Tham Lang-Hỏa Tinh mà sao vẫn cứ lận đận.Các bác xem giúp.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
HoNgocKhanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Tham Lang-Hỏa Tinh mà sao vẫn cứ lận đận.Các bác xem giú

Gửi bài gửi bởi HoNgocKhanh »

Số này không giàu có được nhưng ngoài 33t mới vững vàng,sau 37 tuổi mới khá giả. 43 tuổi gặp thời được vài năm gọi là tiếng tăm.
Đầu trang

Amazing
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi Amazing »

bác hongockhanh có vẻ giỏi tử vi đấy....bác cho phép cháu kết bạn hỏi bác vài điều nhé.....
Đầu trang

quoccuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi quoccuong »

HoNgocKhanh đã viết:Số này không giàu có được nhưng ngoài 33t mới vững vàng,sau 37 tuổi mới khá giả. 43 tuổi gặp thời được vài năm gọi là tiếng tăm.
Cháu cảm ơn bác: Số này không giàu có được nhưng có được sống an nhàn ko ak? Bác có thể xem vận han năm 2014 và 2015 giúp cháu được ko ak?
Đầu trang

HoNgocKhanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi HoNgocKhanh »

Số bạn thì không an nhàn được.

Năm nay sẽ chuyển đổi công việc,coi chừng tháng 8,9 có chút va chạm xe cộ.
Đại vận của bạn đang ở vận Phủ phùng không kiếp nên không có tiền đâu. May cho bạn là mấy năm cuối đại vận lại hợp mệnh nên không quá túng quẫn,vẫn xoay chuyển qua cơn bĩ cực được. Nhưng xác định là tình hình tài chính luôn phải chạy vạy. Năm 2015 lấy vợ.

HNK
Đầu trang

quoccuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nhimkid đã viết:
ghostsun đã viết:Chú ko hiểu về 2 bộ Lộc đó nhưng xem cách hành vận của lá số này và cách cục ở Mệnh Tài Quan thì quan lộc rất vất vả trong khi Thân lại cư Quan. Nếu cháu để ý thấy Quan hội toàn sát tinh lại cặp cùng Phục binh. Tài nhị hợp sinh xuất cho Ách. Thân phải chuyển Thọ về Di để Tướng có nghị lực phò tá Phủ ở thế hãm địa có Ấn gặp Kiếp ở Phúc. Lá số này rất xấu là vậy. Mệnh Thân đều rơi vào thế hãm, được cung Điền đẹp nhưng cũng ko giữ đc.

Có lẽ cách xem khác nhau thôi. Nhưng theo cháu đương số sẽ có khoảng thời gian tốt đẹp trong 2 vận 33 và 43, có thành tựu về kinh tế. Nhưng vận 43 có kinh tế rồi lại dính vào tình cảm nhiều quá, Thai Phục Vượng Tướng - Đào Hồng Không, dường như những gì đương số gây ra trong vận náy sẽ phải trả giá ở vận 53 vậy.
Bác có thể nói rõ giúp cháu được không ak?? "Sao Thai, Phục Binh nói lên sự hư thai, Đế Vượng ý nói nhiều lần. Đương số có thể gặp cả hai trường hợp nêu trên". Câu này có đúng không hả bác, Cung phu thê của cháu có cả Thai, Tướng Quân, cung quan lộc của cháu có Phục Binh, Đế Vượng. Bác xem giúp cháu cung Phu Thê với akSao Thai, Phục Binh nói lên sự hư thai, Đế Vượng ý nói nhiều lần. Đương số có thể gặp cả hai trường hợp nêu trên.!
Đầu trang

quoccuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cac bac giup e voi. Lieu co cach gi hoa
giai ko????
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: Tham Lang-Hỏa Tinh mà sao vẫn cứ lận đận.Các bác xem giú

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

ghostsun đã viết: 21:05, 15/03/14 Chú ko hiểu về 2 bộ Lộc đó nhưng xem cách hành vận của lá số này và cách cục ở Mệnh Tài Quan thì quan lộc rất vất vả trong khi Thân lại cư Quan. Nếu cháu để ý thấy Quan hội toàn sát tinh lại cặp cùng Phục binh. Tài nhị hợp sinh xuất cho Ách. Thân phải chuyển Thọ về Di để Tướng có nghị lực phò tá Phủ ở thế hãm địa có Ấn gặp Kiếp ở Phúc. Lá số này rất xấu là vậy. Mệnh Thân đều rơi vào thế hãm, được cung Điền đẹp nhưng cũng ko giữ đc.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”