Mong các thầy chiếu cố lá số này ạ . Lận đận quá . em xin cảm ơn và hậu tạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
HAHA67
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong các thầy chiếu cố lá số này ạ . Lận đận quá . em xin cảm ơn và hậu tạ

Gửi bài gửi bởi HAHA67 »

Mong các thầy giúp đỡ
Tập tin đính kèm
CaxJeP.md.jpg (82.04 KiB) Đã xem 882 lần
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Mong các thầy chiếu cố lá số này ạ . Lận đận quá . em xin cảm ơn và hậu tạ

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Lá số đúng nhìn thấy lận đận rồi mệnh tuần thân triệt Cự môn là cái mồm để kiếm ăn thì thi bị tuần nên nói không khéo hay nói thẳng thật quá nên hay bị thị phi lại 5 con sát tinh chiếu không kiếp linh hỏa đà la chiếu mệnh nên đi xa nhà làm ăn vì thiên di thái dương đẹp hơn Thân Thiên cơ là bộ não hay hoạch định kế hoạch nhưng lại bị triệt là cắt đứt những kế hoạch đó, đừng ham công danh nhiều bạn này rất chịu khó học hành cái gì cũng học nhiều khi không cần thiết cho công việc muốn hơn người nhưng lại bị người khác kìm đố kỵ trong công việc nên cũng khó khăn trong công việc
Đầu trang

HAHA67
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi HAHA67 »

Thầy nói kĩ hộ em . Phí sao thầy bảo em ạ . E vất vả mọi việc quá ạ
Đầu trang

HAHA67
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi HAHA67 »

Yennamthien đã viết: 14:54, 03/06/21 Lá số đúng nhìn thấy lận đận rồi mệnh tuần thân triệt Cự môn là cái mồm để kiếm ăn thì thi bị tuần nên nói không khéo hay nói thẳng thật quá nên hay bị thị phi lại 5 con sát tinh chiếu không kiếp linh hỏa đà la chiếu mệnh nên đi xa nhà làm ăn vì thiên di thái dương đẹp hơn Thân Thiên cơ là bộ não hay hoạch định kế hoạch nhưng lại bị triệt là cắt đứt những kế hoạch đó, đừng ham công danh nhiều bạn này rất chịu khó học hành cái gì cũng học nhiều khi không cần thiết cho công việc muốn hơn người nhưng lại bị người khác kìm đố kỵ trong công việc nên cũng khó khăn trong công việc
thầy nói kĩ hộ em ạ , và để giải vận hạn 5 sát tình thầy cho em xin lời khuyên ạ . Phí sao thầy bảo em ạ
Đầu trang

kimhoai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi kimhoai »

Hy sinh đời bố củng cố đời con, cung tử đẹp dã man thế kia lo gì bạn ơi :))
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

HAHA67
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi HAHA67 »

kimhoai đã viết: 09:48, 06/06/21 Hy sinh đời bố củng cố đời con, cung tử đẹp dã man thế kia lo gì bạn ơi :))
dạ vâng a . Còn gì thầy bảo giúp em ạ
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

HAHA67 đã viết: 08:54, 06/06/21 Thầy nói kĩ hộ em . Phí sao thầy bảo em ạ . E vất vả mọi việc quá ạ
Lá số này mệnh thân đều sát tinh chiếu thì cung nào đẹp vận dụng cung đấy thiê di có nghĩa là đi làm ăn xa nhà hoặc đi nước ngoài làm ăn để tận dụng cung đẹp sao đẹp có hóa lộc lộc tồn chiếu hoặc đầu tư cho còn vì cung tử tức cũng đẹp lấy vợ sinh con thì lộc tồn cũng phát động có lộc ở đó
Đầu trang

phucphucphucphuc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phucphucphucphuc »

Bạn này thiên đồng đào hồng hóa kỵ cung quan, tổ hợp mệnh tài quan kình đà không kiếp
Bản chất bạn này là tốt nhưng chuyên gia làm ơn mà bị mắc oán. Làm cái gì cũng bị nguời ta soi mói, làm cái gì cũng bị nguời ta để ý, làm cái gì cũng phải bon chen [-O<
Mình hơn nguời ta thì bị nói, mà thua nguời ta là bị ghét ngay. Đúng vấn đề của bạn chưa?? ;;) ;;) ;;)
Được cảm ơn bởi: chieclaxanh
Đầu trang

HAHA67
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi HAHA67 »

phucphucphucphuc đã viết: 15:50, 10/06/21 Bạn này thiên đồng đào hồng hóa kỵ cung quan, tổ hợp mệnh tài quan kình đà không kiếp
Bản chất bạn này là tốt nhưng chuyên gia làm ơn mà bị mắc oán. Làm cái gì cũng bị nguời ta soi mói, làm cái gì cũng bị nguời ta để ý, làm cái gì cũng phải bon chen [-O<
Mình hơn nguời ta thì bị nói, mà thua nguời ta là bị ghét ngay. Đúng vấn đề của bạn chưa?? ;;) ;;) ;;)
Đúng thầy ạ . E hay bị để ý . Định làm gì toàn phải bảo người khác đứng ra . Mình mà làm là bị để ý dèm pha ngày ạ . Còn gì nữa không ạ mong thầy cho xin đôi lời
Đầu trang

HAHA67
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi HAHA67 »

Yennamthien đã viết: 15:29, 10/06/21
HAHA67 đã viết: 08:54, 06/06/21 Thầy nói kĩ hộ em . Phí sao thầy bảo em ạ . E vất vả mọi việc quá ạ
Lá số này mệnh thân đều sát tinh chiếu thì cung nào đẹp vận dụng cung đấy thiê di có nghĩa là đi làm ăn xa nhà hoặc đi nước ngoài làm ăn để tận dụng cung đẹp sao đẹp có hóa lộc lộc tồn chiếu hoặc đầu tư cho còn vì cung tử tức cũng đẹp lấy vợ sinh con thì lộc tồn cũng phát động có lộc ở đó
Vâng . Cảm ơn thầy . Em có phải sao không ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”