Nhờ các bác xem giùm em cái lá số với ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
dainv9
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ các bác xem giùm em cái lá số với ạ.

Gửi bài gửi bởi dainv9 »

Hình ảnh
Các bác cứ chém nhiệt tình bác nhé, hi, em cần các bác lém ạ.
Đầu trang

dainv9
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Nhờ các bác xem giùm em cái lá số với ạ.

Gửi bài gửi bởi dainv9 »

các bác bình phẩm cho em với ạ. Thanks all.
Đầu trang

hoanpfiev09
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hoanpfiev09 »

Chém với bạn tí: Bố mẹ vất vả, bản thân cũng học hành yếu, trễ muộn, bằng cấp cũng yếu?
Ông này khả năng ngoại tình để được giúp đỡ trong công việc đây. Nhưng nhìn chắc xấu trai bỏ mẹ mà ngoại tình được, là do tính tình cũng khôn ngoan, tỉnh táo, mà vợ cũng xinh phết đấy chứ. Số đc nhờ gái, trị đc vợ.

Feedback nhé =))
Đầu trang

dainv9
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dainv9 »

Hehe, Thanks bác ợ :)))
Đầu trang

lapuma1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: TL: Nhờ các bác xem giùm em cái lá số với ạ.

Gửi bài gửi bởi lapuma1 »

hoanpfiev09 đã viết: 16:46, 18/10/14 Chém với bạn tí: Bố mẹ vất vả, bản thân cũng học hành yếu, trễ muộn, bằng cấp cũng yếu?
Ông này khả năng ngoại tình để được giúp đỡ trong công việc đây. Nhưng nhìn chắc xấu trai bỏ mẹ mà ngoại tình được, là do tính tình cũng khôn ngoan, tỉnh táo, mà vợ cũng xinh phết đấy chứ. Số đc nhờ gái, trị đc vợ.

Feedback nhé =))
Tôi trở lại sau nhiều năm Feedback bác đây. :)
Đầu tiên chúc bác khoẻ mạnh nhé, thấy lần tham gia cuối cùng của bác là năm 2019 rồi, k biết bác có đọc được không, nhưng tôi vẫn Feedback trả lời bác cho đúng hẹn.
Thú thực là tôi bị phân vân không biết mình sinh giờ thân hay giờ mùi, nhưng cũng không sao, đức năng thắng số, sống trọn vẹn, phụng dưỡng ông bà, nuôi dạy con cái sao cho tốt nhất là ổn rồi!

Về vế đầu bố mẹ vất vả: đúng, mặc dù không phải làm thuê, là tự kinh doanh nhưng rất vất vả.
Tôi học hành yếu: Thông minh có hạn, bằng lấy được là cao đẳng, đại học bỏ dở giữa chừng -ĐÚNG, trễ muộn - Không đúng nếu tính đến thời điểm này.
Ngoại tình thì tạm thời chưa có, nhưng nghĩ là không có vì tôi hiện có thể nói là tự tu tâm dưỡng tính. Công việc nói riêng và mọi chuyện nói chung tôi thường trước khi nhờ vả phải nghĩ tới báo đáp cái gì, cho nên đoạn
"Ông này khả năng ngoại tình để được giúp đỡ trong công việc đây" này bị sai nhé.
Tôi đợt 2014 lúc mở topic này gầy mà có vẻ xấu. Nhưng giờ tôi phải giảm béo đây, và thú thực là được nhận diện là không xấu, kể kả lúc 2014 :) -SAI
Nhờ gái thế nào tôi không hiểu lắm, nhưng nhờ vợ thi thoảng hỗ trợ thì được. Còn như ở trên đã nói tôi không thích nhờ vả vì nợ ân tình khó trả nên tôi thường tự giải quyết mọi chuyện. - có thể coi là ĐÚNG 50% :D
Trị được vợ: Cái này khó nha, tôi cũng tôn trọng họ nên cũng khó trị lắm, đợt lấy nhau 2 vc cãi nhau suốt. Giờ đỡ hơn nhưng vẫn tranh cãi nhiều, vợ chồng tôi cũng vừa đón cháu được vài tuần nên tôi đang nhường nhịn vợ lắm.
Tôi hiện may mắn, có thất bại vài lần, tới đầu 2019 đã mua được căn nhà, có nhà có xe đầy đủ (nợ cũng không nhiều lắm :) )
Từ giữa 2020 đến nay do bị dịch bệnh làm ảnh thưởng, tôi đang thất thu nhưng vẫn đủ tiền sinh hoạt.

Vài lời Feedback gửi bác, một lần nữa chúc bác mạnh khoẻ, bình an!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”