Mong hữu duyên với mọi người!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Dai Hai Thuy
Chính thức
Chính thức

Re: Mong hữu duyên với mọi người!

Gửi bài gửi bởi Dai Hai Thuy »

Hello Quế Chi,phải em là người trong nhóm hồi xưa, có thầy Hưng ( Nhật Nguyệt) và chị em mình đã gặp Thầy ở NVH Thanh Niên ko em, cách đây cũng 10 năm rồi.
Được cảm ơn bởi: Que Chi
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Que Chi
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi Que Chi »

Dạ, đúng rồi chị. Em mới thấy nick của chị, đang tính vô chào chị nhưng e bận chút việc. Trưa e nt cho chị nha. Happy new year chị!
Đầu trang

Que Chi
Hội viên CLB
Hội viên CLB

QC xin đươc cảm ơn Tên đã vào luận giải giúp QC !
Đầu trang

lazlo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lazlo »

Que Chi đã viết: 23:35, 31/12/20 Lazlo ơi, thực sự có nhiều người yêu mình thật lòng nhưng rồi vì lý do gì đó lại chẳng gặp nhau dược nữa. Năm 2012 mình gặp nạn lớn. Tình duyên vì thế mà tới khoảng 2014 là mình quyết định dứt luôn. Nói chung mình đã trải qua trăm ngàn cay đắng. Giờ mình đang chững lại mọi thứ để định hướng con đường đang đi, mong lazlo và các cao nhân chỉ giáo. Mình cảm ỏn Lazlo nhiều nhiều
2012 bạn bị lừa tiền à?Hình như QC đang còn lăn tăn về nhiều thứ chứ không riêng gì về tư vấn hướng nghiệp? Vào đại hạn mới thì vấn đề kinh tế thuận lợi mà. Như năm 2019 chắc bạn thu nhập rất ổn. Những người thích lội ngược dòng thường vất vả.
Đầu trang

MarlinNguyen
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi MarlinNguyen »

Que Chi đã viết: 21:51, 31/12/20 Mong các cao nhân hữu duyên xem giúp e lá số. Có phải người sinh tháng 4 như e thì Không Kiếp vô luận? Hay nó ảnh hưởng thế nào đến ls của e. Lá số này làm công việc gì thì phù hợp nhất, kinh doanh bất động sản, nhà hàng là ngành e thích nhưng liệu có bền và phù hợp. Em mong nhận được lời khuyên từ mọi người. Em xin chân thành cảm ơn!Hình ảnh
Lá số chị khá giống em. Em cũng sinh tháng 4 âm lịch mệnh cơ âm dần, thân cư thiên di có mệnh kiếp thân không. Lần trước em cũng có hỏi về chuyện không kiếp vô luận thì được trả lời là dành cho người sinh tháng 4 và 10 âm lịch thuộc mệnh kim hoặc thổ (nạp âm năm sinh). Nhưng mà tam hợp mệnh thân không hưởng được phụ bật đồng cung (phụ bật sửu mùi mạnh nhưng lại cư nô) nên chắc là không hưởng được cách không kiếp vô luận đâu á chị :(. Chị hỏi thử cao nhân khác xem sao nha chứ em cũng không rõ lắm :D
Đầu trang

Que Chi
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Lazlo ơi, đúng là QC lăn tăn nhiều thứ nhưng quan trọng nhất vẫn là hướng nghiệp. Năm 2012 bị hoạ vì tiền , gặp nạn lớn, 2020 đây mới thoát nạn. Nói chung là lắm đắng cay. Rất cảm ơn Lazlo đã nhiệt tình với lá số của QC. Chúc bạn năm mới hạnh phúc, niềm vui nhé!
Đầu trang

Que Chi
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Cảm ơn MarlinNguyen đã vào thăm topic của QC nhé. Happy new year!
Được cảm ơn bởi: MarlinNguyen
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KMD »

"Em mong nhận được lời khuyên từ mọi người."

2 chữ: Buông Xả.
Đầu trang

Que Chi
Hội viên CLB
Hội viên CLB

QC xin chân thành cảm ơn 2 chữ quý giá mà KMD tặng.QC sẽ cố gắng sống như vậy!
Được cảm ơn bởi: KMD
Đầu trang

honda_toan1985
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi honda_toan1985 »

Que Chi đã viết: 21:51, 31/12/20 Mong các cao nhân hữu duyên xem giúp e lá số. Có phải người sinh tháng 4 như e thì Không Kiếp vô luận? Hay nó ảnh hưởng thế nào đến ls của e. Lá số này làm công việc gì thì phù hợp nhất, kinh doanh bất động sản, nhà hàng là ngành e thích nhưng liệu có bền và phù hợp. Em mong nhận được lời G]
Test giờ sinh dùm nha bạn
Cho hỏi bạn béo phì phải không, khoảng 80 kg , 1m65
Tính hay tiêu pha hoang phí, lúc trước lương cao,giờ thì tầm 2_ 3 triệu 1tháng ,hoặc thất nghiệp
Bạn học đại học gì và làm ngành gì
Bố mẹ bạn rất khổ hoặc li dị
Bố bạn rất tài giỏi, xa bố từ nhỏ, lấy nhiều vợ, hay ngoại tình
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”