Lần đầu nhờ luận giải tứ trụ. Mong các thầy xem giúp đường tình duyên và tài bạch ạ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
Nắng mai
Chính thức
Chính thức

Lần đầu nhờ luận giải tứ trụ. Mong các thầy xem giúp đường tình duyên và tài bạch ạ

Gửi bài gửi bởi Nắng mai »

Em chào mọi người. Ở cái tuổi chơi vơi này thật sự có quá nhiều điều thắc mắc về tương lai của bản thân. Mong được mọi người khai mở giúp về chuyện tình duyên và sự nghiệp ạ. Em xin cảm ơn
Hình ảnh
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lần đầu nhờ luận giải tứ trụ. Mong các thầy xem giúp đường tình duyên và tài bạch ạ

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Trụ nầy thì khỏi lo . Từ từ mà tiến bước trong chính trường, ngành chính quyền. Cỡ TW.
Tài sinh Quan nhưng, ngược lại ở VN, Quan lại hái ra Tài .
Đường tình duyên khá tốt . Lúc đầu chịu nhường nhịn thì ở đến già .
Được cảm ơn bởi: Nắng mai
Đầu trang

Nắng mai
Chính thức
Chính thức

Re: Lần đầu nhờ luận giải tứ trụ. Mong các thầy xem giúp đường tình duyên và tài bạch ạ

CHUONGZKHUE đã viết: 23:31, 23/11/20 Trụ nầy thì khỏi lo . Từ từ mà tiến bước trong chính trường, ngành chính quyền. Cỡ TW.
Tài sinh Quan nhưng, ngược lại ở VN, Quan lại hái ra Tài .
Đường tình duyên khá tốt . Lúc đầu chịu nhường nhịn thì ở đến già .
Dạ. Hiện tại cháu đang làm trong nhà nước được gần 1 năm. Nhưng cảm thấy công việc hiện tại cần nhiều kỹ năng hơn khả năng của bản thân nên khá lo. Môi trường cũng phức tạp và thị phi nên cháu luôn băn khoăn liệu có thực sự đây là con đường hợp với mình hay không.
Về tình duyên thì không biết cháu có bị lận đận ban đầu không mà 26t cháu chưa có mối tình nào gọi là chính thức. Xã hội bàn tán nhiều nên cũng lo lắng. Mà bản thân cũng cô đơn. Những lúc mệt mỏi không có người chia sẻ. Liệu sau cháu có gặp được người tử tế không ạ :(
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Cứ tiếp tục làm đi, cố gắn theo đuổi, tương lai đang chờ .
Tình duyên lận đận ban đầu, sau tốt .
Đầu trang

Nắng mai
Chính thức
Chính thức

CHUONGZKHUE đã viết: 00:23, 24/11/20 Cứ tiếp tục làm đi, cố gắn theo đuổi, tương lai đang chờ .
Tình duyên lận đận ban đầu, sau tốt .
Dạ bác có thể xem giúp cháu xem năm nào có hạn hỷ không ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”