lá số danh hài hoài linh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
lyly1976
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: lá số danh hài hoài linh

Gửi bài gửi bởi lyly1976 »

vài hàng CM:
ngày xưa, HL với CT là một cặp hài đi đôi thường xuyên, nên họ nổi tiếng từ trước đến ngày nay.
Nhưng từ khi CT ra đi đột ngột thì HL cũng chịu chung số phận thôi, mất đi người tay phải đắc lực phò trợ mình đã hết thì đành
chịu thôi>
tuy rằng từ bây giờ HL cũng còn tạo niềm vui cho thiên hạ vui cười với hài của anh, nhưng tiếng thơm không còn như ngày xưa nữa.
Thật là buồn, 30 năm lên đỉnh thì cũng phải đi vào dỉ vảng thôi.
Đầu trang

viendaphale467
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi viendaphale467 »

Bò cạp đã viết: 19:12, 12/06/21
viendaphale467 đã viết: 15:57, 12/06/21
Bò cạp đã viết: 14:45, 12/06/21

Cay lâu thế bà cô già . Thù dai thế 🤣🤣🤣. Mà chửi rồi có hiểu chửi gì ko, bộ ổng lấy mẹ bà hay gì mà đồi bại :)). Chưa thấy báo nào viết luôn á. Rãnh kể nghe chơi 🤣🤣🤣
Uh đúng rồi cay lắm =)) , chị cứ lâu lâu chị lôi em trai vô dạy dỗ để xả stress chứ gì đâu ha cái thằng 🐮 tục tĩu chửi bậy vô văn hóa. :))
Em muốn thì chị kể thôi. Đúng rồi HL đồi bại sao mà báo nào viết ra được, chị nằm mơ nha là Hoài Linh đút vợ cái ông hàng xóm nào ở miền trung rồi đẻ ra thằng nhỏ sinh đâu 3 4 giờ sáng 12/11/1988 mệnh liêm phá phá gia chi tử á. Thằng con rơi của HL thì cũng giống HL ở khoản ăn học, thất học chứ sao, 2007 bị xém bị đuổi học , 2008 thì chính thức bị đuổi. Mà chuyện là chị nằm mơ nha :))
À xin hỏi họ tên em là gì ta để chị tiện xưng hô. :))
Mà chuyện này em ko mơ nha. Lúc đút mẹ chị xong HL kể em nghe. Ko có mơ mộng gì hết nha. Đi nhận cha đi chị 🤣🤣🤣
Mấy nay chị bận quá, giờ mới rỗi để xả stress nha em trai 🐮🐄 cạp thất học, ngu ngơ tục tĩu chửi bậy vô văn hóa =))
Em chửi đổng đổng ngu ngơ ngáo đá chứ biết cái gì về chị đâu 😂. Chị con biết em trai có bà chị ruột ngáo ngơ không chồng nữa. Em trai chửi vậy khác nào chửi chị ruột mình. Ngu ngơ ngốc nghếch thất học 🐮🐄 đến thế là cùng :))
Đầu trang

viendaphale467
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi viendaphale467 »

Không biết nó và chị nó nay khỏe không nữa chứ đồ thứ đầu bò 🐮 🐄🤣
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”