Cung phu thê của lá số có nhiều điều thú vị nên xem

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Chienbinhcossack
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cung phu thê của lá số có nhiều điều thú vị nên xem

Gửi bài gửi bởi Chienbinhcossack »

Các bác ơi, các bác nghĩ sao về cung phu thê của lá số này ạ?
IMG]lasotuvi/2022/48TW1WJ7.jpg[/IMG]
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Cung phu thê của lá số có nhiều điều thú vị nên xem

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Nợ tình vương vấn , duyên nợ đa đoan , khi tan khi hợp . Mọi hoạt đông của đương số thường có bạn đời góp công sức , tốt hay xấu đều là : DUYÊN hay NỢ từ kiếp trước . Thân cư thê xấu , mệnh lại xấu , thì nên đi tu HOẶC không lập gia đình để khỏi khổ vì gia đạo .
Đầu trang

daothi123
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi daothi123 »

Đại vận này làm ăn phát đạt
Được cảm ơn bởi: Chienbinhcossack
Đầu trang

Chienbinhcossack
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dunglanchin đã viết: 16:21, 10/07/21 Nợ tình vương vấn , duyên nợ đa đoan , khi tan khi hợp . Mọi hoạt đông của đương số thường có bạn đời góp công sức , tốt hay xấu đều là : DUYÊN hay NỢ từ kiếp trước . Thân cư thê xấu , mệnh lại xấu , thì nên đi tu HOẶC không lập gia đình để khỏi khổ vì gia đạo .
Bác ơi thế lá số này liệu có lấy được vợ không ạ?
Đầu trang

Chienbinhcossack
Mới gia nhập
Mới gia nhập

daothi123 đã viết: 10:22, 11/07/21 Đại vận này làm ăn phát đạt
Bác có thể lý giải rõ hơn về con đường tình duyên, tính cách cũng như nghề nghiệp nên chọn của lá số này ko ạ?
Đầu trang

Chienbinhcossack
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dunglanchin đã viết: 16:21, 10/07/21 Nợ tình vương vấn , duyên nợ đa đoan , khi tan khi hợp . Mọi hoạt đông của đương số thường có bạn đời góp công sức , tốt hay xấu đều là : DUYÊN hay NỢ từ kiếp trước . Thân cư thê xấu , mệnh lại xấu , thì nên đi tu HOẶC không lập gia đình để khỏi khổ vì gia đạo .
Bác ơi nếu lấy vợ thì tính cách người vợ sẽ như thế nào ạ?
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Lấy vợ thì bạn lấy được , có điều bạn có chịu khổ về gia đạo được không ? - Vơ thường xinh đẹp , giỏi nội trợ , còn mình thương nể vợ , tôn trọng vợ , vì vợ hay ghen , hay điều khiển mình ... ( tính cách này thì mình có chịu nổi không ) . mặt khác bạn có con dị bào , cung tử tức ở cung âm , thì cùng mẹ khác cha ( thường nuôi con của vợ <con riêng của vợ > Bạn phải suy nghĩ cho kỹ và quyết định cho đúng nhé , nếu lấy vợ , lập gia đình thì bạn phải lập gia đình muộn và phải lấy vợ hợp , thì sẽ cải được phần nào tốt lên . lấy vợ hợp tuổi sau : 2006 , 2007 , 2008 , và 2009 .
Đầu trang

Chienbinhcossack
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dunglanchin đã viết: 21:04, 11/07/21 Lấy vợ thì bạn lấy được , có điều bạn có chịu khổ về gia đạo được không ? - Vơ thường xinh đẹp , giỏi nội trợ , còn mình thương nể vợ , tôn trọng vợ , vì vợ hay ghen , hay điều khiển mình ... ( tính cách này thì mình có chịu nổi không ) . mặt khác bạn có con dị bào , cung tử tức ở cung âm , thì cùng mẹ khác cha ( thường nuôi con của vợ <con riêng của vợ > Bạn phải suy nghĩ cho kỹ và quyết định cho đúng nhé , nếu lấy vợ , lập gia đình thì bạn phải lập gia đình muộn và phải lấy vợ hợp , thì sẽ cải được phần nào tốt lên . lấy vợ hợp tuổi sau : 2006 , 2007 , 2008 , và 2009 .
Lấy vợ già tuổi sinh trong khoảng năm 96 97 98 có được ko bạn ơi?
Đầu trang

Chienbinhcossack
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dunglanchin đã viết: 21:04, 11/07/21 Lấy vợ thì bạn lấy được , có điều bạn có chịu khổ về gia đạo được không ? - Vơ thường xinh đẹp , giỏi nội trợ , còn mình thương nể vợ , tôn trọng vợ , vì vợ hay ghen , hay điều khiển mình ... ( tính cách này thì mình có chịu nổi không ) . mặt khác bạn có con dị bào , cung tử tức ở cung âm , thì cùng mẹ khác cha ( thường nuôi con của vợ <con riêng của vợ > Bạn phải suy nghĩ cho kỹ và quyết định cho đúng nhé , nếu lấy vợ , lập gia đình thì bạn phải lập gia đình muộn và phải lấy vợ hợp , thì sẽ cải được phần nào tốt lên . lấy vợ hợp tuổi sau : 2006 , 2007 , 2008 , và 2009 .
Bạn ơi thế còn về nghề nghiệp thì mình nên đi theo con đường nghề nghiệp nào ạ?
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

96 , 97 không ổn , 98 vào cung :tuyệt mạng , mà mình phải lập gia đình muộn , thì sao họ đợi được ...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”