Nhận xem 10 lá số với 1 câu hỏi/lá, sẽ chọn ngẫu nhiên. Ưu tiên vấn đề trắc trở hôn nhân gia đình, khó khăn sự nghiệp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ThảoNgoc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhận xem 10 lá số với 1 câu hỏi/lá, sẽ chọn ngẫu nhiên. Ưu tiên vấn đề trắc trở hôn nhân gia đình, khó khăn sự nghiệ

Gửi bài gửi bởi ThảoNgoc »

Mac Lee đã viết: 20:23, 23/03/21
ThảoNgoc đã viết: 12:22, 23/03/21
ThảoNgoc đã viết: 08:20, 23/03/21
Mình có công việc ổn định rồi bạn ạ. Mình đang làm ngân hàng, bạn đang làm gì. Mà chưa iu ai bao giờ ak. Nghe nói cung phu vô chính diệu lấy ck cg muộn. Tớ có thiên lương ở cung phu cũng thấy bảo lấy muộn. Buồn ghê
Tui thì tiền ko tình ko luôn á :)))) t thì nghe Thiên Lương thì VC hình khắc vs nhau á. Bạn từng đc ai coi cho chưa
Bạn ở đâu. Tui đi xem của 1 thầy ở hà nội. Trời ơi, thầy kiểu nói tốt dễ sợ, kiểu đưa mình lên mây luôn á. Mình thì nghĩ trong lòng làm j mà được tốt như thầy nói. Tốt đâu jo 30t rồi không phải một mình thế này. Thui nhưng kệ cứ nghe và nghiệm lý thêm bao giờ lấy ck thì quay lại báo thầy.
Cơ mà, bạn chưa iu ai cg khó để nghiệm lý nhỉ. Tớ nghe nói tướng quân cung phu là cg iu đương dễ lắm không đến nỗi 30t chưa mảnh tình vắt vai. Mà thấy bạn bảo chưa có khi phải xem lại.
Mà bạn nghe ở đâu bảo thiên lương cung phu là vc hình khắc vậy. Hình khắc thế nào có thể nói cụ thể hơn không. Tớ chỉ biết là lấy muộn hoặc ck hơn nhiều tuổi thôi
Đầu trang

svetlop
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhận xem 10 lá số với 1 câu hỏi/lá, sẽ chọn ngẫu nhiên. Ưu tiên vấn đề trắc trở hôn nhân gia đình, khó khăn sự nghiệ

Gửi bài gửi bởi svetlop »

Mong được luận giải hạn 2021. Mình có cơ hội dựng lại công việc trong năm nay ko?
Hiện tại công việc bị gián đoạn. Mình sống ở nga. Có cơ sở sản xuất nhỏ nhưng bị dừng do dịch bệnh. Xin cảm ơn!
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: svetlop
Đầu trang

Mac Lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mac Lee »

ThảoNgoc đã viết: 22:35, 23/03/21
Mac Lee đã viết: 20:23, 23/03/21
ThảoNgoc đã viết: 12:22, 23/03/21

Mình có công việc ổn định rồi bạn ạ. Mình đang làm ngân hàng, bạn đang làm gì. Mà chưa iu ai bao giờ ak. Nghe nói cung phu vô chính diệu lấy ck cg muộn. Tớ có thiên lương ở cung phu cũng thấy bảo lấy muộn. Buồn ghê
Tui thì tiền ko tình ko luôn á :)))) t thì nghe Thiên Lương thì VC hình khắc vs nhau á. Bạn từng đc ai coi cho chưa
Bạn ở đâu. Tui đi xem của 1 thầy ở hà nội. Trời ơi, thầy kiểu nói tốt dễ sợ, kiểu đưa mình lên mây luôn á. Mình thì nghĩ trong lòng làm j mà được tốt như thầy nói. Tốt đâu jo 30t rồi không phải một mình thế này. Thui nhưng kệ cứ nghe và nghiệm lý thêm bao giờ lấy ck thì quay lại báo thầy.
Cơ mà, bạn chưa iu ai cg khó để nghiệm lý nhỉ. Tớ nghe nói tướng quân cung phu là cg iu đương dễ lắm không đến nỗi 30t chưa mảnh tình vắt vai. Mà thấy bạn bảo chưa có khi phải xem lại.
Mà bạn nghe ở đâu bảo thiên lương cung phu là vc hình khắc vậy. Hình khắc thế nào có thể nói cụ thể hơn không. Tớ chỉ biết là lấy muộn hoặc ck hơn nhiều tuổi thôi
Zô inbox nha tại chat vậy dễ làm loãng topic á
Đầu trang

quencachyeu290791
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi quencachyeu290791 »

Đến giờ mình vẫn lận đận tình duyên. Mong b xem giúp mình năm nào mình sẽ có cơ hội lên xe bông? Mọi người xung quanh cười chê mình quá rồi. Mình cảm thấy áp lực vấn đề có chồng quá ạ. Mình cảm ơn nhiều lắm!
Hình ảnh
Đầu trang

Tintun102
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tintun102 »

Mong bác xem giúp em khi nào kết hôn với ạ? Hiện tại em vẫn chưa có ý định gì về việc lập gia đình :(
Tập tin đính kèm
9AF46DD8-7EA4-4F08-825A-BB11A393F203.jpeg (297.4 KiB) Đã xem 230 lần
Đầu trang

Bibizzz
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Bibizzz »

eumes đã viết: 10:54, 20/03/21 Sẽ ưu tiên các lá số trên 30 tuổi liên quan đến trắc trở về hôn nhân gia đình, sự nghiệp; hướng tới hành thiện tích đức;

Đăng lá số và kèm 1 câu hỏi, cam kết lá số đúng, đồng thời cho biết tình trạng vấn đề hiện gặp phải, tính cách cá nhân.

Không luận theo thứ tự đăng trước hay sau, mà sẽ chọn ngẫu nhiên. Sẽ tư vấn hạn thuận lợi gần nhất, phương hướng ngành nghề thuận lợi theo thiên thời - còn về địa và nhân thì tự bản thân phải tự thích ứng.

Ai hỏi về phát tài làm giàu, hay định hướng cho con nhỏ phát triển tài năng thì mong tự bỏ tiền ra đi xem thầy bên ngoài dùm.
Thân.
Bạn coi dùm mình sự nghiệp khi nào mới thuận lợi xíu, bớt bị khó dễ
Coi dùm bố mẹ mình khi nào mình lấy vợ... 2. Bị thúc giục nhiều nhiều rồi mà không biết trả lời sao nữa. Cảm giác bất hiếu quá ~X(
Cám ơn bạn!
Đầu trang

hoanghaui
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hoanghaui »

eumes đã viết: 10:54, 20/03/21 Sẽ ưu tiên các lá số trên 30 tuổi liên quan đến trắc trở về hôn nhân gia đình, sự nghiệp; hướng tới hành thiện tích đức;

Đăng lá số và kèm 1 câu hỏi, cam kết lá số đúng, đồng thời cho biết tình trạng vấn đề hiện gặp phải, tính cách cá nhân.

Không luận theo thứ tự đăng trước hay sau, mà sẽ chọn ngẫu nhiên. Sẽ tư vấn hạn thuận lợi gần nhất, phương hướng ngành nghề thuận lợi theo thiên thời - còn về địa và nhân thì tự bản thân phải tự thích ứng.

Ai hỏi về phát tài làm giàu, hay định hướng cho con nhỏ phát triển tài năng thì mong tự bỏ tiền ra đi xem thầy bên ngoài dùm.
Thân.
Em mong nhận được sự quan tâm của bác, mặc dù chưa đủ 30 tuổi ạ. Em cảm ơn!
Lá số em chuẩn ngày giờ sinh. Hiện tại bỏ dở đại học và đi làm. Thu nhập không đến nỗi thấp nhưng không ổn định lắm. Em có làm về BĐS nhưng thường bị dắt khách hay việc sale khác cắt máu cướp khách. Tính cách em trầm ổn, thích đọc sách, nhẹ nhàng nhưng thi thoảng vẫn hay cùn. Mọi người nhận xét em là người trung thành và tâm lý, thường thì mọi người hay giao việc mà họ cảm thấy tin tưởng vào em. Trong cuộc sống thì em thường im lặng và chờ thời hơn việc thể hiện bản thân, tuy nhiên những người nhìn được em rất quý nhưng trong góc độ công việc lại cảnh giác với em.
Em mong có thể sẽ nhận được lời tư vấn về nghề nghiệp được chứ ạ! Em cảm ơn và chúc bác sức khỏe, thành công!
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”