CẦN SƯU TẦM NHỮNG LÁ SỐ MÊNH THÂN KÉM NHƯNG VẪN SỐNG SUNG TÚC ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
kul1976
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: CẦN SƯU TẦM NHỮNG LÁ SỐ MÊNH THÂN KÉM NHƯNG VẪN SỐNG SUNG TÚC ?

Gửi bài gửi bởi kul1976 »

thachcamdang đã viết: 09:44, 17/02/20
kul1976 đã viết: 12:19, 02/02/20
kul1976 đã viết: 22:05, 31/01/20 Hình ảnh
day ah Than triet long dong mai
sao ko ai doai hoai den em het bun qua
lá này có duyên với người lớn tuổi từ trong nhà tới ngoài nhà , quý nhân toàn người tuổi cha mẹ chú bác

trước 35 tuổi , rất thịnh và kiêu hùng làm gì cũng ok nhưng từ 35 tuổi trở đi sẽ thấy mọi sự trở nên bất lợi

tuy nhiên vẫn có 1 cuộc sống no đủ , từ 30 tuổi trở đi sẽ thấy bản thân trở nên trầm lắng khép ín hơn
cám ơn bac nhiều ah!!!bác có thể xem giúp em từ năm nay 2020 trở đi vận mệnh gia đạo tình duyên thế nào ko ah hiện giờ e vẫn còn một mình lẻ bóng long đong quá bác..lá số em có thể định cư nước ngoài dc ko ah????chúc bác nhìu sức khỏe!!!!
Đầu trang

0968590041
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi 0968590041 »

Xem giúp em với các cung mệnh tài quan đều xấu ạ !
Hình ảnh
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

Thuyplatin đã viết: 16:25, 12/01/20 Hình ảnh
Mình góp 1 lá số bạn nhé. Mệnh thân mình thấy toàn sát tinh nhưng cuộc sống đến giờ vẫn sung túc , tài chính dư dả
Cung thân này đẹp mà nhỉ, mệnh thì đúng là xấu rồi, vòng vận bạn rất khá.
Đầu trang

viianhbaby
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi viianhbaby »

Đây ạ, đủ ăn đủ mặc từ bé, không biết quét nhà ạ
Tập tin đính kèm
A2A1F97C-C65C-48A1-9B76-E664904AF5BC.jpeg (297.38 KiB) Đã xem 776 lần
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

Số mình làm quần quật từ sáng tới tối, 7 ngày trên 7 ngày nghĩa đen. Nhiêu tiền cũng đổ cho gia đình lo mẹ lo ba lo bà lo anh lo em. Chưa có thời gian lo cho bản thân tay chân nhức mỏi, rất mong một ngày được nghỉ ngơi trọn một ngày 1 ngày thôi. Mong lắm. Haiz. lasotuvi.php?lid=LT3IQLTX
Mong mọi người xem giúp có khổ cả đời không
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

viianhbaby đã viết: 03:29, 07/03/21 Đây ạ, đủ ăn đủ mặc từ bé, không biết quét nhà ạ
Bạn sướng thật có chồng chắc cũng sướng. Bây giờ mình không tin tử vi nữa. Từ nhỏ mình được phán cả đời sung sướng nhưng sự thật làm quần quật. Mình không nghĩ sẽ sai giờ sinh vì cha mẹ rất tin vào ngày giờ sinh sợ xung với họ sẽ sát cha mẹ hại công an việc làm hay lấy mạng họ. Mình thường vào xem tử vi để tránh tự sát, thật sự thấy rất mệt mỏi khi từ nhỏ tới lớn phải lo cho gia đình nhưng không được gia đình yêu quý lắm đâu. Luôn có cảm giác nuôi con gái như nuôi osin không cần trả lương. Xem tử vi cứ hi vọng tới một thời gian mình sẽ được nghỉ ngơi, có tiền, có căn nhà nhỏ.
Đầu trang

viianhbaby
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi viianhbaby »

Quyen lee đã viết: 08:51, 07/03/21 Số mình làm quần quật từ sáng tới tối, 7 ngày trên 7 ngày nghĩa đen. Nhiêu tiền cũng đổ cho gia đình lo mẹ lo ba lo bà lo anh lo em. Chưa có thời gian lo cho bản thân tay chân nhức mỏi, rất mong một ngày được nghỉ ngơi trọn một ngày 1 ngày thôi. Mong lắm. Haiz. lasotuvi.php?lid=LT3IQLTX
Mệnh Vũ Khúc Thiên Phủ thì còn gì bằng nữa bạn ơi. Cung phúc Đức cũng tốt nhưng vì có địa kiếp nên chắc gia tiên có khúc mắc gì đó. Mình nghĩ là mỗi người sẽ có một số phận khác nhau. Mình thấy số mình không làm ra tiền, nhưng những người ở cạnh mình thì lại gặp nhiều may mắn, nên mình cũng được hưởng lây. Nếu như không nhờ được cha mẹ anh em thì chỉ còn cách tự lập thân. Sung sướng từ sớm thì cũng chưa chắc đã bền, bạn cứ cố gắng lên nhé, khổ trước sướng sau mà
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

viianhbaby đã viết: 14:36, 07/03/21
Quyen lee đã viết: 08:51, 07/03/21 Số mình làm quần quật từ sáng tới tối, 7 ngày trên 7 ngày nghĩa đen. Nhiêu tiền cũng đổ cho gia đình lo mẹ lo ba lo bà lo anh lo em. Chưa có thời gian lo cho bản thân tay chân nhức mỏi, rất mong một ngày được nghỉ ngơi trọn một ngày 1 ngày thôi. Mong lắm. Haiz. lasotuvi.php?lid=LT3IQLTX
Mệnh Vũ Khúc Thiên Phủ thì còn gì bằng nữa bạn ơi. Cung phúc Đức cũng tốt nhưng vì có địa kiếp nên chắc gia tiên có khúc mắc gì đó. Mình nghĩ là mỗi người sẽ có một số phận khác nhau. Mình thấy số mình không làm ra tiền, nhưng những người ở cạnh mình thì lại gặp nhiều may mắn, nên mình cũng được hưởng lây. Nếu như không nhờ được cha mẹ anh em thì chỉ còn cách tự lập thân. Sung sướng từ sớm thì cũng chưa chắc đã bền, bạn cứ cố gắng lên nhé, khổ trước sướng sau mà
Cảm ơn bạn
Được cảm ơn bởi: viianhbaby
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”