TRẦM CẢM VÌ BỊ GIỤC LẤY CHỒNG CÁC BÁC Ạ! EM NỮ NHÂM THÂN CÒN ÔM QUẢ MỆNH PHÁ QUÂN NỮA CHỨ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nguyenhuong52
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: TRẦM CẢM VÌ BỊ GIỤC LẤY CHỒNG CÁC BÁC Ạ! EM NỮ NHÂM THÂN CÒN ÔM QUẢ MỆNH PHÁ QUÂN NỮA CHỨ

Gửi bài gửi bởi nguyenhuong52 »

quách xảo què đã viết: 20:50, 12/05/21
nguyenhuong52 đã viết: 20:48, 12/05/21
quách xảo què đã viết: 20:37, 12/05/21 Ôi dời, mình tự thấy trình độ chưa đủ xem thôi.

Nhưng cơ bản về cung phu cả 2 bạn thì đánh giá chung so với mặt bằng xã hội thì đều ổn.
Ôi, em cảm ơn anh Què Què :D :D :D
Em mà không tìm được chồng là em đi tới chân trời góc bể để tìm anh đó =)) =)) =))
Không hiểu sao cung phu của cả 2 nhìn khá là OK so với nhiều bạn trên này mà vẫn "rên" quá, nên để dành "rên" lúc khác, lúc cần rên thì không rên, lúc không cần thì lại rên.

Năm nay và năm sau đều dễ có tình duyên, năm sau khá là cao( mình phá lệ) vì không xem tử vi nữa rồi.
Dạ, em cảm ơn anh nhiều ạ!
Em chúc anh và gia đình luôn luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và bình an ạ!
Chúc anh sớm tìm được một nửa yêu thương để bớt đanh đá nhé :D :D :D
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TRẦM CẢM VÌ BỊ GIỤC LẤY CHỒNG CÁC BÁC Ạ! EM NỮ NHÂM THÂN CÒN ÔM QUẢ MỆNH PHÁ QUÂN NỮA CHỨ

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

quách xảo què đã viết: 20:55, 12/05/21
Cung phu và tử của bạn đều ổn, thậm chí cả cung quan, có chẳng cung quan hơi sóng gió 1 chút, theo mình nghĩ bạn đợi tình hình dịch ổn rồi tính đường đi nước ngoài thử xem sao, mình có đọc ở top trước bạn tính đi đài loan theo quen biết bên bạn trai nhưng giờ hết rồi thì tính đường khác, bạn hợp với môi trường nước ngoài.

Bạn giờ tuổi cũng cho là kha khá, nếu gặp mình sớm cách đây 4-5 năm thì mình sẽ khuyên bạn thử học 1 khóa IT, với trình độ ngoại ngữ của bạn nữa thì ok quá.
Anh phá lệ thêm 1 lần này giúp em với, xem cái lá số bạn trai em kia xem công việc, tiền tài làm ăn và chung thủy thế nào được không ạ?
2020 vừa rồi có hạn về tiền bạc nặng, liệu có đúng lá số chưa ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

MinhBich đã viết: 21:05, 12/05/21
quách xảo què đã viết: 20:55, 12/05/21
Cung phu và tử của bạn đều ổn, thậm chí cả cung quan, có chẳng cung quan hơi sóng gió 1 chút, theo mình nghĩ bạn đợi tình hình dịch ổn rồi tính đường đi nước ngoài thử xem sao, mình có đọc ở top trước bạn tính đi đài loan theo quen biết bên bạn trai nhưng giờ hết rồi thì tính đường khác, bạn hợp với môi trường nước ngoài.

Bạn giờ tuổi cũng cho là kha khá, nếu gặp mình sớm cách đây 4-5 năm thì mình sẽ khuyên bạn thử học 1 khóa IT, với trình độ ngoại ngữ của bạn nữa thì ok quá.
Anh phá lệ thêm 1 lần này giúp em với, xem cái lá số bạn trai em kia xem công việc, tiền tài làm ăn và chung thủy thế nào được không ạ?
2020 vừa rồi có hạn về tiền bạc nặng, liệu có đúng lá số chưa ạ?
Hình ảnh
Không nên được voi đòi 2 bà trưng nha, về nguyên tắc chỉ xem chính chủ thôi.

Từ từ rồi mọi việc sẽ ổn, lo công việc cuộc sống đi bạn, đừng lên đây nhiều quá.
Được cảm ơn bởi: nguyenhuong52, MinhBich
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

quách xảo què đã viết: 21:09, 12/05/21 Không nên được voi đòi 2 bà trưng nha, về nguyên tắc chỉ xem chính chủ thôi.

Từ từ rồi mọi việc sẽ ổn, lo công việc cuộc sống đi bạn, đừng lên đây nhiều quá.
Em sinh ra ở phố Hai Bà Trưng - HP mà :))
Được cảm ơn bởi: quách xảo què
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

MinhBich đã viết: 21:11, 12/05/21
quách xảo què đã viết: 21:09, 12/05/21 Không nên được voi đòi 2 bà trưng nha, về nguyên tắc chỉ xem chính chủ thôi.

Mình chỉ khuyên 2 bạn là không nên rên nơi công cộng đông người như thế này.

Chỉ nên rên nơi có ít ít người thôi thì rên mới có tác dụng. =)) =)) =))
Được cảm ơn bởi: MinhBich, nguyenhuong52
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

quách xảo què đã viết: 21:14, 12/05/21

hihi tại con Covid đấy, thất nghiệp hết với nhau 8->
Được cảm ơn bởi: quách xảo què
Đầu trang

nguyenhuong52
Tam đẳng
Tam đẳng

quách xảo què đã viết: 21:14, 12/05/21

Lần sau em sẽ rút kinh nghiệm, inbox cho anh haha
Chết cười mất thôi 😆😆😆
Đầu trang

LÃO TỬ SỐ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi LÃO TỬ SỐ »

nguyenhuong52 đã viết: 21:46, 05/05/21
LÃO TỬ SỐ đã viết: 21:38, 05/05/21
nguyenhuong52 đã viết: 21:28, 05/05/21
Kệ em đi, anh là ai chẳng quan trọng nữa.
Em dỗi rồi, xin có cái FB với zalo mà có ng ki bo k cho
Rồi đến lúc anh cũng sẽ cho em.với anh thì ko có gì phải dấu cả.nhưng hỏa tinh của em anh chưa luyện đc nó về đúng quỹ đạo đâm ra anh phải kìm hãm nếu đã coi nhau là ae thì đến rằm thì trăng khắc sẽ tròn..nếu ít bữa nữa anh về hải phòng công việc hay em lên hà nội em gặp anh thì em muốn biết gì về anh thì anh cho em biết tất tần tật luôn. 8->
Kệ anh
Đã thế cho anh chơi 1 mình
Em lên Fb ngắm zai trẻ, zai đẹp.
Hờ hờ
COVID TRỞ LẠI VÀ LỢI HẠI HƠN XƯA. 8->
Được cảm ơn bởi: coco87, nguyenhuong52, MinhBich
Đầu trang

nguyenhuong52
Tam đẳng
Tam đẳng

LÃO TỬ SỐ đã viết: 19:24, 14/05/21
LÃO TỬ SỐ đã viết: 21:38, 05/05/21
Rồi đến lúc anh cũng sẽ cho em.với anh thì ko có gì phải dấu cả.nhưng hỏa tinh của em anh chưa luyện đc nó về đúng quỹ đạo đâm ra anh phải kìm hãm nếu đã coi nhau là ae thì đến rằm thì trăng khắc sẽ tròn..nếu ít bữa nữa anh về hải phòng công việc hay em lên hà nội em gặp anh thì em muốn biết gì về anh thì anh cho em biết tất tần tật luôn. 8->
Kệ anh
Hờ hờ
Chắc anh đi tìm vợ tận “Sunny” mới về hở???
Hahaaaa
Đầu trang

LÃO TỬ SỐ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi LÃO TỬ SỐ »

nguyenhuong52 đã viết: 19:35, 14/05/21
LÃO TỬ SỐ đã viết: 19:24, 14/05/21
Kệ anh
Hờ hờ
Chắc anh đi tìm vợ tận “Sunny” mới về hở???
Hahaaaa
Sunny ở chỗ gần nhà anh đầy..hải phòng nhà em có bị cách ly ko.? :-O..anh lại có chút việc rồi chém gió với em sau nhé.!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”