Hỏi về cách tính Đại hạn, tiểu hạn một lá số.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Môc huynh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Hỏi về cách tính Đại hạn, tiểu hạn một lá số.

Gửi bài gửi bởi Môc huynh »

Môc huynh đã viết: 15:15, 30/09/20
Môc huynh đã viết: 09:37, 30/09/20
Game1 đã viết: 22:35, 29/09/20 Tử vi ko vi diêu đến mức vậy đâu huynh ah?
Hệ quy chiếu của người sáng lập môn này còn sơ khái lắm. Huynh cố đem khoa học hiện đại vào giải thích chi cho khổ. Người xưa chỉ xây dựng một mô hình ( tạm gọi là mô hình ) để tiên đoán tương lai mà thôi. Thấy huynh đầu tư vào top này nhiều, người phản biện thì rất ít. Cũng buồn thật!

MÌNH LUÔN TÔN TRỌNG TƯ DUY VÀ Ý KIẾN PHẢN BIỆN CỦA CÁC BẠN.

( Cảm ơn bạn đã quan tâm đến sự buồn vui của mình)

* Mình đã mang tính đột phá(hình dưới), khác số đông người thì chủ yếu bị cười chê và chử rủa nhiều năm qua là chính, chứ mong thì có được mấy người vào phản biện trang luận...số đông các thầy lớn tuổi vào phản biện...thì sợ mất danh hão...
Hình ảnh

Mình viết ra đây, để mình tự ngẫm suy, lưu nhớ vào não là chính, cho nên chẳng lấy buồn vui như bạn viết ra: "người phản biện thì rất ít. Cũng buồn thật!" làm bàn cân làm gì cho mệt não. Bạn thấy gay trang viết này mình cứ lỳ ra viết, hết năm này sang năm khác...

* Bạn viết: " Tử vi ko vi diêu đến mức vậy đâu huynh ah?"

Mình viết khá nhiều về kiến thức tử vi, nhưng hầu như không dùng tới chữ vi diệu bao giờ bạn ạ.
Bởi với tử vi chẳng có gì là vi diệu cả.

* Tương tự bạn bên fb có viết hôm nay và mình vừa trả lời: https://www.facebook.com/ha.bach.712/
Trần Quốc Khánh
Tóm lại là cái thứ cao siêu đó thì 😅
· Trả lời · 1 giờ
Hoang Habach
Nhìn kỹ lại thì không có gì cao siêu Trần Quốc Khánh .
Hình ảnh ấy diễn tả không gian luôn xong hành thời gian, sáng trưa chiều tối hay 04 mùa xuân hạ thu đông theo lẽ tự nhiên của vũ trụ xoay vần, mang tính chu kỳ lặp lại, khi trái đất quay ngược chiều kim đồng hồ, thì ta nhìn thấy tuần tự khởi đầu của 01 ngày là bình mình ...xoay vòng tới hoàng hôn.... thuận chiều kim đồng hồ, cổ nhân dựa vào quy luật ấy để phân biệt về Ngũ Hành sinh khắc là căn bản vững chắc có cơ sở rõ ràng nhất ( Ngũ hành theo vòng tròn) còn lại là đạo tặc tạo dựng nên cho các tay mơ, thứ Ngũ hành với ngôi sao 5 cánh ở trên, để cậu dụ công chúng vào "rọ" nếm mùi mất tiền ngu.
Hình ảnh
Hoang Habach
Cụ Thiên Lương bất lực vễ thứ Ngũ hành cho là truyền thống Việt.
Hình ảnh
Hình ảnh

THÊM MINH CHỨNG CHO THẤY HỎA SINH RA KIM.

https://www.youtube.com/watch?v=CSHn9rJcdvQ
Hình ảnh+

https://zingnews.vn/phat-hien-moi-ve-vu ... 83651.html
Hình ảnh

TRUY TỚI GỐC CỦA QUẺ CŨNG NGHỊCH LÝ, CÁI GỌI LÀ TRUYỀN THỐNG CỦA TỬ VI LÝ SỐ VIỆT.
Hình ảnh

Trích fb: https://www.facebook.com/ha.bach.712/
Hình ảnh
Đầu trang

Môc huynh
Lục đẳng
Lục đẳng

Môc huynh đã viết: 08:06, 01/10/20
Môc huynh đã viết: 09:37, 30/09/20

MÌNH LUÔN TÔN TRỌNG TƯ DUY VÀ Ý KIẾN PHẢN BIỆN CỦA CÁC BẠN.

( Cảm ơn bạn đã quan tâm đến sự buồn vui của mình)

* Mình đã mang tính đột phá(hình dưới), khác số đông người thì chủ yếu bị cười chê và chử rủa nhiều năm qua là chính, chứ mong thì có được mấy người vào phản biện trang luận...số đông các thầy lớn tuổi vào phản biện...thì sợ mất danh hão...
Hình ảnh

Mình viết ra đây, để mình tự ngẫm suy, lưu nhớ vào não là chính, cho nên chẳng lấy buồn vui như bạn viết ra: "người phản biện thì rất ít. Cũng buồn thật!" làm bàn cân làm gì cho mệt não. Bạn thấy gay trang viết này mình cứ lỳ ra viết, hết năm này sang năm khác...

* Bạn viết: " Tử vi ko vi diêu đến mức vậy đâu huynh ah?"

Mình viết khá nhiều về kiến thức tử vi, nhưng hầu như không dùng tới chữ vi diệu bao giờ bạn ạ.
Bởi với tử vi chẳng có gì là vi diệu cả.

* Tương tự bạn bên fb có viết hôm nay và mình vừa trả lời: https://www.facebook.com/ha.bach.712/
Trần Quốc Khánh
Tóm lại là cái thứ cao siêu đó thì 😅
· Trả lời · 1 giờ
Hoang Habach
Nhìn kỹ lại thì không có gì cao siêu Trần Quốc Khánh .
Hình ảnh ấy diễn tả không gian luôn xong hành thời gian, sáng trưa chiều tối hay 04 mùa xuân hạ thu đông theo lẽ tự nhiên của vũ trụ xoay vần, mang tính chu kỳ lặp lại, khi trái đất quay ngược chiều kim đồng hồ, thì ta nhìn thấy tuần tự khởi đầu của 01 ngày là bình mình ...xoay vòng tới hoàng hôn.... thuận chiều kim đồng hồ, cổ nhân dựa vào quy luật ấy để phân biệt về Ngũ Hành sinh khắc là căn bản vững chắc có cơ sở rõ ràng nhất ( Ngũ hành theo vòng tròn) còn lại là đạo tặc tạo dựng nên cho các tay mơ, thứ Ngũ hành với ngôi sao 5 cánh ở trên, để cậu dụ công chúng vào "rọ" nếm mùi mất tiền ngu.
Hình ảnh
Hoang Habach
Cụ Thiên Lương bất lực vễ thứ Ngũ hành cho là truyền thống Việt.
Hình ảnh
Hình ảnh

Hình ảnh+

Hình ảnh

TRUY TỚI GỐC CỦA QUẺ CŨNG NGHỊCH LÝ, CÁI GỌI LÀ TRUYỀN THỐNG CỦA TỬ VI LÝ SỐ VIỆT.
Hình ảnh

Hình ảnh
TIẾP THEO.

Hình ảnh

Hình ảnh

hoi-tu-vi/hoi-ve-cach-tinh-dai-han-tieu ... -2030.html
- Lúc này chúng ta có 02 lá số của bạn ấy, với thông tin toe tua trong T/hạn 2017(Đinh Dậu) do bạn ấy đã cho biết ngay từ đầu là sự thật.
Dấu tích nạn tại ấy là hợp lý với lá số bạn ấy đã chủ động đưa ra, logic với văn phong và thâm niên trên d/đàn, thì việc xác định lại giờ cho lá số tại thời điểm này mới hiệu chỉnh lại, là chưa hợp lý lắm, nếu là người mới vào tìm hiểu về TV thì hợp lý và logic hơn, phải không bạn.

- Để giải mã vấn đề logic cho việc xác định về lá số, ta căn cứ vào chính 02 lá số ấy(tạm thời mình chưa vào inbox lấy thêm dữ liệu với 6 tin nhắn đang chờ...và mình giữ lập trường cũ, là không trả lời riêng tư nữa).

1- Nếu là lá số thứ 02 với Mệnh Đồng + Cự cư Sửu: Thì khó sảy ra T/hạn toe tua trong năm 2017(Đinh dậu).
- Bởi Song hao Mão dậu là đặc cách thành công của hai tuổi Mão Dậu, cho dù tại cung Mão, Dậu không có mặt của Cơ + Cự, nhưng nhìn từ tam phương chính chiếu với các thể loại chính và phụ tinh hội về cũng đủ thấy cung Tài mạnh phát, tích giữ được tiền của chứ không bạo tàn...

2- Nếu là lá số thứ 01 với Mệnh Tham lang cư Tý : Thì hiển nhiên phải toe tua vào T/hạn 2017(Đinh dậu) bởi Song hao ngộ Không Kiếp là phá cách...

* Để sử lý phân minh đúng theo lý số, thì chỉ có đôi bàn tay của chính bạn ấy, với chỉ tay là thật nhất để trả lời, đâu mới chính là lá số của bạn ấy.
Bạn post giúp mình 02 lá số sát nhau vào đây để tiện truy xét thêm nhé.

Hình ảnh
Đầu trang

Môc huynh
Lục đẳng
Lục đẳng

Môc huynh đã viết: 11:31, 01/10/20
Môc huynh đã viết: 08:06, 01/10/20

Hình ảnh+

Hình ảnh

Hình ảnh

Hình ảnh
TIẾP THEO.

Hình ảnh

Hình ảnh

hoi-tu-vi/hoi-ve-cach-tinh-dai-han-tieu ... -2030.html
- Lúc này chúng ta có 02 lá số của bạn ấy, với thông tin toe tua trong T/hạn 2017(Đinh Dậu) do bạn ấy đã cho biết ngay từ đầu là sự thật.
Dấu tích nạn tại ấy là hợp lý với lá số bạn ấy đã chủ động đưa ra, logic với văn phong và thâm niên trên d/đàn, thì việc xác định lại giờ cho lá số tại thời điểm này mới hiệu chỉnh lại, là chưa hợp lý lắm, nếu là người mới vào tìm hiểu về TV thì hợp lý và logic hơn, phải không bạn.

- Để giải mã vấn đề logic cho việc xác định về lá số, ta căn cứ vào chính 02 lá số ấy(tạm thời mình chưa vào inbox lấy thêm dữ liệu với 6 tin nhắn đang chờ...và mình giữ lập trường cũ, là không trả lời riêng tư nữa).

1- Nếu là lá số thứ 02 với Mệnh Đồng + Cự cư Sửu: Thì khó sảy ra T/hạn toe tua trong năm 2017(Đinh dậu).
- Bởi Song hao Mão dậu là đặc cách thành công của hai tuổi Mão Dậu, cho dù tại cung Mão, Dậu không có mặt của Cơ + Cự, nhưng nhìn từ tam phương chính chiếu với các thể loại chính và phụ tinh hội về cũng đủ thấy cung Tài mạnh phát, tích giữ được tiền của chứ không bạo tàn...

2- Nếu là lá số thứ 01 với Mệnh Tham lang cư Tý : Thì hiển nhiên phải toe tua vào T/hạn 2017(Đinh dậu) bởi Song hao ngộ Không Kiếp là phá cách...

* Để sử lý phân minh đúng theo lý số, thì chỉ có đôi bàn tay của chính bạn ấy, với chỉ tay là thật nhất để trả lời, đâu mới chính là lá số của bạn ấy.
Bạn post giúp mình 02 lá số sát nhau vào đây để tiện truy xét thêm nhé.

Hình ảnh
* LÁ SỐ CỦA BẠN XÁC ĐỊNH LẠI GIỜ SINH Ở TRÊN CÙNG, XEM SAU CÙNG.
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

Môc huynh
Lục đẳng
Lục đẳng

Đầu trang

Môc huynh
Lục đẳng
Lục đẳng

Đầu trang

Môc huynh
Lục đẳng
Lục đẳng

Môc huynh đã viết: 10:52, 04/10/20
Hình ảnh
TRÍCH FB> https://www.facebook.com/ha.bach.712
My Bach
Trump is the worst thing has happened to America. He's such a disgrace. The whole country is bleeding and dying at the moment. The darkest future would be another 4 years of hell.
· Trả lời · Xem bản dịch · 3 giờ
Hoang Habach
Nhận định về con người Trump thì vô vàn, nhưng ông ấy vẫn tiếp tục làm Tổng Thống, ngoài lá số tử vi, chúng ta còn thấy trong quá khứ với biết bao đời TT Mỹ, khi trong tình trạng căng thẳng Nước Mỹ giao tranh( chiến tranh có thể sảy ra), bệnh dịch, suy thoái...thì Nước Mỹ hầu như không thay đổi Tổng Thống Mỹ lần nào. Lịch sử sẽ lặp lại My Bach

My Bach
Hoang Habach cả nước đang hy vọng vào ngày bầu cử nhưng người VN ít học vẫn cuồng Trump cả trong nước lẫn ở VN làm con thấy nhục lắm.
· Trả lời · 3 giờ
Hoang Habach
Lịch sử sẽ lặp lại, có thể người ít học sẽ cuồng Trump, nếu có học và hiểu sâu hơn, thì ông ta cũng chỉ là thứ công cụ được giới in tiền USD Mỹ, tạo dựng nên mà thôi. My Bach
· Trả lời · 3 giờ
Trương Mạnh Hoà
Hoang Habach em mong ông ấy làm TT! Covy chỉ là võ của TT Trurmp anh nhể😂
· Trả lời · 3 giờ
Hoang Habach
Như trên mình đã viết Trương Mạnh Hoà:
" cho tới thời điểm này thì ông ta làm gì có đối thủ xứng tầm tranh cử với ông nhỉ"
Mình dùng ngôn từ "ông ta" là sự hậu thuẫn của thế lực vô hình, đã chiếm quyền trị vì Nước Mỹ và Thế giới từ những năm 1800 x tới nay.
Covid chỉ là tiểu tiết nhỏ, trong chiến sự so găng về bản vị vàng đen của đồng USD giữa hai thế lực Mỹ >< Nga + Trung, đang vào giai đoạn căng thẳng...
Lịch sử Mỹ đã để lại dấu ấn, từ thời TT Mỹ Abraham Lincoln và các vị TT Mỹ khác đã bị ám sát còn đó, cho tới các nguyên thủ Quốc gia độc lập trên toàn Thế giới đã bị bắn bỏ, gần đây là Nước Venezuela ...Bạn thấy có ai và thế lực nào toàn vẹn, khi muốn chen chân thay đổi bản vị vàng đen của đồng USD Mỹ.
* Mong... thì không có sự lưa chọn, mình và đại đa số công chúng đều thấy rõ, ông nào lên làm TT mỹ thì dân nghèo chăm chỉ lao động vẫn được hưởng lợi chính đáng, chuyện có sự lệch pha ít, nhiều sẽ không đáng kể...
* Trump tái cử thì chuyện ngăn sông cấm chợ vẫn tái diễn, định cư hay đi lại vào Mỹ sẽ còn khó khăn( chỉ là tạm thời), để bảo đảm an toàn cho Nước Mỹ, khi Mỹ còn trong trận đấu với Nga + Trung...
· Trả lời · 1 giờ
Ngô Quân
Hoang Habach Việc đưa ông Joe Biden để làm đối thủ của ông Trump đã rõ, mục đích là chỉ làm cho ông Trump càng trở nên sáng hơn, để đưa ông ấy lên thành ngôi sao sáng duy nhất trên bầu trời. Mọi thứ đã được sắp xếp, Chỉ là trò chơi Vương quyền của giới tinh hoa thôi ạ.
· Trả lời · 1 giờ
Hoang Habach
Viết ra thì ít người tin, bởi công chúng có thời gian rảnh đâu mà tìm tòi nghiên cứu sâu. Ngô Quân
· Trả lời · 1 giờ
Ngô Quân
Hoang Habach Chính vì sự lười biếng, thói vô cảm đó nên dễ bề bị dìu dắt. Giống như đàn cừu bị một con chó sói dồn vào chân tường và thịt dần.
· Trả lời · 1 giờ
Trương Mạnh Hoà
Hoang Habach vâng anh
· Trả lời · 1 giờ
Viết phản hồi...

Phan Viết Trung
Cộng Hoà chiến thắng lại tiếp tục gieo rắc chiến tranh trên toàn thế giới thôi chú
· Trả lời · 2 giờ
Hoang Habach
Một cuộc chiến giữ ngôi vị bá chủ, mà phía người Mỹ chỉ cần dùng giấy trắng và không mất mấy tiền công, để in ra tiền USD cho việc sx vũ khí và nuôi cả bộ máy chiến tranh hiện đại khổng lồ nhất Thế giới( chiến tranh không cần tới tiều thu thuế của người dân Mỹ) Phan Viết Trung
Đầu trang

Môc huynh
Lục đẳng
Lục đẳng

LÂU RỒI XEM LẠI BÀI VIẾT CỦA MÌNH, CHÂN CHẤT VỀ NGŨ HÀNH.
topic41572.html

* Cùng với lá số tại trang viết này, lời luận giải Vận & hạn của cô bé Tuổi KIM với Đ/vận HỎA, sào luôn Mạng THỦY khi gặp Đ/vận HỎA
Hình ảnh
Hình ảnh

TL: NGŨ HÀNH NÀO CÓ LÝ HƠN ?
Gửi bài gửi bởi Môc huynh » 11:36, 06/04/14

Như vậy là không ai có đủ khả năng để phản biện lai cái đúng, sai của 02 thuyết ngũ hành, nếu là như vậy các bạn không thể khẳng định những điều các bạn muốn biết chắc chắn sẽ sảy ra trong cộc sống hiện tại và tương lai của các bạn ntn?
Mình viết bài lên đây không ngoài mục đích như những bài mình đã viết trên thị trường chứng khoán, chỉ mong sao các bạn thức tỉnh cơn say, đừng lãng phí thời gian vô bổ tuổi thanh xuân của chính bạn trong linh vực này quá nhiếu, nếu bạn cảm nhận không có đủ khả năng tư duy, tổng hợp, phân tích đúng hay sai về nó tại thời điểm này. Bạn muốn cuộc sống thay đổi tốt hơn hiện tại mà không phụ thuộc vào các lá số mơ hồ, theo mình cách tốt nhất là hãy chủ động thay đổi tư duy, thay đổi môi trường sống của chính bạn hiện tại, điều đó bạn có thể chủ động làm được, ở một môi trường tốt hơn chắc chắn bạn sẽ có cơ hội tốt hơn để vươn lên trong cuôc sống mà chẳng cần thầy phán.
Quay lại những phần còn khiếm khuyết trong lĩnh vực này.
Mình không phủ nhận số mạng của một con người là thiên định, và đã là thiên định thì không có ông thầy nào có đủ uy đức, tài giỏi thay thiên chuyển đổi số mạng của con người được, ví dụ hạn xấu của thiên định đến, tìm thầy là giải hạn xấu ấy được....về logic nó chỉ mang lại cho số người kém hiểu biết, mất tự chủ ấy có một tâm trạng tốt hơn về mặt tinh thần mà thôi, nếu bạn không tự chủ thoát ra khỏi ngữ cảnh hiện tại trong cuộc sống quanh bạn, hay thay đổi công việc đang trì trệ để chuyển sang trạng thái khác, môi trường thích hợp hơn với khả năng thực của bạn thì kết quả bạn sẽ vỡ mộng với ông thấy của chính bạn.
Các bạn thấy rõ ràng một người đàn ông và một người phụ nữ thì hoàn toàn khác nhau, đặc biệt là giới tính nam và nữ không ai có thể nói họ giống nhau, vậy để đánh giá tốt xấu trong vận hạn của 02 người nam và nữ cùng sinh trong 01 năm thì lại được nạp âm ra cùng mạng ( kim, mộc, thủy...) giống nhau, như vậy theo mình là bất cập khi dùng nạp âm để truy sét đánh giá tốt xấu.
Về ý nạp âm mình đưa ra chắc chẳng khó để phản biện, các bạn cho ý kiến nhé.
Đầu trang

Môc huynh
Lục đẳng
Lục đẳng

Môc huynh đã viết: 16:59, 04/10/20 LÂU RỒI XEM LẠI BÀI VIẾT CỦA MÌNH, CHÂN CHẤT VỀ NGŨ HÀNH.
topic41572.html

* Cùng với lá số tại trang viết này, lời luận giải Vận & hạn của cô bé Tuổi KIM với Đ/vận HỎA, sào luôn Mạng THỦY khi gặp Đ/vận HỎA
Hình ảnh
Hình ảnh

Như vậy là không ai có đủ khả năng để phản biện lai cái đúng, sai của 02 thuyết ngũ hành, nếu là như vậy các bạn không thể khẳng định những điều các bạn muốn biết chắc chắn sẽ sảy ra trong cộc sống hiện tại và tương lai của các bạn ntn?
Mình viết bài lên đây không ngoài mục đích như những bài mình đã viết trên thị trường chứng khoán, chỉ mong sao các bạn thức tỉnh cơn say, đừng lãng phí thời gian vô bổ tuổi thanh xuân của chính bạn trong linh vực này quá nhiếu, nếu bạn cảm nhận không có đủ khả năng tư duy, tổng hợp, phân tích đúng hay sai về nó tại thời điểm này. Bạn muốn cuộc sống thay đổi tốt hơn hiện tại mà không phụ thuộc vào các lá số mơ hồ, theo mình cách tốt nhất là hãy chủ động thay đổi tư duy, thay đổi môi trường sống của chính bạn hiện tại, điều đó bạn có thể chủ động làm được, ở một môi trường tốt hơn chắc chắn bạn sẽ có cơ hội tốt hơn để vươn lên trong cuôc sống mà chẳng cần thầy phán.
Mình không phủ nhận số mạng của một con người là thiên định, và đã là thiên định thì không có ông thầy nào có đủ uy đức, tài giỏi thay thiên chuyển đổi số mạng của con người được, ví dụ hạn xấu của thiên định đến, tìm thầy là giải hạn xấu ấy được....về logic nó chỉ mang lại cho số người kém hiểu biết, mất tự chủ ấy có một tâm trạng tốt hơn về mặt tinh thần mà thôi, nếu bạn không tự chủ thoát ra khỏi ngữ cảnh hiện tại trong cuộc sống quanh bạn, hay thay đổi công việc đang trì trệ để chuyển sang trạng thái khác, môi trường thích hợp hơn với khả năng thực của bạn thì kết quả bạn sẽ vỡ mộng với ông thấy của chính bạn.
Các bạn thấy rõ ràng một người đàn ông và một người phụ nữ thì hoàn toàn khác nhau, đặc biệt là giới tính nam và nữ không ai có thể nói họ giống nhau, vậy để đánh giá tốt xấu trong vận hạn của 02 người nam và nữ cùng sinh trong 01 năm thì lại được nạp âm ra cùng mạng ( kim, mộc, thủy...) giống nhau, như vậy theo mình là bất cập khi dùng nạp âm để truy sét đánh giá tốt xấu.

CÁC BẠN TƯ DUY LOGIC NTN? KHI TRONG LÁ SỐ CÓ TỚI 6 SAO THỦY, MÀ SAO THỔ, SAO HỎA, SAO MỘC, SAO KIM THÌ MỖI LOẠI CHỈ CÓ HAI SAO? (CẤU TẠO TRÁI ĐẤT VÀ CON NGƯỜI)

Hình ảnh

THAM KHẢO: https://www.youtube.com/watch?v=ggS0oxdmbds
Hình ảnh
Đầu trang

Môc huynh
Lục đẳng
Lục đẳng

Môc huynh đã viết: 10:56, 05/10/20
Môc huynh đã viết: 16:59, 04/10/20 LÂU RỒI XEM LẠI BÀI VIẾT CỦA MÌNH, CHÂN CHẤT VỀ NGŨ HÀNH.
topic41572.html

Hình ảnh
Hình ảnh

CÁC BẠN TƯ DUY LOGIC NTN? KHI TRONG LÁ SỐ CÓ TỚI 6 SAO THỦY, MÀ SAO THỔ, SAO HỎA, SAO MỘC, SAO KIM THÌ MỖI LOẠI CHỈ CÓ HAI SAO? (CẤU TẠO TRÁI ĐẤT VÀ CON NGƯỜI)

Hình ảnh

Hình ảnh

https://www.youtube.com/watch?v=SqMWNa58BQQ
Hình ảnh

TÀI LIỆU MÌNH ĐÃ NGHIÊN CỨU TỪ NHIỀU NĂM TRƯỚC(ảnh dưới)LÀ ĐỘNG LỰC ĐỂ MÌNH CÓ ĐỘT PHÁ RA KHỎI GIỚI HỌC VỀ TỬ VI.

Hình ảnh
Đầu trang

Môc huynh
Lục đẳng
Lục đẳng

Môc huynh đã viết: 13:39, 06/10/20
Môc huynh đã viết: 10:56, 05/10/20
topic41572.html

Hình ảnh
Hình ảnh

Hình ảnh

Hình ảnh

https://www.youtube.com/watch?v=SqMWNa58BQQ
Hình ảnh

TÀI LIỆU MÌNH ĐÃ NGHIÊN CỨU TỪ NHIỀU NĂM TRƯỚC(ảnh dưới)LÀ ĐỘNG LỰC ĐỂ MÌNH CÓ ĐỘT PHÁ RA KHỎI GIỚI HỌC VỀ TỬ VI.

Hình ảnh

CHÚNG TA CÙNG NHÌN LẠI LỊCH SỬ CẤU TRÚC CỦA VŨ TRỤ, CỦA LOÀI NGƯỜI HIỆN ĐẠI, QUA TỪNG THỜI KỲ, QUA LĂNG KÍNH KHOA HỌC THIÊN VĂN.

https://www.youtube.com/watch?v=3i9qPlWBFCQ&t=175s
Hình ảnh

* VẬY VỊ TỔ SƯ TỬ VI CỦA LOÀI NGƯỜI HIỆN ĐẠI NGÀY NAY, Ở THỜI KỲ NÀO?

* Riêng vị có tên Trần Đoàn, đã được khá loại sách tử vi, tung hô gọi là tổ sư thì mình đã nói ra chứng kiến của mình nhiều lần rồi, nay mình ghép vài đoạn lại để các bạn ngâm xem ntn?
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”