luôn cư Ngọ, mã đầu đới kiếm, bạn cứ google từ khóa "mã đầu đới kiếm" ra mà đọc thêm. Lại mệnh thân đồng cung thất sát cung ngọ nên tai nạn dễ gặp. Cách hành xử đúng đắn với mệnh cách dạng này là: tránh các hành động mạo hiểm, nghề mạo hiểm, nên mua các gói bảo hiểm sức khỏe, bảo hiểm thân thể, để nhỡ có chuyện xảy ra thì còn được hỗ trợ về kinh tế.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”