Bói xem một quẻ lấy chồng được không?

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
phanhuy16
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Bói xem một quẻ lấy chồng được không?

Gửi bài gửi bởi phanhuy16 »

Gia cảnh nhà trai cũng là dạng khá, chuyện này nếu bạn chủ động sẽ thành, tháng 7 âm sẽ có chuyển biến lớn.
Được cảm ơn bởi: lP_95
Đầu trang

lP_95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lP_95 »

phanhuy16 đã viết: 10:00, 19/06/19 Gia cảnh nhà trai cũng là dạng khá, chuyện này nếu bạn chủ động sẽ thành, tháng 7 âm sẽ có chuyển biến lớn.
E rất cảm ơn bác
Đợt này em đang stress cv nên thôi nếu có duyên gì với nhau thì đến không thì em lại ở vậy :)
Đầu trang

lP_95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lP_95 »

phanhuy16 đã viết: 10:00, 19/06/19 Gia cảnh nhà trai cũng là dạng khá, chuyện này nếu bạn chủ động sẽ thành, tháng 7 âm sẽ có chuyển biến lớn.
Dear Bác, e xin phản hồi lại là 11/7 al tức hom nay, bạn đó nối lại liên lạc r ạ. B đó chủ động, còn thành hay k thì e cũng k rõ nữa. Chắc e phải đợi một thời gian nữa phản hồi vs bác
Đầu trang

chân thật
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi chân thật »

Quẻ ổn vậy. Sao đợi lâu thế vẫn chưa thành
Đầu trang

lP_95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lP_95 »

chân thật đã viết: 19:40, 01/09/19 Quẻ ổn vậy. Sao đợi lâu thế vẫn chưa thành
E không biết ạ
E là kiểu ng rất thích cái gì nhanh gọn. Đặc biệt tính e hơi đa nghi. Còn bên kia thì dở dở ương ương, k ra một cái j rõ ràng. Có lẽ điều đó khiến cho e vs nó ra nông nỗi này. Hiện tại e chặn liên lạc :(
Mặc dù lòng đau như cắt, nước mắt đầm đìa
Đầu trang

KNY
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi KNY »

Ban chủ top nếu bạn muốn lập gia đình sớm on dinh cuộc sống tôi ke bạn nghe cái mẹo này nha. Tin hay không tùy bạn thôi.
Hoi trước tôi chua có gia đình, một lần tôi nghe một nguoi lớn nói lại là nếu muốn lập gia đình mà chưa thấy ai xuất hiện. Khi mà tham dự lễ rước dâu của nhà gái mà nhận quả. Sau khi nguoi ta làm lễ xong mình bung qua vào trong để thi cứ ngắt một quả nho hay quả nào cảm thấy có thể lấy được rồi âm thầm ăn quả đo. Thì tự động gặp người chồng của mình nhanh lắm.
Tôi không tin lắm và cũng quên luôn chuyện này nhưng sau đo không lâu một nguoi bạn thân phổ thông có gia đình và nhờ tôi bưng quả và đưa dâu. Lúc tôi nhận quả từ nhà trai thì tự động tôi lại sực nhớ ra chuyện này. Tôi cứ muốn thử xem sao. Khi mà lễ nói chuyen xong xuoi thì người ta giao lại mâm quả cho tôi đem vào trong. Lúc đem vào tôi giỡ nắp ra thì thấy nho trong đó. Vậy là tôi hái một trái ăn như người kia nói.
Chuyện đo xay ra vài tháng sau tôi gặp chồng tôi hiện tại rất bất ngờ.
Có nhưng chuyện tôi cũng không biết trùng hợp hay không nữa. Nhưng tôi muốn ke cho bạn nghe.
Đầu trang

lP_95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lP_95 »

KNY đã viết: 00:26, 03/09/19 Ban chủ top nếu bạn muốn lập gia đình sớm on dinh cuộc sống tôi ke bạn nghe cái mẹo này nha. Tin hay không tùy bạn thôi.
Hoi trước tôi chua có gia đình, một lần tôi nghe một nguoi lớn nói lại là nếu muốn lập gia đình mà chưa thấy ai xuất hiện. Khi mà tham dự lễ rước dâu của nhà gái mà nhận quả. Sau khi nguoi ta làm lễ xong mình bung qua vào trong để thi cứ ngắt một quả nho hay quả nào cảm thấy có thể lấy được rồi âm thầm ăn quả đo. Thì tự động gặp người chồng của mình nhanh lắm.
Tôi không tin lắm và cũng quên luôn chuyện này nhưng sau đo không lâu một nguoi bạn thân phổ thông có gia đình và nhờ tôi bưng quả và đưa dâu. Lúc tôi nhận quả từ nhà trai thì tự động tôi lại sực nhớ ra chuyện này. Tôi cứ muốn thử xem sao. Khi mà lễ nói chuyen xong xuoi thì người ta giao lại mâm quả cho tôi đem vào trong. Lúc đem vào tôi giỡ nắp ra thì thấy nho trong đó. Vậy là tôi hái một trái ăn như người kia nói.
Chuyện đo xay ra vài tháng sau tôi gặp chồng tôi hiện tại rất bất ngờ.
Có nhưng chuyện tôi cũng không biết trùng hợp hay không nữa. Nhưng tôi muốn ke cho bạn nghe.
E cảm ơn c ạ để lúc nào e thử xem sao
Hiện tại, chưa có đám nào để e thử :)
Đầu trang

lP_95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lP_95 »

Ôi buồn quá ạ
Nay người con trai trong quẻ đã lấy vợ, người đó k là em :(
Đầu trang

phanhuy16
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phanhuy16 »

Thôi buồn làm gì, tìm mối khác, cả biển người đâu sợ thiếu. Chịu khó tụ tập mở rộng mối quan hệ đi
Được cảm ơn bởi: lP_95
Đầu trang

lP_95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lP_95 »

phanhuy16 đã viết: 16:14, 23/11/20 Thôi buồn làm gì, tìm mối khác, cả biển người đâu sợ thiếu. Chịu khó tụ tập mở rộng mối quan hệ đi
Em cảm ơn anh. Đúng là duyên số quen em cả năm chả đi tới đâu, quen vợ mấy tháng hợp duyên là cưới :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”