Nhận xem 10 lá số với 1 câu hỏi/lá, sẽ chọn ngẫu nhiên. Ưu tiên vấn đề trắc trở hôn nhân gia đình, khó khăn sự nghiệp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nguyennam92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhận xem 10 lá số với 1 câu hỏi/lá, sẽ chọn ngẫu nhiên. Ưu tiên vấn đề trắc trở hôn nhân gia đình, khó khăn sự nghiệ

Gửi bài gửi bởi nguyennam92 »

Mong bác xem giúp em lá số con đường sự nghiệp sau 30 và cung phu thê của em. EM xin cảm ơn!
Tập tin đính kèm
H2K2LUI1 (1).jpg
H2K2LUI1 (1).jpg (184.24 KiB) Đã xem 499 lần
Đầu trang

lienhong
Chính thức
Chính thức

Re: Nhận xem 10 lá số với 1 câu hỏi/lá, sẽ chọn ngẫu nhiên. Ưu tiên vấn đề trắc trở hôn nhân gia đình, khó khăn sự nghiệ

Gửi bài gửi bởi lienhong »

Xem giúp mình đường hôn nhân với. Bao giờ có hỷ sự ạ. Công việc cũng ổn định rồi mà tình duyên lại trắc trở quá.
Mình tự cảm nhận thấy mình hơi khô khan, thờ ơ trong tình yêu. Nhưng nếu yêu ai, mình sẽ chung tình nhưng chưa gặp được đối tượng phù hợp.
Tập tin đính kèm
nguyen thi hong lien (1).jpg
nguyen thi hong lien (1).jpg (183.99 KiB) Đã xem 499 lần
Đầu trang

FallDaisy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi FallDaisy »

eumes đã viết: 10:54, 20/03/21 Sẽ ưu tiên các lá số trên 30 tuổi liên quan đến trắc trở về hôn nhân gia đình, sự nghiệp; hướng tới hành thiện tích đức;

Đăng lá số và kèm 1 câu hỏi, cam kết lá số đúng, đồng thời cho biết tình trạng vấn đề hiện gặp phải, tính cách cá nhân.

Không luận theo thứ tự đăng trước hay sau, mà sẽ chọn ngẫu nhiên. Sẽ tư vấn hạn thuận lợi gần nhất, phương hướng ngành nghề thuận lợi theo thiên thời - còn về địa và nhân thì tự bản thân phải tự thích ứng.

Ai hỏi về phát tài làm giàu, hay định hướng cho con nhỏ phát triển tài năng thì mong tự bỏ tiền ra đi xem thầy bên ngoài dùm.
Thân.
Mong hữu duyên được thầy xem giúp đường tình duyên ạ

Hình ảnh
Đầu trang

summer2017
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi summer2017 »

Mong bạn xem giúp công việc của mình có được thay đổi không, mình cảm ơn bạn. Hình ảnh
Đầu trang

Moonii
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Moonii »

eumes đã viết: 10:27, 21/03/21
Moonii đã viết: 05:13, 21/03/21
eumes đã viết: 10:54, 20/03/21 Sẽ ưu tiên các lá số trên 30 tuổi liên quan đến trắc trở về hôn nhân gia đình, sự nghiệp; hướng tới hành thiện tích đức;

Đăng lá số và kèm 1 câu hỏi, cam kết lá số đúng, đồng thời cho biết tình trạng vấn đề hiện gặp phải, tính cách cá nhân.

Không luận theo thứ tự đăng trước hay sau, mà sẽ chọn ngẫu nhiên. Sẽ tư vấn hạn thuận lợi gần nhất, phương hướng ngành nghề thuận lợi theo thiên thời - còn về địa và nhân thì tự bản thân phải tự thích ứng.

Ai hỏi về phát tài làm giàu, hay định hướng cho con nhỏ phát triển tài năng thì mong tự bỏ tiền ra đi xem thầy bên ngoài dùm.
Thân.
Nhờ bác xem giúp em lá số này, công việc lận đận từ khi khởi động từ làm thêm lúc sinh viên. E mong mỏi và khao khát làm giàu mà đến giờ đi làm thì bỏ làm ra kinh doanh, kinh doanh thì thua lỗ, đầu tư thêm thì gặp bạn đểu phá, covid mất trắng ôm thêm cục nợ, giờ đi lamd bảo hiểm thì bán kém mặc dù kĩ năng và kiến thức tự thấy ko kém tí nào. Ra đời cũng 2 bằng đại học.
Em xin cảm ơn ạ!
Hình ảnh
chị làm về dịch vụ bảo hiểm, hoặc dịch vụ liên quan đến sức khỏe là không thuận lợi,
nên tìm hiểu về làm ăn trên khía cạnh buôn bán bằng tiền mặt, có người làm cùng, hoặc người dưới quyền, ngành nghề liên quan đến kim khí, kho bãi.
Chú ý lộc của chị có bởi phúc, phúc tàn thì lộc tan, quan tâm hơn về giúp đỡ người khác, nhất là chữ hiếu gia đình, chứ không nhất thiết phải đi chùa cúng.
Cảm ơn đã đưa ra ý kiến cụ thể theo cách nhìn nhận của bác. Em đang đau đáu về vấn đề sự nghiệp. Về phần từ thiện bác nói làm e nhớ ra có ng đã khuyên em giống như bác nói.
Đầu trang

eumes
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi eumes »

Hainam.le87 đã viết: 20:50, 20/03/21 Mong anh xem giúp em công việc năm nay với ah. Em 35t rồi mà công việc chưa ổn định. Cám ơn Anh.
Hình ảnh
Anh gặp tài vận không ổn định, khó có thể đứng mũi chịu sào, không hợp cho vị trí đứng đầu hay đứng tên bảo lãnh cho người khác vay mượn tài sản,
ngành nghề phù hợp liên quan đến sự hợp tác người với người, liên quan đến đất và tài nguyên sẵn có, liên quan đến sự giao dịch bằng tiền mặt,
các kiểu như bán hàng ký nợ số lượng lớn, vay vốn lớn để đầu tư cùng người khác làm ăn dễ thua lỗ (để chắc chắn thắng bại thì cần xem vận khí của người hợp tác cùng)
Đầu trang

thuytrang0209
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi thuytrang0209 »

bao giờ thì lá số này lấy vợ?
Tập tin đính kèm
bính.jpg (149.53 KiB) Đã xem 442 lần
Đầu trang

juls
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi juls »

Thân.
Mong được anh xem giúp hạn công việc và việc lập gia đình ạ. em cám ơn anh.

Hình ảnh
Đầu trang

ThảoNgoc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ThảoNgoc »

Mong hữu duyên được thầy xem giúp đường tình duyên ạ. Con sinh năm 1992 nhưng tình duyên lận đận tới nay vẫn chưa lấy ck ạ. Thầy xem giúp người ck trong tương lai của con là người như thế nào ạ.
Tập tin đính kèm
Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2021_6e205b6b.jpg (148.56 KiB) Đã xem 421 lần
Đầu trang

Mac Lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mac Lee »

ThảoNgoc đã viết: 19:58, 22/03/21 Mong hữu duyên được thầy xem giúp đường tình duyên ạ. Con sinh năm 1992 nhưng tình duyên lận đận tới nay vẫn chưa lấy ck ạ. Thầy xem giúp người ck trong tương lai của con là người như thế nào ạ.
Lá số của bạn giống mình ghê nhỉ? Chỉ khác chính tinh thôi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”