Các anh chị xem giùm em sang năm tới e có bị đuổi việc ko ah

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Các anh chị xem giùm em sang năm tới e có bị đuổi việc ko ah

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

vuminhhaneu đã viết: 13:56, 07/12/20 Cung nô của e Hóa Lộc Không Kiếp Song Hao Đắc địa nên vào tiểu hạn cung Nô (năm 2018) em phát rất mạnh, mua dc nhà. Đúng như lời của 1 anh trên lyso phán cho e cách đó 5 năm.
Nên e nghĩ bạn bè e cũng phải là tốt chứ nhj.
Cung nô song hao đắc địa địa không địa kiếp đắc vào vận thì phát nhanh tàn nhanh còn nếu luận cung nô thì hiểu cả hai nghĩa vì địa không địa kiếp là hai sao xấu kể cả đắc địa thì nó vẫn là thằng ăn cắp phá đám nên vẫn hiểu theo nghĩa xấu nhiều hơn song hao cũng thế có được cũng kéo tiền của bạn đi được
Được cảm ơn bởi: vuminhhaneu
Đầu trang

vuminhhaneu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi vuminhhaneu »

Em thấy môi trường làm việc của e hiện tại là những người có tiền (ứng với Hóa Lộc) nhưng ghê gớm như dân chợ búa (ứng với Không Kiếp).
Vậy anh cho e hỏi năm nay e có hạn Mã đầu đới kiếm, nếu ứng với việc Uy trấn biên cương thì có bị gặp hung nguy (như bị hãm hại, đuổi việc...) ko ah.
Năm rồi e có chút góp sức trong việc giải quyết tổ chức tín dụng bị phá sản, nếu um sùm sẽ ảnh hưởng đến người dân và xã hội... e nghiệm thấy cũng ứng với cách Uy trấn biên cương ko biết có đúng ko ah
Đầu trang

vuminhhaneu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi vuminhhaneu »

Em có quyết định nghỉ việc kể từ ngày 1.3 rồi ah. Kính nhờ các anh chị xem lại giùm em vận hạn, tới đây không biết em có kiếm đc việc làm mới không. Em cám ơn anh chị
Tập tin đính kèm
Ha 2021.jpg
Ha 2021.jpg (185.29 KiB) Đã xem 446 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”