Trợ giúp về đường quan lộc, công danh và sự nghiệp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Ngọa Hổ Tàng Long
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Trợ giúp về đường quan lộc, công danh và sự nghiệp

Gửi bài gửi bởi Ngọa Hổ Tàng Long »

pg.truongan đã viết:Dạ anh ơi em có gửi trước thời hạn nhưng chắc anh bận quá nên em chưa được hồi âm mong anh giúp em
Em bỏ qua cho anh nhé, cái này hợp ghê lắm, có duyên thi xem được ngay à, vô duyên thì khá khó, nhưng anh tin rắng sẽ có người có duyên với em " hơn anh" &&, ok em?
Đầu trang

thỏ.
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi thỏ. »

Ngọa Hổ Tàng Long đã viết:
thỏ. đã viết:Hình ảnh
Chào a, mong được a xem giúp
E năm nay ra trường nên muốn hỏi a e nên làm công việc như thế nào và khoảng tháng mấy thì xin được việc ạ. E học kế toán nhưng thực sự là không muốn làm kế toán lắm ạ
E cao 1m6, da trắng, người bình thường, mặt dài, bầu bĩnh, mắt bị cận nhẹ
Bố mẹ e hiện tại đều còn khoẻ. Kinh tế thì không phải giàu nhưng cũng khá giả ạ
Anh chỉ tư vấn thôi nhé, quyết định vẫn ở em:
- Mệnh Đồng- Âm, hội Cơ Nguyệt Đồng Lương, Hội Khoa Lộc, mệnh em cũng hợp với: tài chính, ngân hàng, kế toán, kiếm toán ( và một số nghề có liên quan tới tài chính), Thân Cư PHúc, HỘi Cự Nhật,Tam hợp cung Thân năm ở Hỏa cục, Xét ngũ hành Mệnh- Thân có sự tương khắc, tương xung khá nhiều nên bản thân có nhiều mâu thuẫn, tính cách có phần nôn nóng, nóng vội tuy bề ngoài bình hòa. Ngoài ra trong vận từ 24-33 có nhiều mong muốn, nguyện vọng như: đi lại- du lịch, kinh doanh, buôn bán, làm ngoài, tình duyên.....
- Câu hỏi: em nên làm những công việc thuộc: kế toán, tài chính, văn phòng, hành chính, trợ lý,..., tuy nhiên đang còn trẻ có thể thử sức các lĩnh vực khác cũng như xem mình có hợp với các ngành nghề khác hay không cũng được. Theo lá số tử vi thì ra trường năm nay, khoảng tháng 5 (âm lịch) là em có thể xin được việc.
Lưu ý: NẾu bố mẹ có định hướng hay ép buộc mà mình không mong muốn cũng đừng vội từ chối hay cãi lại, hãy nói từ từ, bình tĩnh: tuổi trẻ, để con thử sức và tích lũy kinh nghiệm cũng như biết được năng lực của mình đến đâu. Khi không nào Con cảm thấy đủ hiểu sẽ bàn bạc tiếp với bố mẹ.
Chào a.
Lần trước e đã có duyên được a xem cho tháng 5 sẽ xin được việc. Nhưng giờ đã sang tháng 6 mà e vẫn chưa có thôg tin gì thậm chí e còn chưa định hướng được mình sẽ làm công việc gì. E nói để a nghiệm lý cũng mong a xem giúp e nếu tháng 5 chưa xin đc thì tháng mấy có khả năng ạ?
E cảm ơn a
E xin up lại lá số của e
Hình ảnh
Đầu trang

tenbimat123
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tenbimat123 »

Mong là có duyên với bác.
Em tên Ninh.gầy da trắng cao 1m68
Năm lớp 1 bị ngã khâu nhiều mũi.hè 97 bị bỏng cháo
2004 trượt đại học.hồi bé học giỏi.
Hiện tại thất nghiệp.chuyển kinh doanh nhỏ
A cho ehỏi nên theo con đường nào?kinh doanh hay quan lộc.
Tập tin đính kèm
N.jpg (437.29 KiB) Đã xem 1116 lần
Đầu trang

Trantuan381
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Trantuan381 »

Haizz. Đăng cách đây cả năm, đăng cả 2 lần vẫn bị bơ. Chắc số chó đòi quá :'(
Đầu trang

dieuanhnd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dieuanhnd »

Tốp này vẫn còn hoạt động ah, họ ko giải đáp đâu, hóng làm gì
Đầu trang

Kesinohana
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Kesinohana »

.......................
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

Ti3u đã viết: 16:28, 29/09/15 Hình ảnh
E tên tuấn ạ, em da trắng, cao 1m68, tính tình hơi nóng nảy, em muốn hỏi từ bây giờ trở đi sự nghiệp có hạnh thông không, à năm 2013 em vừa mua xe máy xong thì bị ngã xe chân tay ko còn chỗ nào để sước, điều đáng nói là ngã đúng ngày 15/7 âm lịch, cô hồn.
Em đang làm IT e đang cố cầy lấy vốn khoảng 4-5 tỷ gì đó, em sẽ bỏ hẳn và mở doanh nghiệp về gỗ
Em phải làm sao để vượt được không thân kiếp hả bác, và làm sao giữ được tiền tài và giúp nó đi lên ạ, cảm ơn bác @rồng nhiều nha!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”