Năm nay sao mình xui gì mà xui dữ vậy hả mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Vaccine
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Năm nay sao mình xui gì mà xui dữ vậy hả mọi người

Gửi bài gửi bởi Vaccine »

ohtruong đã viết: 11:09, 16/10/20
Vaccine đã viết: 10:09, 16/10/20 Đại vận này để ý nhất bốn năm
2017 2019 2020 2021

Khi bạn xui hãy nghĩ bạn vẫn còn may mắn hơn nhiều người đến nhường nào
Cám ơn bạn, minhg cũng cố lạc quan để hướng tới phía trước đây.
Bạn nói đúng,
2017: mình chia tay bạn trai
2019: trầm cảm quay lại, chia tay bạn trai
2020: xui đủ chuyện như mình đã kể ở trên
2021: cho mình hỏi có sáng sủa hơn không vậy bạn? mình phải cẩn thận chuyện gì nhất? Với nữa là mình đang học ở Mỹ, đang làm hồ sơ định cư dạng lao động, năm sau là năm quyết định, không biết có suông sẻ hay không?

Cám ơn bạn
khuyết
năm sau bạn sẽ rất lo lắng về tinh thần , nhọc sức , lao lực , sẽ có đôi lúc tuyệt vọng , cẩn thận việc đi lại , tay chân , chú ý sức khỏe , ăn uống , hô hấp , các thứ bất ngờ
ưu
phải biết dụng các sao quý , phúc tinh bằng cách làm phước , sẽ được giúp đỡ , chau chuốt về kiến thức , tận dụng những gì đã học được
Đầu trang

lavender blue
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi lavender blue »

ohtruong đã viết: 06:36, 16/10/20 Mọi người xem giùm mình năm nay mình bị làm sao mà xui dữ vậy mọi người? Từ chuyện lớn như mất tiền, đầu tư thua lỗ, trục trặc giấy tờ, bị tai nạn xe đến những việc lặt vặt hàng ngày cũng xui luôn. Biết là đại vận xấu nhưng mà chưa bao giờ mình có cái năm nào như năm nay. Mà toàn là chuyện ai làm, tay bay vạ gió trúng mình.
Năm sau mình có đỡ hơn không hay phải qua đại vận sau ạ?
Ôi cũng 89 như mình. Chúng ta đang nằm trong Tam tai nên khổ sở vô cùng tận. Mình đã nghĩ tới ôm con chết đi cho khỏe đầu mà còn nợ nần nên đã dám chết đâu.
Đầu trang

ohtruong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ohtruong »

[quote=Vaccine post_id=1682493 time=1602913832
[/quote]
khuyết
năm sau bạn sẽ rất lo lắng về tinh thần , nhọc sức , lao lực , sẽ có đôi lúc tuyệt vọng , cẩn thận việc đi lại , tay chân , chú ý sức khỏe , ăn uống , hô hấp , các thứ bất ngờ
ưu
phải biết dụng các sao quý , phúc tinh bằng cách làm phước , sẽ được giúp đỡ , chau chuốt về kiến thức , tận dụng những gì đã học được
[/quote]

Cám ơn bạn. Mình sẽ chú ý và cố gắng.
Đầu trang

ohtruong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ohtruong »

lavender blue đã viết: 14:19, 17/10/20
ohtruong đã viết: 06:36, 16/10/20 Mọi người xem giùm mình năm nay mình bị làm sao mà xui dữ vậy mọi người? Từ chuyện lớn như mất tiền, đầu tư thua lỗ, trục trặc giấy tờ, bị tai nạn xe đến những việc lặt vặt hàng ngày cũng xui luôn. Biết là đại vận xấu nhưng mà chưa bao giờ mình có cái năm nào như năm nay. Mà toàn là chuyện ai làm, tay bay vạ gió trúng mình.
Ôi cũng 89 như mình. Chúng ta đang nằm trong Tam tai nên khổ sở vô cùng tận. Mình đã nghĩ tới ôm con chết đi cho khỏe đầu mà còn nợ nần nên đã dám chết đâu.
Thôi ráng lên bạn, hướng đến phía trước mà cố gắng. Năm sau nữa là qua rồi. Đừng nghĩ đến cái chết mà tội. Không ai xui hay khổ hoài được. Tam tai hay thiên tai gì gì thì cũng phải qua thôi. Rut kinh nghiệm năm nay, năm sau mình sẽ chẳng làm gì lớn cả. "Em ngồi yên rồi em sẽ bình yên".
Đầu trang

lavender blue
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi lavender blue »

ohtruong đã viết: 00:19, 18/10/20
lavender blue đã viết: 14:19, 17/10/20
Thôi ráng lên bạn, hướng đến phía trước mà cố gắng. Năm sau nữa là qua rồi. Đừng nghĩ đến cái chết mà tội. Không ai xui hay khổ hoài được. Tam tai hay thiên tai gì gì thì cũng phải qua thôi. Rut kinh nghiệm năm nay, năm sau mình sẽ chẳng làm gì lớn cả. "Em ngồi yên rồi em sẽ bình yên".
Còn những 16 tháng nữa mới hết mà oải quá rồi bạn ơi. Sắp ko chịu nổi nữa rồi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”