Bàn về Mệnh VÔ CHÍNH DIỆU!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Bàn về Mệnh VÔ CHÍNH DIỆU!!!

Gửi bài gửi bởi hysshu »

atn419 đã viết: 20:10, 12/07/21
hysshu đã viết: 18:40, 12/07/21
Tổng thống OBama vcd có bạch hổ đắc địa:
Cho em hỏi, cung tài ăn đủ Tuần Triệt mà ông Obama hiện networth vẫn lên tới 40tr USD thì giải thích như nào ah?
Mệnh VCD Cự Cơ, Bạch hổ đắc địa, có Quyền, song Lộc, tả hữu, Quang Quý. VCD đắc tam không. Tài bạch Thiên lương hãm địa gặp Tuần Triệt thì lại tốt ( chính tinh đắc địa gặp Tuần Triệt mới đáng ngại). Mệnh VCD Cự Cơ miếu địa, có Quyền và song Lộc thì có tài ăn nói , diễn thuyết, lại có quyền, có chức thì kiếm tiền dễ. Mệnh Thân lại đắc Thái tuế, được nhiều người ủng hộ.
Được cảm ơn bởi: atn419
Đầu trang

atn419
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi atn419 »

Hungnguyen30 đã viết: 20:51, 12/07/21
Sao một vài lá số lại nói Tổng thống Obama có Thái Âm tại mệnh,Thân cư Thê không phải Thân cư Tài
Thái Âm không có tính cách, ngoại hình như này được đâu ah. Khác xa lắm ah. Nếu bảo lá Sát Phá Liêm Tham thì em còn phân vân chứ bảo Thái Âm thì chắc chắn không phải. Thiển ý nghiệm lý qua vài lá số nam mệnh Thái Âm.
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungnguyen30 »

hysshu đã viết: 22:38, 12/07/21
atn419 đã viết: 20:10, 12/07/21
hysshu đã viết: 18:40, 12/07/21
Tổng thống OBama vcd có bạch hổ đắc địa:
Cho em hỏi, cung tài ăn đủ Tuần Triệt mà ông Obama hiện networth vẫn lên tới 40tr USD thì giải thích như nào ah?
Mệnh VCD Cự Cơ, Bạch hổ đắc địa, có Quyền, song Lộc, tả hữu, Quang Quý. VCD đắc tam không. Tài bạch Thiên lương hãm địa gặp Tuần Triệt thì lại tốt ( chính tinh đắc địa gặp Tuần Triệt mới đáng ngại). Mệnh VCD Cự Cơ miếu địa, có Quyền và song Lộc thì có tài ăn nói , diễn thuyết, lại có quyền, có chức thì kiếm tiền dễ. Mệnh Thân lại đắc Thái tuế, được nhiều người ủng hộ.
Vậy Anh xem giúp Em khi nào Em làm tổng thống. Hâh,thời buổi giờ kiếm cơm khó quá Anh.
Đầu trang

Ngtran
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ngtran »

Em mới biết được lá số của mình là vô chính diệu, người quen coi sơ cho em chỉ nói “em không làm việc lớn được”. Nhưng thế nào là “lớn” ạ? Vì ví dụ như làm thủ tướng thì em không màng tới rồi.

Có anh chị em nào có thể giúp em giải thích rõ hơn về lá số của em được kg ah?

Em cảm ơn nhiều :)
Tập tin đính kèm
9027C01C-C124-4F87-AC82-8019328D8AAD.jpeg (298.08 KiB) Đã xem 983 lần
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Ngtran đã viết: 07:42, 13/07/21 Em mới biết được lá số của mình là vô chính diệu, người quen coi sơ cho em chỉ nói “em không làm việc lớn được”. Nhưng thế nào là “lớn” ạ? Vì ví dụ như làm thủ tướng thì em không màng tới rồi.

Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông thì đường học hành có tốt không, có thành tích gì cao trong thi cử không? Số em từ bé đến giờ chắc có nhiều người hỗ trợ, giúp đỡ?
Được cảm ơn bởi: Ngtran
Đầu trang

Ngtran
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ngtran »

[hide][/hide]Em học hành thi cử đều rất tốt. Em học đến hệ sau đại học ở nước ngoài nhưng đang làm nails. Em thấy rõ là sau khi qua nước ngoài thì được rất nhiều người giúp đỡ, dù em đi nước ngoài 1 mình không quen biết ai.
Em đang rất muốn mở nhà hàng kinh doanh đây ah.
Sửa lần cuối bởi Ngtran vào lúc 06:00, 14/07/21 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Ngtran
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ngtran »

hysshu đã viết: 22:17, 13/07/21
Ngtran đã viết: 07:42, 13/07/21 Em mới biết được lá số của mình là vô chính diệu, người quen coi sơ cho em chỉ nói “em không làm việc lớn được”. Nhưng thế nào là “lớn” ạ? Vì ví dụ như làm thủ tướng thì em không màng tới rồi.

Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông thì đường học hành có tốt không, có thành tích gì cao trong thi cử không? Số em từ bé đến giờ chắc có nhiều người hỗ trợ, giúp đỡ?
Em học hành thi cử trước giờ đều rất tốt, rất suôn sẻ. Em học đến hệ sau đại học ở nước ngoài nhưng đang làm nails. Em thấy rõ là sau khi qua nước ngoài thì được rất nhiều người giúp đỡ, dù em đi nước ngoài 1 mình không quen biết ai.
Em đang rất muốn mở nhà hàng kinh doanh đây ah.
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

minhquang369
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhquang369 »

Như nào là lớn thì bạn phải hỏi cái người xem cho, thì mới rõ chứ.

Bạn là người rất thông minh, kiếm tiền nhiều, như vậy cơ bản là không phải lo gì rồi. Tình duyên năm 2017 có gãy mối nào không?
Đầu trang

Ngtran
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ngtran »

minhquang369 đã viết: 10:33, 14/07/21

Bạn là người rất thông minh, kiếm tiền nhiều, như vậy cơ bản là không phải lo gì rồi. Tình duyên năm 2017 có gãy mối nào không?
Mình có hỏi mà người đó không giải thích rõ, chỉ dặn mình nên “an phận” không nên tự kinh doanh, nói vòng vo. Mình nghe không phục nhưng không tiện để đôi co.
Tình duyên 2015-2017 gãy tan tành 😂.
Đầu trang

minhquang369
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhquang369 »

Ngtran đã viết: 10:40, 14/07/21
minhquang369 đã viết: 10:33, 14/07/21

Mình có hỏi mà người đó không giải thích rõ, chỉ dặn mình nên “an phận” không nên tự kinh doanh, nói vòng vo. Mình nghe không phục nhưng không tiện để đôi co.
Tình duyên 2015-2017 gãy tan tành 😂.
Lời khuyên của tôi: đam mê và thích thì cứ làm, nhưng phải có tính toán và chuẩn bị cẩn thận. Chúc bạn may mắn.
Được cảm ơn bởi: Ngtran
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”