Mong cô chú anh chị hữu duyên xem giúp về đường công danh sự nghiệp và xuất ngoại ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Haniecowie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong cô chú anh chị hữu duyên xem giúp về đường công danh sự nghiệp và xuất ngoại ạ

Gửi bài gửi bởi Haniecowie »

Long Đức đã viết: 19:36, 14/08/20 Mệnh tốt. Vận trình đi qua không được thuận lợi lắm, gặp chút ít chướng ngại.
Cháu cảm ơn ạ, cho cháu hỏi thêm đến tuổi nào mọi chuyện mới thuận lợi ạ?
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong cô chú anh chị hữu duyên xem giúp về đường công danh sự nghiệp và xuất ngoại ạ

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

Haniecowie đã viết: 21:15, 14/08/20
Long Đức đã viết: 19:36, 14/08/20 Mệnh tốt. Vận trình đi qua không được thuận lợi lắm, gặp chút ít chướng ngại.
Vận 15-24 gặp Không Kiếp - Vận này cũng không phải là không tốt, chẳng qua là gặp Không Kiếp đôi khi nó làm cho cuộc đời có chút sóng gió hoặc bản thân làm/quyết định những việc bất thường có thể ảnh hưởng về sau. Hai đại vận kế tiếp cũng không phải là xấu, chỉ là gặp Tuần Triệt thì đường đời có chút gập ghềnh.

Lá số về cơ bản thì cuộc đời cũng thoải mái, cũng có thể gọi là sướng. Sau 30 thì ok hơn, càng về sau càng ổn hơn.
Được cảm ơn bởi: Haniecowie
Đầu trang

Haniecowie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Long Đức đã viết: 20:59, 16/08/20
Haniecowie đã viết: 21:15, 14/08/20
Vận 15-24 gặp Không Kiếp - Vận này cũng không phải là không tốt, chẳng qua là gặp Không Kiếp đôi khi nó làm cho cuộc đời có chút sóng gió hoặc bản thân làm/quyết định những việc bất thường có thể ảnh hưởng về sau. Hai đại vận kế tiếp cũng không phải là xấu, chỉ là gặp Tuần Triệt thì đường đời có chút gập ghềnh.

Lá số về cơ bản thì cuộc đời cũng thoải mái, cũng có thể gọi là sướng. Sau 30 thì ok hơn, càng về sau càng ổn hơn.
Cháu cảm ơn chú nhiều ạ
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Haniecowie đã viết: 09:55, 12/08/20 Mong cô chú anh chị xem giúp ạ
Chủ lá số thông minh,học hành tốt,tính cách cũng rất nóng nảy,được bố mẹ rất quan tâm,thương yêu.Bố mẹ kinh tế khá giả,nhưng hay mâu thuẫn,khó hợp nhau,hay đấu khẩu xung đột?Năm 2017 thi cử khó được toại nguyện?
Đầu trang

Haniecowie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 01:38, 18/08/20
Haniecowie đã viết: 09:55, 12/08/20 Mong cô chú anh chị xem giúp ạ
Chủ lá số thông minh,học hành tốt,tính cách cũng rất nóng nảy,được bố mẹ rất quan tâm,thương yêu.Bố mẹ kinh tế khá giả,nhưng hay mâu thuẫn,khó hợp nhau,hay đấu khẩu xung đột?Năm 2017 thi cử khó được toại nguyện?
Dạ đúng là em học hành cũng ổn và được ba mẹ yêu thương ạ, năm 2017 em trượt đại học tới tận nguyện vọng 4 nhưng cũng may vào được trường tốt ạ :3 cho em hỏi thêm về tương lai được ko ạ :3 em xin cảm ơn nhiều ạ
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

Haniecowie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin up một cái nữa ạ
Đầu trang

vantheanh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi vantheanh »

Nếu liên quan đến giấy tờ, em nên đi hỏi luật chứ đừng nên hỏi số. Qua Mỹ được, em nên chọn ngành từ khó đến dễ để lấy lửa thử vàng. Học từ Y, Nha, Dược hoặc Kĩ Sư rồi hạ thấp dần xuống các nghành dễ hơn.

Đừng quan tâm đến trường nào, quan trọng là rẻ và thuận tiện. Đừng quan tâm đến PhD, Mater nếu không học Y, Nha, Dược. Về mức độ khó thì Y ngang Kĩ sư, khó hơn Nha và Dược. Về mức độ kiếm tiền, lương cứng Y Nha Dược hơn hẳn Kĩ sư nhưng thế giới không có ai tỷ phú tự thân mà không phải xuất thân Kĩ Sư. Chưa thấy siêu triệu phú (trên trăm triệu) nào là học Y Nha Dược

Both U.S. citizens and permanent residents can sponsor their unmarried adult children (21 years and older) for visas, which will eventually lead to green cards. However, adult children do not qualify as “immediate relatives,” but face an annual limit on numbers of visas.
Đầu trang

Haniecowie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Ai cho cháu xin thêm lời khuyên về ngành nghề nên học ko ạ, em thích nhiều thứ quá nên ko biết nên theo cái nào
Đầu trang

Haniecowie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Up...........................
Đầu trang

alohamk1
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi alohamk1 »

Haniecowie đã viết: 19:25, 27/09/20 Up...........................
22 tuổi cái tuổi không còn nhỏ, nhưng cũng chưa đủ trưởng thành để hiểu hết về cuộc sống.
Loay hoay với những ước muốn, nhưng lại hoài nghi rằng bản thân có làm được không.
Cứ cố gắng và vững tin vào bản thân mình em nhé, tiền bạc, danh vọng , quyền lực mọi thứ đều ở bên đó rồi, không đi thì cái số nó cũng bắt em đi thôi.
"Số này đẹp, số xuất ngoại"
Việc cần làm bây giờ là chuẩn bị mọi thứ thật tốt và tin vào bản thân, tới lúc qua bển khỏi bỡ ngỡ nha em ☺️.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”