Nhờ các bác luận giúp xem lá số nào đúng ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
TuviExpress
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Nhờ các bác luận giúp xem lá số nào đúng ạ

Gửi bài gửi bởi TuviExpress »

Jame Bond 16 đã viết: 23:08, 07/05/21
TuviExpress đã viết: 20:13, 07/05/21
Jame Bond 16 đã viết: 08:52, 07/05/21
Lấy năm 27 tuổi thì có phải là muộn ko ạ. Ngoài ra bạn này con gái cả ạ, học về ngành kinh tế, h làm văn phòng ak. Có 1 con trai rồi ạ
Lá số vô chính diệu thì sớm xa nhà hoặc bố mẹ (trước khi học ĐH). Từ bé nhiều bằng khen thành tích. Dễ làm ngành về tiền, thủ kho, tài chính.
Lá số Thái Dương thì tính cứng. Nếu lấy sớm chắc chỉ yêu 1 người, năm nay nhiều việc dính đến đất đai như chuyển nhà, mất tiền nhiều vì nhà đất. Nhưng sớm có vị trí, từ nhỏ như lớp trưởng, thuận quan chức, dễ làm nhà nước.
Bạn này tính điệu đà, ưa hình thức ạ. Sau khi học hết cấp 3mới xa nhà ạ. Yêu 1 người rồi lấy luôn ạ. Đúng là hồi bé toàn làm lớp trưởng. Nhưng khi đi làm thì lại k có số có công danh ạ. Chuyển nhà thì thực hiện năm trước rồi ạ. Vậy khả năng cao là lá số nào hả bác
Tôi thì vẫn nghĩ lá số giờ Mão VCD nhưng có vẻ bạn vẫn thích giờ Thìn. Đợi 1 năm nữa xem vấn đề vợ chồng thế nào bạn ping lại tôi nhé.
Đầu trang

Nam19
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nam19 »

Cho mình hỏi chồng cô này có hay đi công tác hoặc công việc lâu lâu mới gặp vợ, vợ chồng thường xa nhau không
Đầu trang

Jame Bond 16
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Jame Bond 16 »

TuviExpress đã viết: 14:31, 08/05/21
Jame Bond 16 đã viết: 23:08, 07/05/21
TuviExpress đã viết: 20:13, 07/05/21
Lá số vô chính diệu thì sớm xa nhà hoặc bố mẹ (trước khi học ĐH). Từ bé nhiều bằng khen thành tích. Dễ làm ngành về tiền, thủ kho, tài chính.
Lá số Thái Dương thì tính cứng. Nếu lấy sớm chắc chỉ yêu 1 người, năm nay nhiều việc dính đến đất đai như chuyển nhà, mất tiền nhiều vì nhà đất. Nhưng sớm có vị trí, từ nhỏ như lớp trưởng, thuận quan chức, dễ làm nhà nước.
Bạn này tính điệu đà, ưa hình thức ạ. Sau khi học hết cấp 3mới xa nhà ạ. Yêu 1 người rồi lấy luôn ạ. Đúng là hồi bé toàn làm lớp trưởng. Nhưng khi đi làm thì lại k có số có công danh ạ. Chuyển nhà thì thực hiện năm trước rồi ạ. Vậy khả năng cao là lá số nào hả bác
Tôi thì vẫn nghĩ lá số giờ Mão VCD nhưng có vẻ bạn vẫn thích giờ Thìn. Đợi 1 năm nữa xem vấn đề vợ chồng thế nào bạn ping lại tôi nhé.
Em không thích giờ Thìn hơn đâu ạ. Chỉ là muốn đưa thêm 1 vài điểm để bác luận cho đúng thôi ak. Bạn này đúng là học về kinh tế tài chính. Bh làm kiểu quản lý chung ở 1 trung tâm tiếng anh ạ. Năm nay đang mang bầu bé thứ 2 ạ
Đầu trang

Jame Bond 16
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nam19 đã viết: 14:39, 08/05/21 Cho mình hỏi chồng cô này có hay đi công tác hoặc công việc lâu lâu mới gặp vợ, vợ chồng thường xa nhau không
2 vợ chồng ở gần nhau bác ạ. Từ khi cưới đến giờ chưa phải sống xa sau ạ
Đầu trang

Nam19
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nam19 »

chồng cô này có phải con trưởng hoặc là con thứ mà có tiếng nói tiếng gia đình ba mẹ ruột không
Cô này rất thích kiếm tiền làm nhiều cách nhiều nghề để kiếm tiền , luôn nghĩ đến chuyện tiền hay cô này thích đi đây đó thích sống cho xã hội nhiều hơn vậy bạn
Đầu trang

Jame Bond 16
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nam19 đã viết: 18:46, 08/05/21 chồng cô này có phải con trưởng hoặc là con thứ mà có tiếng nói tiếng gia đình ba mẹ ruột không
Cô này rất thích kiếm tiền làm nhiều cách nhiều nghề để kiếm tiền , luôn nghĩ đến chuyện tiền hay cô này thích đi đây đó thích sống cho xã hội nhiều hơn vậy bạn
Chồng là con thứ nhưng đúng là có tiếng nói ak. Bạn này k áp lực tiền nong đâu ạ, k chịu đc áp lực cao, hay lo lắng nên thích kiểu an nhàn, kte gđ thì có chồng lo rồi ạ
Đầu trang

Jame Bond 16
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Các bác xem giúp e xem lá số nào đúng với ah
Đầu trang

dmtarc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dmtarc »

Jame Bond 16 đã viết: 09:29, 07/05/21
dmtarc đã viết: 09:11, 07/05/21 lá giờ Thìn. Mệnh Thái Dương, cô này lấy chồng phương xa, lập nghiệp phương xa.
Đúng rồi bác ạ, đi học đh xa nhà rồi đi làm lấy chồng xa nhà luôn ạ. Bác xem hộ em thêm vài điểm chính của lá số này với ạ
Mệnh Liêm Tham thì đậm người, lại lùn, dễ bị xổ kg. Mà cô này mệnh Thái Dương thì người phải dong dỏng cao, không béo được.
Đầu trang

Jame Bond 16
Nhất đẳng
Nhất đẳng

dmtarc đã viết: 09:02, 17/06/21
Jame Bond 16 đã viết: 09:29, 07/05/21
dmtarc đã viết: 09:11, 07/05/21 lá giờ Thìn. Mệnh Thái Dương, cô này lấy chồng phương xa, lập nghiệp phương xa.
Đúng rồi bác ạ, đi học đh xa nhà rồi đi làm lấy chồng xa nhà luôn ạ. Bác xem hộ em thêm vài điểm chính của lá số này với ạ
Mệnh Liêm Tham thì đậm người, lại lùn, dễ bị xổ kg. Mà cô này mệnh Thái Dương thì người phải dong dỏng cao, không béo được.
Vậy khả nămg là Thái Dương phải ko ạ. Bạn này cao gầy, k béo
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”