Nữ mệnh Vũ Khúc Thiên Tướng, liệu mình có cơ hội lấy chồng không, kính mong mọi người xem giúp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Noah1829
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nữ mệnh Vũ Khúc Thiên Tướng, liệu mình có cơ hội lấy chồng không, kính mong mọi người xem giúp

Gửi bài gửi bởi Noah1829 »

Noah1829 đã viết: 11:15, 25/06/21
hysshu đã viết: 11:10, 25/06/21
Noah1829 đã viết: 10:24, 24/06/21 Hình ảnh
Em đang làm nghề gì? Trình độ?
Dạ e trình độ đại học, đang làm kiểm toán tài chính cho một cty nước ngoài ạ
Anh hysshu coi giùm e đường chồng con e ntn với ạ 😅
Đầu trang

Vân Quý
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Nữ mệnh Vũ Khúc Thiên Tướng, liệu mình có cơ hội lấy chồng không, kính mong mọi người xem giúp

Gửi bài gửi bởi Vân Quý »

Noah1829 đã viết: 11:29, 24/06/21 Có trước 33 được không ạ, ba mẹ em ko muốn nghe tin này rồi 😂😂
=)) em gái ơi, chị còn làm bà trẻ rồi đây này, mà chồng chị còn biệt tăm ở phương trời nào chị cũng ko biết, chỉ có trời biết đất biết :)) .

Mệnh Vũ Khúc + Combo Cô Quả thì chắc tự trong thâm tâm của em cảm thấy "cô đơn giữa dòng đời" lắm nhỉ? Làm nghề kế toán thì tính cách chắc kiểu khá cứng nhắc nữa. Em phải chơi với mấy đứa có tính nhây nhây để lây cái vui vẻ yêu đời vào, chứ tính cách thế mà lấy chồng vào, cuộc sống gia đình cũng tẻ nhạt lắm em ạ.

Chồng em ở đại vận sau đẹp hơn nên các anh mới mách cho mà biết. Lấy chồng sớm làm gì để lời ru thêm buồn ;))
Có người cho chị bài văn khấn cầu duyên, nói thiệt là chị chưa xài bao giờ đâu, chị để dành đấy. Em là người đầu tiên ở diễn đàn này chị tặng lại cho đó nha. Coi như là một cái duyên đi ;) . Mỗi ngày hoặc mỗi tuần thắp hương bàn thờ tổ tiên rồi đọc văn khấn này nha.

Do em bị nhiều sao xấu nó cản duyên lại thì biết làm sao đc, người ta có thích em đó nhưng mà tự nhiên đang thích người ta lại "quay xe". Thế thì khó mà "chốt đơn" được.
Em trồng cho chị mấy loại cây phong thuỷ sau, để trong phòng em hoặc ngoài ban-công phòng em nha: Cây trầu bà, cây lưỡi hổ, cây lưỡi mèo, cây kim tiền.

;) em có rảnh thì cuối tuần xem film hài, đọc truyện ngôn tình cho tâm hồn vui vẻ, thoải mái. Thực ra, trong các truyện ngôn tình mình cũng học đc nhiều thứ lắm chứ ko chỉ mỗi giải trí đâu. Có những bà chị sn80-82 chồng con rồi còn đọc ngôn tình cùng chị đó em. (Vidu Film: Diên Hi Công Lược - Bên Nhau Trọn Đời ... ) .
Tập tin đính kèm
văn khấn câu duyên.jpg
văn khấn câu duyên.jpg (81.71 KiB) Đã xem 451 lần
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, MinhBich, Noah1829, nguyenhuong52, MarlinNguyen, nguyendieu, thanh_thien171
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”