Mệnh VCD âm duong đồng cung xin tốt ko ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
davidvu
Chính thức
Chính thức

Mệnh VCD âm duong đồng cung xin tốt ko ạ

Gửi bài gửi bởi davidvu »

em là nam mệnh VCD âm duong đồng cung quan lộc ko biêt́ tốt ko
Tập tin đính kèm
N.jpg (190.65 KiB) Đã xem 678 lần
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mệnh VCD âm duong đồng cung xin tốt ko ạ

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ anh, chúc anh may mắn nhé!
Đầu trang

Nguyên Ý
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nguyên Ý »

davidvu đã viết: 11:12, 05/11/20 em là nam mệnh VCD âm duong đồng cung quan lộc ko biêt́ tốt ko
Không biết tốt không thì cũng chẳng biết trả lời sao. Nói một vài câu để chủ lá số tự luận vậy.

Mệnh vô chính diệu có tuần triệt án ngữ lại ôm vòng tràng sinh thì dù có mắc một số bệnh nhỏ thì nhìn chung là vẫn khoẻ mạnh, sống tương đối thọ. Mệnh lại giáp Lộc Quyền thì không khổ, làm việc gì cũng được cha chú anh em giúp đỡ. Lại được cả thế tiền cái hậu mã, mã khốc khách nhưng mã này gặp cả Tuần lẫn Triệt nên cũng không phát huy được hết tính mẫn tiệp, nhanh nhẹn của nó. Âm dương tại chính cung có Hoá Kị lại hay, nó làm giảm bớt đi đối tính của hai cung này, ý nói cách xử lý công việc tốt hơn, có suy tính hơn, không dễ bị xung động như khi Âm Dương đứng cùng mà không có sao chế hãm.
Được cảm ơn bởi: davidvu
Đầu trang

Anhdaden
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Anhdaden »

Xin phép chủ tus ,em là thành viên mới không biết đăng bài viết nên nhờ qua bài viết của chủ tus Xin được các anh chị cô chú trong gruop hữu duyên cho em với ạ. Em chân thành cảm ơn Hình ảnh
Đầu trang

davidvu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi davidvu »

Nguyên Ý đã viết: 19:39, 25/12/20
davidvu đã viết: 11:12, 05/11/20 em là nam mệnh VCD âm duong đồng cung quan lộc ko biêt́ tốt ko
Không biết tốt không thì cũng chẳng biết trả lời sao. Nói một vài câu để chủ lá số tự luận vậy.

Mệnh vô chính diệu có tuần triệt án ngữ lại ôm vòng tràng sinh thì dù có mắc một số bệnh nhỏ thì nhìn chung là vẫn khoẻ mạnh, sống tương đối thọ. Mệnh lại giáp Lộc Quyền thì không khổ, làm việc gì cũng được cha chú anh em giúp đỡ. Lại được cả thế tiền cái hậu mã, mã khốc khách nhưng mã này gặp cả Tuần lẫn Triệt nên cũng không phát huy được hết tính mẫn tiệp, nhanh nhẹn của nó. Âm dương tại chính cung có Hoá Kị lại hay, nó làm giảm bớt đi đối tính của hai cung này, ý nói cách xử lý công việc tốt hơn, có suy tính hơn, không dễ bị xung động như khi Âm Dương đứng cùng mà không có sao chế hãm.
Em cam on chi da ghe ngang xem gium e ! Cuoc song hien tai cua e that su cung ko kho cung khong suong. Em dang hoc hanh ben nuoc ngoai cuoc song co phan cuc hon truoc o Vn. Vi o VN em tung hoc RMIT nhung thay ko phat trien duoc nen di ra nuoc ngoai tu be nay thay van con long dong viec hoc. Mong chi xem so qua cho em 1 chut ve duong cong danh va tinh cam cua em. Em that su biet on chi. Cam on chi. Mong chi 1 ngay tot lanh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”