Bàn về Mệnh VÔ CHÍNH DIỆU!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Anhdaden
Chính thức
Chính thức

Re: Bàn về Mệnh VÔ CHÍNH DIỆU!!!

Gửi bài gửi bởi Anhdaden »

Cách này đc k ạ
Hình ảnh
Đầu trang

nguyetnhumich
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nguyetnhumich »

Lá số của em có phải là Nhật Nguyệt hợp chiếu ko ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

nguyetnhumich đã viết: 21:07, 20/04/21 Lá số của em có phải là Nhật Nguyệt hợp chiếu ko ạ.
Hình ảnh
Mệnh VCD Cự cơ
Đây cũng có thể gọi là nhật nguyệt hợp chiếu,nhưng cách cục này ko tốt bằng nhật nguyệt đồng cung xung chiếu
Em đang làm nghề gì?Trình độ?
Đầu trang

nguyetnhumich
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nguyetnhumich »

hysshu đã viết: 12:23, 21/04/21
nguyetnhumich đã viết: 21:07, 20/04/21 Lá số của em có phải là Nhật Nguyệt hợp chiếu ko ạ.
Hình ảnh
Mệnh VCD Cự cơ
Đây cũng có thể gọi là nhật nguyệt hợp chiếu,nhưng cách cục này ko tốt bằng nhật nguyệt đồng cung xung chiếu
Em đang làm nghề gì?Trình độ?
Em đang lang bang đi kiếm việc ạ. Trình độ hết cấp 3 có bằng tiếng Trung vs tiếng Nhật, Tin học ở cơ bản. Mỗi thứ biết một ít nhưng không chuyên sâu.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

khanhlinh93 đã viết: 01:51, 15/04/21 Hình ảnh
Em xin phép đăng lại lá số vì link kia bị lỗi ạ. Với lá số mệnh VCD mệnh Địa Không thân Địa Kiếp, thân cư Di có Cự Nhật chiếu và Quan lộc có Đồng Âm dính Triệt Không thì có thể luận giải thế nào ạ? Năm nay liệu em có vấn đề gì về tài chính và gia đạo không ạ? Em xin chân thành cảm ơn!
Lá số khá đẹp.Em đang làm nghề gì?Trình độ đại học trở lên?
Đầu trang

khanhlinh93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi khanhlinh93 »

hysshu đã viết: 18:03, 21/04/21
khanhlinh93 đã viết: 01:51, 15/04/21 Hình ảnh
Em xin phép đăng lại lá số vì link kia bị lỗi ạ. Với lá số mệnh VCD mệnh Địa Không thân Địa Kiếp, thân cư Di có Cự Nhật chiếu và Quan lộc có Đồng Âm dính Triệt Không thì có thể luận giải thế nào ạ? Năm nay liệu em có vấn đề gì về tài chính và gia đạo không ạ? Em xin chân thành cảm ơn!
Lá số khá đẹp.Em đang làm nghề gì?Trình độ đại học trở lên?
Xin chào anh, cảm ơn anh đã xem lá số của em. Hiện tại em đang ở nước ngoài, về công việc thì em làm bên thẩm mỹ spa chăm sóc sức khoẻ, trước đó cũng từng làm nhiều công việc tự do nhưng vẫn chưa tìm được công việc nào thực sự yêu thích lâu dài, em tốt nghiệp Đh từ 2015 rồi ạ. Có phải vì hiện tại em vẫn trong đại vận có Thiên Không Tuần Không nên về công việc sự nghiệp vẫn có sự thay đổi và lửng lơ không ạ? Cung Quan của em có sao Thiên Đồng nên em nghĩ em dễ thay đổi các ngành nghề và nơi làm việc chứ chưa có sự ổn định. Thực sự thì sau khi tốt nghiệp và đi làm các kiểu 1 thời gian thì em vẫn thấy tiếc vì đã ko tiếp tục đầu tư thêm cho việc học hành để có định hướng phát triển tốt hơn, nhưng cuộc sống thì đúng là chưa trải nghiệm thì chưa thể biết được cái gì là đúng hay ko đúng, cần hay ko cần, lúc ngộ ra thì cũng muộn mất rồi. Hiện tại em đang tìm hiểu và có ý định chuyển đổi sang lĩnh vực môi giới bds hoặc có thể sẽ đi học tiếp về kinh tế hoặc luật (và đầu tư cho học hành sẽ tốn kha khá thgi nên e vẫn phân vân) Năm nay liệu em có nên đầu tư vào mua bán bds không ạ hay lá số của em thì có hợp với công việc về nhà đất không anh? Cảm ơn anh một lần nữa đã bớt chút thời gian và cho em xin lỗi nếu em có viết dài quá.
Đầu trang

shieeee
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi shieeee »

Lá số này của em là Nhật Nguyệt xung chiếu đúng không ạ? :)
Hình ảnh
Đầu trang

trada_dl
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi trada_dl »

Mệnh vcd xung Dương Lương. Nhờ xem giúp công việc và tài chính.
Mệnh vcd có sát tinh hãm (địa kiếp hãm). Có thuộc cách "phi yểu tất bần " ko? Cảm ơn.
Hình ảnh
Đầu trang

LilyNguyen2016
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LilyNguyen2016 »

nếu có duyên..
xin được các cao nhân giúp cho vài lời khuyên về lá số.

Số em có HÓA KỴ, KHÔNG KIẾP ở mệnh...
xin được các cao nhân luận giải giúp ý nghĩa và ảnh hưởng thế nào lên cuộc sống của em...

Hình ảnh
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi mama mia »

TuviExpress đã viết: 20:41, 19/04/21 Thuật ngữ bây giờ truyền thông gọi là KOL bạn ạ. Good luck nhé. Giữ gìn hình ảnh sẽ phải hy sinh rất nhiều nhé.
Em chào anh ạ. Nay thấy a có chút thời gian, em xin phép anh xem giúp em cung phu và tử tức ạ.
Em ngày càng sợ lấy chồng và sinh con, em không hiểu tại sao dù cũng cô đơn lắm.

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”