Dịu dàng...

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Dịu dàng...

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

MinhBich đã viết: 17:24, 24/06/21
Quyen lee đã viết: 14:04, 24/06/21
MinhBich đã viết: 14:01, 24/06/21

Phần trả lời nhanh > soạn thảo đầy đủ & xem trước > tập tin đính kèm > thêm tệp tin
Rồi em chọn ảnh cần up, xác nhận là bước cuối cùng để upload lên
Em một lần nữa xin cảm ơn 😘😘😘😘
Đấy là cách mà em up ảnh từ chính album đt lên. Còn 1 cách nữa mà chị quên bảo em là sử dụng công cụ phía trên phần soạn tin, là hình ô vuông nhỏ có hình ngọn núi với hình tròn ý. Cách này là chèn theo đường link địa chỉ hình ảnh.
Wow chị thông mình quá em cảm ơn chị.
Chúc chị một ngày vui vẻ 😘😘😘😘
Đầu trang

cmeo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi cmeo »

Hôm nay stress công việc, học hành nên lên nói chuyện với mọi người.
Mọi người tham gia lý số đã lâu chưa ạ?
Được cảm ơn bởi: Vân Quý, MinhBich
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

cmeo đã viết: 18:13, 25/06/21 Hôm nay stress công việc, học hành nên lên nói chuyện với mọi người.
Em mới tham gia tháng 2 này quen rất nhiều người rất vui.
Bị hỏi khi nào có người yêu 😫 lên trên đây hỏi 😙
Được cảm ơn bởi: Vân Quý, cmeo
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

cmeo đã viết: 18:13, 25/06/21 Hôm nay stress công việc, học hành nên lên nói chuyện với mọi người.
Mình biết lyso thì lâu, nhưng đăng ký cái nick để đó thì năm ngoái, chính thức năm nay thất nghiệp buồn chán mới lên chơi rồi quen hội chém dưa gọt bưởi :))
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, Vân Quý, cmeo
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

MinhBich đã viết: 19:52, 25/06/21
Mình biết lyso thì lâu, nhưng đăng ký cái nick để đó thì năm ngoái, chính thức năm nay thất nghiệp buồn chán mới lên chơi rồi quen hội chém dưa gọt bưởi :))
Chị đâu có thất nghiệp tại chồng không cho chị đi dạy thôi chứ. Dạy 1 1 tiền nhiều thấy mồ luôn.
Chúc chị ngày mới vui vẻ
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Quyen lee đã viết: 19:55, 25/06/21
MinhBich đã viết: 19:52, 25/06/21
Chị đâu có thất nghiệp tại chồng không cho chị đi dạy thôi chứ. Dạy 1 1 tiền nhiều thấy mồ luôn.
Chúc chị ngày mới vui vẻ
Nhiều đâu mà nhiều, đủ nuôi mồm thui em ơi...
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

cmeo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi cmeo »

Còn mình thất tình năm 2019 nên lên lyso hỏi duyên của mình và người ta :))))). (nghĩ lại thấy nhảm dễ sợ)
Xong cũng ping vài anh/chị luận cho lá số của mình, người bảo không có gì, người bảo xấu, chết sớm, người bảo không luận được do nghiệm quá khứ thấy có vài thứ không như lá số tử vi. Xong chả coi nữa. Thỉnh thoảng khi rảnh vẫn vào xem mọi người luận giải, tiện học coi cho biết.
Hix, còn 2 năm nữa mình mới xong vận hạn xấu nhất cuộc đời. Đang trải qua vận vô chính diệu, mông lung như một trò đùa :D.
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, Vân Quý, MinhBich
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

cmeo đã viết: 20:22, 25/06/21 Còn mình thất tình năm 2019 nên lên lyso hỏi duyên của mình và người ta :))))). (nghĩ lại thấy nhảm dễ sợ)
Xong cũng ping vài anh/chị luận cho lá số của mình, người bảo không có gì, người bảo xấu, chết sớm, người bảo không luận được do nghiệm quá khứ thấy có vài thứ không như lá số tử vi. Xong chả coi nữa. Thỉnh thoảng khi rảnh vẫn vào xem mọi người luận giải, tiện học coi cho biết.
Hix, còn 2 năm nữa mình mới xong vận hạn xấu nhất cuộc đời. Đang trải qua vận vô chính diệu, mông lung như một trò đùa :D.
Mình thì từ 12 đến hết 41 xong lại 52-61 toàn vận VCD, loanh quanh hết đời toàn VCD (mà VCD thì lấy chính tinh cung xung chiếu để bàn thì phải mà nhỉ) nhưng kệ, vui lên mà sống, không biết là sống được mấy chục năm nữa hay không? Chỉ biết tu từ giờ để nếu có kiếp sau thì cho nó đẹp hơn thôi :))
Được cảm ơn bởi: cmeo
Đầu trang

cmeo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi cmeo »

Hihi, đúng rồi. Tu cho kiếp sau đẹp hơn, chắc kiếp trước mình làm việc xấu nhiều :)).
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

cmeo đã viết: 20:50, 25/06/21 Hihi, đúng rồi. Tu cho kiếp sau đẹp hơn, chắc kiếp trước mình làm việc xấu nhiều :)).
Cho cả hiện tại và tương lai kiếp này luôn bạn ạ. Lo gì vui lên đi hihi
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, cmeo, Vân Quý
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”