Lá số thằng em tôi . Rất hiền lành tử tế nhưng lại yểu tử !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số thằng em tôi . Rất hiền lành tử tế nhưng lại yểu tử !

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Bạch Vân Cư Sĩ đã viết: 11:05, 01/10/20 Thằng em tôi hiền lành , tử tế , đẹp trai , chăm việc . Nhìn cung mệnh đẹp . Nhưng Tang Môn hội sát tinh nên đã ra đi ở tuổi 25 !

Hình ảnh
Nam mô a di đà Phật! Cầu cho vong linh an nghĩ nơi chín suối!

Xin được luận giải cách hung hiểm của đương số.
Thân có Liêm Tướng mà Liêm Trinh Hoá kị, chủ tai nạn chảy máu, còn chủ về khuynh hướng tự sát nên tự lái xe đâm vào mộ mất mạng là ứng nghiệm

Đại vận Tham lang ở Thìn hội Hoả Linh, Kình Đà đại vận, Vũ khúc Hoá kị ở đại vận Di xung khởi với Liêm Trinh Hoá kị nguyên cục chủ về xảy ra nạn tai ở ngoài

Lưu niên năm nay Phá Quân hội Hoả Linh, Kình dương Đại vận xung Kình dương nguyên cục, dễ thành ngọc nát, Di của lưu niên có Liêm Tướng mà Liêm Trinh Hoá kị bị Vũ Khúc Hoá kị ở Đại vận xung, chủ về chết ngoài đường!

A di đà Phật! Thiện tai! Thiện tai!
Được cảm ơn bởi: Bạch Vân Cư Sĩ, Quan Nguyen
Đầu trang

Bạch Vân Cư Sĩ
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Bạch Vân Cư Sĩ »

Dokhoavan đã viết: 19:03, 01/10/20
Cảm ơn bạn đã chia sẻ ! Tối hôm đó em mình còn đi uống bia với bạn vì được nâng bậc ở công ty nên khả năng tự sát chắc là không phải .
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Bạch Vân Cư Sĩ đã viết: 19:18, 01/10/20
Cảm ơn bạn đã chia sẻ ! Tối hôm đó em mình còn đi uống bia với bạn vì được nâng bậc ở công ty nên khả năng tự sát chắc là không phải .
Chỗ này nên hiểu là tự mình gây ra khi mất kiểm soát
Được cảm ơn bởi: Bạch Vân Cư Sĩ
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Bạch Vân Cư Sĩ đã viết: 19:18, 01/10/20
Lưu niên Quan đắc Hoả Tham nên gặp cơ hội tốt tring nghề nghiệp
Đầu trang

nguyenhuy
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyenhuy »

Lá số nhìn qua thì đẹp vậy mà yểu mệnh. Xin dc chia buồn.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Bạch Vân Cư Sĩ đã viết: 17:48, 01/10/20
hysshu đã viết: 17:27, 01/10/20

bạn đang đại vận xương kỵ đường học hành công việc không thuận lợi,dễ học 1 đằng làm 1 nẻo.Vận sau VCD gặp tử vi thất sát khá tốt.
Cảm ơn anh , em học CNTT nhưng thất nghiệp . Em tính khi sang đại vận 33 mở cửa hàng ăn uống hoặc lập công ty về công nghệ thông tin mảng điện thoại thông minh . Vì em thấy 2 phương án này đều phát huy con Hoả Tinh . Anh thấy khả quan không ạ ?
CNTT mảng điện thoại được đó,cửa hàng ăn uống thì chưa rõ,cần xem thêm tứ trụ dụng thần hỷ thần có cần kim,thủy hay không?Em nên cân nhắc kỹ lưỡng rồi mới quyết định.Nói chung vận tử sát và vận cơ lương có kình miếu đều tốt với mệnh VCD.
Đầu trang

Bạch Vân Cư Sĩ
Tam đẳng
Tam đẳng

hysshu đã viết: 12:10, 02/10/20
CNTT mảng điện thoại được đó,cửa hàng ăn uống thì chưa rõ,cần xem thêm tứ trụ dụng thần hỷ thần có cần kim,thủy hay không?Em nên cân nhắc kỹ lưỡng rồi mới quyết định.Nói chung vận tử sát và vận cơ lương có kình miếu đều tốt với mệnh VCD.
Em cảm ơn anh ạ . Em muốn hỏi thêm là khi đọc sách em thấy cung Thân có Cơ Lương ngộ Tuần là số tăng nhân , đạo sĩ . Thì trường hợp của em có nhất định như thế không ạ ? Hiện tại em đang quản lý và biên soạn một trang Facebook về Phật pháp .
Được cảm ơn bởi: Dân chơi lành mạnh, hysshu
Đầu trang

Dân chơi lành mạnh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Dân chơi lành mạnh »

Bạch Vân Cư Sĩ đã viết: 13:39, 02/10/20
hysshu đã viết: 12:10, 02/10/20
Em cảm ơn anh ạ . Em muốn hỏi thêm là khi đọc sách em thấy cung Thân có Cơ Lương ngộ Tuần là số tăng nhân , đạo sĩ . Thì trường hợp của em có nhất định như thế không ạ ? Hiện tại em đang quản lý và biên soạn một trang Facebook về Phật pháp .
Tử vi chỉ nói lên xu hướng, xu hướng của anh là có những hành động như tăng nhân chứ không nhất thiết phải cạo đầu vào chùa.

Anh cũng học CNTT à ? Em cũng đang tự học với Funix. Em thích học thôi, muốn tạo ra cái gì đó của riêng mình để làm chủ. Tất cả là hi vọng thôi, cũng không biết tương lai sẽ thế nào

Tính ra em có 2 bằng Đh, một công nghệ và một kinh tế, em biết 3 thứ tiếng nhưng em không muốn làm thuê, em chỉ thích làm chủ, thà là chủ xe nước mía còn hơn phải làm công chức.

Em xem tử vi thì các thầy không hiểu nổi con đường của em muốn đi là gì nên họ phán linh tinh, tư duy của các thầy kém quá, em đành phải tự học.
Đầu trang

Bạch Vân Cư Sĩ
Tam đẳng
Tam đẳng

Dân chơi lành mạnh đã viết: 17:50, 02/10/20
Em học hai bằng là đầu tư nhiều công sức rồi . Chắc em sợ phải làm thợ code à ? Anh học ở Hà Nội thấy ngột ngạt quá nên học xong về tỉnh làm MMO kiếm tiền tiêu vặt thôi . Anh thích nhất là điện thoại Android nên định đầu tư học mảng này em ạ .

Em post lá số của em lên đây anh xem với ! Nghe em nói thì chắc cũng thích thiền à ?
Được cảm ơn bởi: Dân chơi lành mạnh
Đầu trang

Dân chơi lành mạnh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Dân chơi lành mạnh »

Bạch Vân Cư Sĩ đã viết: 18:41, 02/10/20
Dân chơi lành mạnh đã viết: 17:50, 02/10/20
Em học hai bằng là đầu tư nhiều công sức rồi . Chắc em sợ phải làm thợ code à ? Anh học ở Hà Nội thấy ngột ngạt quá nên học xong về tỉnh làm MMO kiếm tiền tiêu vặt thôi . Anh thích nhất là điện thoại Android nên định đầu tư học mảng này em ạ .

Em post lá số của em lên đây anh xem với ! Nghe em nói thì chắc cũng thích thiền à ?
Cảm ơn anh nhưng em giờ không muốn xem. Mấy năm nữa mới xem
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”