XEM DUM EM LA SO VOI CAC CAO NHAN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: XEM DUM EM LA SO VOI CAC CAO NHAN

Gửi bài gửi bởi KENT »

em không dám hỏi gì nhiều chỉ dám hỏi em thay đổi công việc được không em đang bế tắc vô cùng.... các anh
chị bỏ chút thời gian xem giúp em
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

chờ ................
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
maianh_2012
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi maianh_2012 »

Up giúp cho sự kiên nhẫn của bạn này... O:-) :D
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

xin các bác xem giúp em vấn đề này..... em có bị phần âm nào theo không ...... vì bản thân có nhiều sự mâu thuẫn lúc thì vô cùng hung hăng lúc thì vô cùng hiền..... lúc hung hăng sắc mặt ghê lắm đỏ bừng.... và sự hung hăng do tự nhiên và không gì tác động cảm thấy nóng trong người bức rứt là biết sắp bị rồi sau đó cư xữ như người khác..... tâm tính không ỗn định......... lúc bị là vô cùng hung hăng thấy gì cũng muốn đập phá.... thậm chí thấy người là muốn gây sự đễ kiếm chuyện...... đôi lúc muốn giết người nữa.... em bị vậy cụng nữa năm rồi đi xem thầy nhìn em thầy bảo bị nhiều phần âm theo lắm .... các bác xem lá số giúp em.... cho em vài lời khuyên.... đang cố nghe kinh làm việc thiện.....
Đầu trang

evia nguyen
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi evia nguyen »

Kent! bạn nên đi giám định tâm lý, thần kinh, chứ càng ngày càng lậm vào tử vi, e bệnh sẽ nặng thêm! Gud luck!
Đầu trang

vivuvivu85
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vivuvivu85 »

Chết cười với lão này^^.
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

up cho dem buon
Đầu trang

Hoangbachshine
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: XEM DUM EM LA SO VOI CAC CAO NHAN

Gửi bài gửi bởi Hoangbachshine »

KENT đã viết: 23:16, 18/10/10 SỐ LÀ EM SINH NGÀY 17 THÁNG 4 DƯƠNG LỊCH NĂM 1989 SINH VÀO KHOẢNG 4 DẾN 5 GIỜ CHIỀU EM ĐÃ XEM THỬ LÁ SỐ AN VÀO GIỜ THÂN .... EM NHỜ NHIỀU NGƯỜI XEM NHƯNG CHUA7 RÕ NHỜ CÁC CAO NHÂN CHỈ BẢO
Hình ảnh
Hình ảnh
Lá số của bác đẹp lắm, phát rất mạnh, tuy ban đầu xất thân nghèo hèn, nhưng về sau phát khủng khiếp, nhưng khi phát sẽ xảy ra biến cố lớn, có thể xảy ra biến cố từ 1-2 lần, nhưng bác cứ kiên trì, bác sẽ làm nên nghiệp lớn đó. Kỷ Tỵ chào nhau caid
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: XEM DUM EM LA SO VOI CAC CAO NHAN

Gửi bài gửi bởi KENT »

Hoangbachshine đã viết: 09:08, 27/09/20
KENT đã viết: 23:16, 18/10/10 SỐ LÀ EM SINH NGÀY 17 THÁNG 4 DƯƠNG LỊCH NĂM 1989 SINH VÀO KHOẢNG 4 DẾN 5 GIỜ CHIỀU EM ĐÃ XEM THỬ LÁ SỐ AN VÀO GIỜ THÂN .... EM NHỜ NHIỀU NGƯỜI XEM NHƯNG CHUA7 RÕ NHỜ CÁC CAO NHÂN CHỈ BẢO
Hình ảnh
Hình ảnh[/center

Lá số của bác đẹp lắm, phát rất mạnh, tuy ban đầu xất thân nghèo hèn, nhưng về sau phát khủng khiếp, nhưng khi phát sẽ xảy ra biến cố lớn, có thể xảy ra biến cố từ 1-2 lần, nhưng bác cứ kiên trì, bác sẽ làm nên nghiệp lớn đó. Kỷ Tỵ chào nhau caid
Vào hạn năm nào có biến cố bác,chu em giờ vẫn dam chân tại chỗ đây .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”