Lá số này có thể lấy chồng và có con không ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
trly248196
Chính thức
Chính thức

Lá số này có thể lấy chồng và có con không ?

Gửi bài gửi bởi trly248196 »

Đây là lá số của cháu ạ.

Cháu không biết đây là lần bao nhiêu cháu lên diễn đàn lên hỏi về số phận cuộc đời mình nữa. Có lẽ chăng vì nó cứ bất định, và khó đoán giống như những gì cháu đang trải qua vậy.

Cách đây chỉ một năm thôi, cháu vẫn còn tò mò bao giờ gặp được đúng người. Gặp một người đàn ông tốt bụng và có một gia đình nhỏ, một người yêu mình thật lòng. Nhưng mà các mối duyên của cháu với đàn ông rất ngắn ngủi và mờ nhạt, chỉ được vài tháng thậm chí vài tuần. Có lẽ vấn đề là do cháu, vì cháu hay nghi ngờ, và cũng khép mình vì gia cảnh của mình ( ba cháu bị bệnh tâm thần ạ). Khiến cháu tự ti và không đủ tự tin để quen ai cả.

Rồi cháu nghĩ rằng mình không có duyên với đàn ông. Cháu chỉ tập trung vào học tập và làm việc. Ấy thế mà cháu lại gặp một cô gái ạ ( học cùng cháu lớp đại học văn bằng 2). Cháu quí người đó ban đầu vì em ấy giỏi và nghị lực.
Cách đây vài tháng thì bọn cháu có một chuyến đi du lịch chung cùng vài người bạn nữa. Có lẽ đó là chuyến đi định mệnh, sau chuyến đó thì bạn ấy tỏ tình và theo đuổi cháu. Ban đầu cháu cũng không nghĩ bạn ấy nghiêm túc, nhưng rồi cháu cứ thế lún sâu vào, rồi nhận ra mình cũng yêu bạn ấy rất nhiều. Chưa bao giờ có ai quan tâm đồng cảm và yêu thương cháu vô điều kiện như thế.

Cháu năm nay 28, cũng không còn trẻ ( dù ngoại hình cháu rất trẻ ạ nhìn chỉ như 22,23 ) gia đình họ hàng thúc giục. Nhưng bản thân cháu quen người con trai nào cũng cảm thấy mặc cảm. Cháu bị giằng xé giữa trách nhiệm là lập gia đình và tình yêu hiện tại, tình yêu này chính cháu cũng không biết là có bền chắc được như bây giờ không nữa.

Mọi người có thể xem giúp cháu là cháu sau này có lấy chồng và có con như bình thường không ạ? Cháu cảm ơn rất nhiều. Chúc mọi người ngày tốt lành.

Hình ảnh
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Lá số này có thể lấy chồng và có con không ?

Gửi bài gửi bởi KMD »

Cháu hãy đọc lại những gì cháu viết ở trên.
Khi đọc thì mắt cháu nhìn từng chữ rõ rằng rồi miệng cháu phát âm từng tiếng rõ ràng rồi tai cháu lắng nghe nhưng không suy nghĩ.
Nếu cháu muốn suy nghĩ thì đọc xong rồi hãy suy nghĩ. Khi suy nghĩ thì cháu dùng lý trí, không nên dùng cảm tình.

Đọc như vậy nhiều lần xem cháu có nhận ra gốc của vấn đề nằm ở đâu không?
Đầu trang

Kiwituoi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lá số này có thể lấy chồng và có con không ?

Gửi bài gửi bởi Kiwituoi »

Đồng tính luyến ái?

Phải chăng cho liêm địa không: tác sự hư không
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”