Kính nhờ các bác luận giải lá số giúp vợ chồng em với ạ! Thầy tử vi xem bảo vợ chồng em sẽ li hôn ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Bmwx6m
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính nhờ các bác luận giải lá số giúp vợ chồng em với ạ! Bọn em xem tử vi thì thầy phán lá số này có cung ly vợ chồn

Gửi bài gửi bởi Bmwx6m »

joienguyen đã viết: 13:31, 17/10/20
Bmwx6m đã viết: 13:25, 17/10/20
joienguyen đã viết: 13:23, 17/10/20
Cậu đang hạnh phúc, ai dám phán là cậu ly hon, :))) Tôi nói rồi, thấy xấu thì lo điều chỉnh lối sống thích nghi với nhau.

Giả xử, ai cũng phán cậu sẽ ly hôn, thì sao? 2 vc cậu dừng lại tất cả chứ?
Dạ ko bác ạ, vợ chồng em vẫn đã và đang yêu thương cố gắng cùng nhau ạ? Cơ mà thầy nói thế này làm bọn em lo lắng hoang mang ạ, thầy còn bảo là hạn này gần như ko có cách nào tránh đc ạ ! :3 ko ở đc với nhau quá 3 năm ạ, đến năm 2023 chắc chắn là li hôn ạ ! Còn em post lên đây là muốn xin ý kiến mọi người tư vấn là có đúng là số như vậy ko ạ, thầy xem bảo có cách để hoá giải nhưng phải làm lễ hết khá nhiều tiền mà trong khi kinh tế bọn em đang khá eo hẹp ạ !
Làm lễ abc gì đó thì thôi, vứt đi, đừng dính vào mấy cái này nữa. Ko nên vậy. Lễ bái gì.
Còn lá số cậu đăng cũng thấy có bất lợi hôn nhân, nhưng ko đồng nghĩa sẽ phải ly hôn.
Bác có thể luận giải lá số kĩ hơn một chút giúp em đc ko ạ? Có bất lợi hôn nhân nhưng không đồng nghĩa với li hôn thì có nghĩa là năm bọn em sẽ ko bị li hôn ạ? Hay cũng chưa xác định đc ạ?
Đầu trang

Bmwx6m
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính nhờ các bác luận giải lá số giúp vợ chồng em với ạ! Bọn em xem tử vi thì thầy phán lá số này có cung ly vợ chồn

Gửi bài gửi bởi Bmwx6m »

Ngày xanh đã viết: 12:13, 17/10/20
Bmwx6m đã viết: 11:34, 17/10/20 Chào các bác trong hội ạ ! Hiện giờ vợ chồng em đang khá hoang mang lo lắng ạ, vì hôm trước em có nhờ thầy tử vi xem lá số thì thầy bảo vợ chồng em có cung ly, rất dễ hai đời chồng, hai đời vợ ạ ! Bọn em đã yêu nhau gần 7 năm mới tiến tới hôn nhân, hiện giờ đang hạnh phúc với nhau ạ ! Mà thầy bảo sợ ko giữ được quá 3 năm nữa nên bọn em đang rất lo ạ ! Kính mong các cao nhân luận giải giúp đỡ bọn em với ạ ! Em xin chân thành cảm ơn ạ !
Lá số năm sinh 1994 là của em còn lá số sinh năm 1995 là của vợ em ạ !
Thầy nào mà phán vậy?
Mà đưa tiền cho thầy tiêu rồi thầy cho cục lo.
Cứ sống hp qa 3 năm tới tìm thầy mắng vốn rồi lấy tiền lại.
Dạ bác ơi nói như bác thì có nghĩa là trên lá số của vợ chồng em không bị li hôn phải ko ạ? Thầy kia xem năm 2023 li hôn ạ, mà năm 2022 có con đầu lòng ạ ! :3
Đầu trang

Bmwx6m
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính nhờ các bác luận giải lá số giúp vợ chồng em với ạ! Thầy tử vi xem bảo vợ chồng em sẽ li hôn ạ!

Gửi bài gửi bởi Bmwx6m »

Mong các cao nhân chỉ giáo ạ :3
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

Bmwx6m đã viết: 17:36, 17/10/20
Bmwx6m đã viết: 13:25, 17/10/20 ------------
Làm lễ abc gì đó thì thôi, vứt đi, đừng dính vào mấy cái này nữa. Ko nên vậy. Lễ bái gì.
Còn lá số cậu đăng cũng thấy có bất lợi hôn nhân, nhưng ko đồng nghĩa sẽ phải ly hôn.
Bác có thể luận giải lá số kĩ hơn một chút giúp em đc ko ạ? Có bất lợi hôn nhân nhưng không đồng nghĩa với li hôn thì có nghĩa là năm bọn em sẽ ko bị li hôn ạ? Hay cũng chưa xác định đc ạ?
2 bạn chú ý vun đắp và xây dựng hạnh phúc, biết tiết chế cái tôi của bạn thân mà dung hoà với nhau thì ko ly hôn được.
Được cảm ơn bởi: Bmwx6m
Đầu trang

Bmwx6m
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bmwx6m »

joienguyen đã viết: 00:00, 18/10/20
2 bạn chú ý vun đắp và xây dựng hạnh phúc, biết tiết chế cái tôi của bạn thân mà dung hoà với nhau thì ko ly hôn được.
Dạ em cảm ơn bác thế có nghĩa là do mình quyết định được à bác? Bác Kim Ngân Anh Sơn bên Kinh dịch hội thì cũng bảo em là phải rất cẩn thận, đến năm 2023 thì 2 vợ chồng nên sống cách xa nhau hạn chế ở gần nhau thì cái này có cần thiết ko bác? Vì hai vợ chồng em cùng làm ở Hà Nội, sáng đi tối về nên ko biết sống cách xa nhau thì phải thế nào ạ, em chỉ sợ vì tự dưng đang bình thường lại sống cách xa nhau ra lại sinh ra mâu thuẫn ấy ạ ! :3
Đầu trang

Bmwx6m
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bmwx6m »

Vaccine đã viết: 15:45, 17/10/20
Bmwx6m đã viết: 13:20, 17/10/20 [/img]
Vaccine đã viết: 12:31, 17/10/20
mình mở hộp thư rồi , bạn gửi thử xem nhé
Em bấm vào icon post ảnh lên thì nó cứ ra thế này Hình ảnh mà ko ra chỗ để chọn ảnh ạ? :3
tướng của người nữ thanh đồng đó cũng ghê phết đó , đúng là xài trợ lực của vong có khác , người thường nhìn sẽ thấy hơi sợ , nhưng người này từng là nam , nhìn qua thấy khác biệt liền , dính đến bà này chỉ có hại không có lợi cho bạn

mình thì khuyên bạn tránh xa tất cả các thể loại làm lễ giải các thứ , ngay việc lấy tiền làm bạn thêm lo lắng đã không tốt rồi

việc mà xem hạn tháng 8 âm đúng trong tương lai như thế bằng tâm linh không khó bạn nhé vì người này hỏi vong , thứ hai là mình không biết bạn hỏi han thế nào , câu chuyện ra sao vì có rất nhiều kĩ thuật trong nghề bói toán rất đơn giản mà người xem thì cứ thấy tuyệt diệu khủng khiếp ( chưa nói những người xem nguyệt hạn bằng tử vi )
chuyện hạn 2023 thì tính ra bạn kia cũng biết xem qua ( ví dụ như tiểu vận ) nhưng nó không biến động dẫn tới ly hôn đâu , giải hạn chỉ là cách hù dọa những người có tâm lý yếu và thiếu hiểu biết thôi , vì sao ư ? vì nộp tiền xong thì họ nói giải xong rồi , trong khi vốn dĩ nó chẳng có gì xảy ra cả , tiền đó vốn dĩ họ chữa bệnh cho bạn , bệnh bị lừa , sợ hãi

đừng chơi với bà này nữa , không có gì tốt đẹp đâu
tốt nhất là bạn đi chùa , nghe pháp , lễ phật , sống bằng đạo lí tốt đẹp , khi bạn tín tâm và có nội lực thì dăm lời hù dọa kia chẳng còn ý nghĩa nữa
Anh Vaccin ơi, anh xem giúp em ảnh hai vợ chồng em xem có vấn đề j ko ạ? Em cảm ơn anh rất nhiều ạ !
Đầu trang

Bmwx6m
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bmwx6m »

Thú thực với bác là vợ chồng em tuy khá hạnh phúc nhưng lại đang bị một điểm đó là hai vợ chồng đều có cái tôi và tự ái khá cao, nên nhiều khi xảy ra tranh cãi thì ko ai nhường ai, nên bọn em đều nhận ra và cũng đều thống nhất với nhau cố gắng sửa đân ạ, và đến thời điểm hiện tại cũng đã có tiến bộ hơn ạ ! Vậy đấy có phải là điểm mấu chốt về bất lợi trong cung vợ chồng trong lá số của em ko bác?
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

Bmwx6m đã viết: 11:11, 18/10/20
---------

Thú thực với bác là vợ chồng em tuy khá hạnh phúc nhưng lại đang bị một điểm đó là hai vợ chồng đều có cái tôi và tự ái khá cao, nên nhiều khi xảy ra tranh cãi thì ko ai nhường ai, nên bọn em đều nhận ra và cũng đều thống nhất với nhau cố gắng sửa đân ạ, và đến thời điểm hiện tại cũng đã có tiến bộ hơn ạ ! Vậy đấy có phải là điểm mấu chốt về bất lợi trong cung vợ chồng trong lá số của em ko bác?
Theo lá số cậu đăng, thì người cần chú ý là lá số người nam ý. Đó là người khôn ngoan và thông minh, mà dễ tự ái, tính khá là bảo thủ.

Lá người nữ thì cũng kiểu khuynh hướng chống đối (kể cả là đúng hay sai), dù cũng hay suy nghĩ nhiều.

Hạnh phú gia đình giữ được thì cả 2 đều cần bớt cái tôi, và vai trò của lá số người nam quan trọng hơn!
Đầu trang

Phuc250585
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Kính nhờ các bác luận giải lá số giúp vợ chồng em với ạ! Thầy tử vi xem bảo vợ chồng em sẽ li hôn ạ!

Gửi bài gửi bởi Phuc250585 »

càng nói càng rối.tóm lại là trong nhà có một đứa dở hơi như này là rất bực.hy vọng nó ko thủ thỉ với chồng nó rằng''anh ơi,thầy nói năm 2023 tụi mình ly hôn đó''.thế là hỏng bét.
Đầu trang

Bmwx6m
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bmwx6m »

joienguyen đã viết: 11:32, 18/10/20
Bmwx6m đã viết: 11:11, 18/10/20

Theo lá số cậu đăng, thì người cần chú ý là lá số người nam ý. Đó là người khôn ngoan và thông minh, mà dễ tự ái, tính khá là bảo thủ.

Lá người nữ thì cũng kiểu khuynh hướng chống đối (kể cả là đúng hay sai), dù cũng hay suy nghĩ nhiều.

Hạnh phú gia đình giữ được thì cả 2 đều cần bớt cái tôi, và vai trò của lá số người nam quan trọng hơn!

Dạ em cảm ơn bác ạ ! Thật sự thì e cũng hay dễ tự ái và bảo thủ ạ, vậy vấn đề là chủ yếu ở bản thân em phải ko bác? Em cảm ơn bác đã tư vấn giúp em ạ, vậy thì vợ chồng em cố gắng sửa đổi tính cách thì sẽ ko có chuyện phải li hôn bác nhỉ? ^^
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”