Luận về Nhật Nguyệt và cách cục xuất ngoại

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hacvt9a
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Luận về Nhật Nguyệt và cách cục xuất ngoại

Gửi bài gửi bởi hacvt9a »

Nguyên Ý đã viết: 22:44, 25/12/20
hacvt9a đã viết: 22:24, 25/12/20
Haha, nói tới vậy mà em trai vẫn không mảy may lo tới sức khoẻ, chỉ lo hậu vận có phát đạt không . Đúng là thân cư tài bạch có bạch hổ tang môn không trật đi đâu được :))

Câu trả lời ngắn gọn là có cho em trai đỡ lo . Cụ thể ra sao bước qua đại vận trước mắt xem em xoay xở thế nào với cơ hội trong hiện tại mới nói tiếp được . Tài có lưu niên văn tinh thì có khả năng học lên cao, làm bên giáo dục cũng tốt . Vậy nha, chúc em sức khoẻ và may mắn .
Chị xem lá số này có giầu có không?Chị này ham mê làm giầu lắm.Các đại vận điền trạch,quan lộc của chị này có tốt không?đường chồng,con có tốt không?
Hình ảnh
Đầu trang

halam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi halam »

Nguyên Ý đã viết: 22:52, 25/12/20 Theo mình nghiệm lý thì cuối đại vận này, khoảng 33 tuổi dễ có hỉ sự . Biết đâu về nhà lại gặp người ưng ý hehe . Có người học uyên thâm thì đúng giỏi, còn mình học mót nên đúng sai thế nào bạn nghiệm lý rồi quay lại chia sẻ nhé . Chúc bạn mọi sự hanh thông và công việc năm tới diễn ra tốt đẹp :)
Mình cảm ơn bạn nhiều nhé. Chúc bạn năm mới mọi việc đều tốt đẹp nhé.
Đầu trang

Vân Quý
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vân Quý »

Bạn xem lá tớ thì sao ạ?
Giáp Nhật Nguyệt đây ạ.
Tớ đang nộp hs xin visa rồi.

Liệu tớ có đi được - định cư được không? Có lấy được chồng ngoại ko bạn? Tớ chưa kết hôn lần nào luôn.
Cảm ơn bạn.

Hình ảnh
Nguyên Ý đã viết: 17:51, 25/12/20 Xem tương đối nhiều lá số có mệnh giáp Nhật Nguyệt; cụ thể mệnh đóng ở dần, thân, tý, ngọ giáp Âm Dương đồng tranh sửu mùi đều có năng khiếu học ngoại ngữ và có thời gian du học, đào tạo tại nước ngoài. Làm việc cũng trong môi trường mở, toàn cầu hoá hoặc bên xuất nhập khẩu. Đặc biệt Nhật Nguyệt đóng cung phụ mẫu lại tốt hơn (ít nhất là tiền vận) đóng ở cung Huynh đệ. Có lẽ ý nói bố mẹ có tu dưỡng nên chăm sóc cho việc học hành của đương số.

Từng luận cho lá số mệnh giáp Nhật Nguyệt, Xương Khúc, Thai Toạ, Hoá Khoa, Quang Quý bên phụ mẫu lại có Hoá Lộc, Tả Hữu, Khôi Việt bên Huynh đệ. Thấy cuộc sống của người đó mới thực sự hiểu câu chính không bằng chiếu, chiếu không bằng giáp.

Lại nói về xuất ngoại, có nghe thầy Lê Đức giảng mệnh có Phượng các, Giải thần đồng cung với Thiên mã thì có số định cư tại nước ngoài. Thấy cũng thật đúng. Nhưng vẫn chưa rõ Phượng Các, Giải thần đóng vai trò gì. Chỉ thấy có điểm chung là mệnh đều đóng ở Dần Thân giáp Nhật Nguyệt sáng sủa.

Mời mọi người ghé qua cùng góp vui.
Đầu trang

Nguyên Ý
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nguyên Ý »

Vân Quý đã viết: 23:54, 25/12/20 Bạn xem lá tớ thì sao ạ?
Giáp Nhật Nguyệt đây ạ.
Tớ đang nộp hs xin visa rồi.

Liệu tớ có đi được - định cư được không? Có lấy được chồng ngoại ko bạn? Tớ chưa kết hôn lần nào luôn.
Cảm ơn bạn.

Hình ảnh
Nguyên Ý đã viết: 17:51, 25/12/20 Xem tương đối nhiều lá số có mệnh giáp Nhật Nguyệt; cụ thể mệnh đóng ở dần, thân, tý, ngọ giáp Âm Dương đồng tranh sửu mùi đều có năng khiếu học ngoại ngữ và có thời gian du học, đào tạo tại nước ngoài. Làm việc cũng trong môi trường mở, toàn cầu hoá hoặc bên xuất nhập khẩu. Đặc biệt Nhật Nguyệt đóng cung phụ mẫu lại tốt hơn (ít nhất là tiền vận) đóng ở cung Huynh đệ. Có lẽ ý nói bố mẹ có tu dưỡng nên chăm sóc cho việc học hành của đương số.

Từng luận cho lá số mệnh giáp Nhật Nguyệt, Xương Khúc, Thai Toạ, Hoá Khoa, Quang Quý bên phụ mẫu lại có Hoá Lộc, Tả Hữu, Khôi Việt bên Huynh đệ. Thấy cuộc sống của người đó mới thực sự hiểu câu chính không bằng chiếu, chiếu không bằng giáp.

Lại nói về xuất ngoại, có nghe thầy Lê Đức giảng mệnh có Phượng các, Giải thần đồng cung với Thiên mã thì có số định cư tại nước ngoài. Thấy cũng thật đúng. Nhưng vẫn chưa rõ Phượng Các, Giải thần đóng vai trò gì. Chỉ thấy có điểm chung là mệnh đều đóng ở Dần Thân giáp Nhật Nguyệt sáng sủa.

Mời mọi người ghé qua cùng góp vui.
Dễ định cư bạn nhé. Vũ Tham Hoá Lộc là máu làm ăn lắm đây. Chồng thì mình nghĩ là người Việt hoặc Việt Kiều bên đó thôi chứ thường phải có Đào Hồng, Thiên Hình, Kình Dương thì mới hay lấy chồng ngoại quốc. Mình thấy người Việt mình sống vẫn tình cảm hơn ;) Mệnh bạn thì muộn chồng lại tốt, mọi việc dễ dàng hơn. Chúc bạn nhiều may mắn nhé.
Được cảm ơn bởi: Vân Quý, nhocvuive
Đầu trang

huong2912
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi huong2912 »

Chị có thể cho em đôi lời về lá số này được không ạ. Em cảm ơn chị nhiều ạ :)
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nhocvuive
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nhocvuive »

Hay quá! Nguyên Ý ơi!
Ý xem lá số của mình như thế nào?

Hình ảnh

Mình cám ơn Ý nha!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tomytran1498
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tomytran1498 »

Nhờ bạn xem giúp mình cũng như nghiệm lý. Đây là lá số bạn gái mình hiện vừa qua Úc vào 13/09/2020. Cả mình và cô ấy đều đã ly hôn và gặp lại nhau vào tháng 06/2020. Mình và cô ấy quen nhau năm 2011 và năm 2012 thì chia tay và không liên lạc với nhau. Sau đó cả hai đều lập gia đình và đều có 1 đứa con trai sinh cùng tháng, cùng năm 2016. Nhờ bạn xem giúp mình có cơ hội xuất ngoại và kết hôn với cô ấy không? Cảm ơn bạn nhiều. Đây là lá số:
Hình ảnh

Hình ảnh
Đầu trang

Hanoi1986
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Hanoi1986 »

Hình ảnh

Xin hỏi lá số này có định cư ở hẳn nước ngoài đc ko ? Bây h vẫn đang ở nước ngoài ko biết có định cư đc ko ? Xin cám ơn.
Đầu trang

cherry1123
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi cherry1123 »

Nguyên Ý đã viết: 17:51, 25/12/20
Mệnh giáp Thái Âm, thiên di có Phượng, Giải mình xuất ngoại rất dễ dàng, từ 2012 đến nay. Học tập và làm việc rặt môi trường nước ngoài.
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Nguyên Ý
Đầu trang

Hochoinew
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hochoinew »

Dạ, lá em giáp nhật nguyệt, phụ mẫu có hoá khoa như bác chủ Top nói ạ. vậy e có khả năng làm và may mắn khi xuất ngoại không ạ?
Tập tin đính kèm
20D16695-78CA-4559-8FF5-F3A5004BFAA1.jpeg (214.56 KiB) Đã xem 1158 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”