Mệnh VCD giống Gia cát Khổng minh. Xin nhờ các cao nhân!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
yeu ban
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Mệnh VCD giống Gia cát Khổng minh. Xin nhờ các cao nhân!

Gửi bài gửi bởi yeu ban »

Em đợi các bác hoài, đợi hoài mà ..hổng thấy
Đầu trang

yeu ban
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin các bác cho em đôi lời về đại hạn 10 năm và tiểu hạn năm Dần cái ạ
em Cảm ơn các bác vô cùng
Đầu trang

binbinbush
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi binbinbush »

Lá này được khen nhiều rồi nhưng nên chú ý có yếu điểm chủ chốt:

Mệnh Hồng Loan, Thân Đào Hoa: bị phá cách do Triệt, Đà, Kình, Hình,... phải nói là hầu như mọi cái khổ đều do tình duyên mà ra. Hồng Loan là tấm chân tình, bị lọ mực Đà La đổ vào. Bị phũ phàng mà phải chịu đựng một mình, không nói cho ai biết được.

Ngoài ra, Phúc, Mệnh, Tử đều kém về vấn đề con cái nên phải rất lưu tâm đến con cái.

Năm 2010 Canh Dần: Tiểu hạn vào cung Thìn: Thất Sát hãm gặp Tả Hữu, Quốc Ấn, Địa Không. Lưu đại hạn vào cung Thân có Phá Quân ngộ Tuyệt, Lộc Mã giao trì, được Việt Quyền hội về. Vậy năm nay đường công danh hơi trắc trở nhưng thu nhập tốt, chi tiền tốn kém. Ngoài ra, cần đề phòng sức khoẻ của phụ mẫu.

Thân ái,
Được cảm ơn bởi: yeu ban
Đầu trang

yeu ban
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn Binbinbush đã ghé thăm
Tình duyên của em không phải là trắc trở lắm nhưng đôi lúc cũng có những chuyện như bác đề cập, em sẽ lưu ý lời bác dặn.
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: Mệnh VCD giống Gia cát Khổng minh. Xin nhờ các cao nhân!

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

binbinbush đã viết: 13:17, 19/01/10 Lá này được khen nhiều rồi nhưng nên chú ý có yếu điểm chủ chốt:

Mệnh Hồng Loan, Thân Đào Hoa: bị phá cách do Triệt, Đà, Kình, Hình,... phải nói là hầu như mọi cái khổ đều do tình duyên mà ra. Hồng Loan là tấm chân tình, bị lọ mực Đà La đổ vào. Bị phũ phàng mà phải chịu đựng một mình, không nói cho ai biết được.

Ngoài ra, Phúc, Mệnh, Tử đều kém về vấn đề con cái nên phải rất lưu tâm đến con cái.

Năm 2010 Canh Dần: Tiểu hạn vào cung Thìn: Thất Sát hãm gặp Tả Hữu, Quốc Ấn, Địa Không. Lưu đại hạn vào cung Thân có Phá Quân ngộ Tuyệt, Lộc Mã giao trì, được Việt Quyền hội về. Vậy năm nay đường công danh hơi trắc trở nhưng thu nhập tốt, chi tiền tốn kém. Ngoài ra, cần đề phòng sức khoẻ của phụ mẫu.

Thân ái,
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mệnh VCD giống Gia cát Khổng minh. Xin nhờ các cao nhân!!!

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

yeu ban đã viết: 10:24, 10/01/10
Em nghe người ta bảo lá số em có Thái âm, Thái dương (V,M) chiếu mệnh có chút giống bậc quân sư gia cát
không biết có đúng không.
nhưng trên hết em kính mong các cao nhân xem giúp em đường công danh cái ạ
không biết năm nay có vấn đề gì không. Em vất nhiều mà chẳng thấy được bao nhiêu
Hình ảnh
Gia Cát Lượng mệnh Thiên Đồng cư Mão, không phải VCD! Do đó ta thấy khi ông cầm quân đối địch với kẻ thù, vẫn có một tấm lòng nhân hậu!

Đừng nghe mấy ông gọt số nói linh tinh, họ đưa ra một lý thuyết hơi tầm phào gọi là “VCD đắc không”, rồi phịa ra một ví dụ minh chứng hùng hồn, bảo là lá số Khổng Minh tiên sinh!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”