LIỆU EM CÓ LẤY CHỒNG KO Ạ??? CÔ GÁI 32T MỆNH QUẢ TÚ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
atn419
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: LIỆU EM CÓ LẤY CHỒNG KO Ạ??? CÔ GÁI 32T MỆNH QUẢ TÚ

Gửi bài gửi bởi atn419 »

Trêu tí chứ chị này Mệnh Quả Tú nhưng ở Thìn, hành cung không sinh hành sao lại có Hóa Lộc hóa giải bớt thì cũng không đến nỗi đâu ah hehe
Được cảm ơn bởi: Vân Quý, MinhBich, Quyen lee, mymmym
Đầu trang

mymmym
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mymmym »

MinhBich đã viết: 17:59, 14/07/21
mymmym đã viết: 17:48, 14/07/21
MinhBich đã viết: 17:27, 14/07/21 Uh đúng em ạ Thôi thì mình cứ hoàn thiện mình đã vậy Sau gặp đúng người thì ko bỏ lỡ :)))
Gu vs tiêu chuẩn cũng hạ khá nhiều rồi mà vẫn toang ;))) Đúng là số cơ

Chị miêu tả lại xem ng yêu chị ứng với cung Phu như thế nào được không?
Tại con Hoá Kỵ đóng cung Phu
Anh ý thì về hình thức kiểu người đậm, mặt ưa nhìn, ko cao lắm tầm 1m68. Tính tình thì hiền lành điềm đạm. Ban đầu mình thích cũng vì hâm mộ, vì stt viết văn khá ổn, là người biết quan tâm chăm sóc, đối nhân xử thế oke, hơi kiệm lời chút. Trước khi đến với nhau là giữa 2 người có khá nhiều hiểu lầm do 1 người bạn rất thân của tớ ghen ghét nói xấu tớ, rồi còn cả nạc danh nhắn tin dọa nạt tớ ( Nói chung phi vụ đến vs nhau khá gian nan :)))) Tưởng con hóa kị ấy được hóa giải rồi , ai ngờ lúc sóng yên biển lặng bình thường thì lại chia tay vì 2 đứa ko chịu được tính nhau =)))))
Em sn 91 nhỏ tuổi hơn chị.
Chị nói rằng:
"Tính cách con người họ khá dứt khoát nên tỉ lệ quay lại chắc ko bạn ạ Toàn ngang với nhau :( Một phần vì mình cương quá, phụ nữ mà thiếu nhún nhường, hơi trẻ con.... Nhưng thôi chắc do ko có duyên, rút kinh nghiệm lần sau vậy :))"
Nên thay đổi là đúng đấy chị, dù sao phụ nữ cũng trưởng thành rồi, đàn ông cũng vậy. Nhẹ nhàng, mềm mỏng, khen chồng đúng lúc, có chê thì chê cho tinh tế. Lúc ý Hoá kỵ cũng ko làm được gì chị đâu :)
Sang năm có đối tượng thì triển khai nha chị (mặc dù không phải ai cũng dễ lọt vào mắt chị, nhưng hạ thấp chút kỳ vọng mong muốn thì cuộc sống sẽ dễ thở hơn), bước vào giai đoạn tuổi muộn hôn nhân theo bản mệnh rồi, chắc sẽ đỡ thôi, thay đổi bản thân chút cho khác "bọt" hihi
Tình yêu không thay đổi, nó chỉ chuyển từ người này sang người khác mà thôi :)
Đầu trang

mymmym
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mymmym »

Vân Quý đã viết: 18:05, 14/07/21 Đọc em mymmym kể, mình lại liên tưởng đến mình. Năm nay mọi người bảo mình có hạn tình mà tới giờ chưa thấy cái hạn của mình đến.
Mình quen 1 anh bán ngôn tình. Ông này suốt ngày viết stt, mà stt nào mình cũng bay vào comment tấu hài, đến mức bạn bè của ông ý tưởng mình là bạn gái của ổng. =))
Mình lúc nào cũng nhận là fan hâm mộ của ông này, thật ra là ông ý toàn đi đánh các câu trích dẫn hay ho trong ngôn tình vào stt thôi ý. Gặp phải đứa suốt ngày đọc ngôn tình như mình thì đúng cạ chém gió. Hai anh em suốt ngày ngồi tâng bốc nhau lên giời.
Sinh năm 86. Mà đầu năm cũng có người bảo mình là có anh nào Bính với Đinh tán thì nhớ gật đầu nhá.
Ôi, chắc phải đi nhắn tin cho ông bạn bảo anh có tán em đi ko thì bảo =))
Vậy mạnh mẽ lên chị ơi :))) Kịch bản có vẻ giống em Chị sn bao nhiêu ạ
Đầu trang

mymmym
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mymmym »

Dokhoavan đã viết: 18:05, 14/07/21
mymmym đã viết: 11:32, 14/07/21 Mong các bác/anh chị luận giải giúp cháu/em ca hàng tồn kho của gia đình . Liệu bao giờ cháu/em có hạn hỉ ạ, có trường hợp không lấy chồng không ạ ?
Em xin chân thành cảm ơn ạ
Cung Phu này chủ về tái hôn. Nên tìm cách xu cát tị hung
Dạ em cảm ơn anh Chủ về tái hôn là em sẽ lấy người đã qua 1 lần đò hay sau em sẽ ly hôn ạ Hiện em chưa lập gia đình lần nào ạ Mong anh chia sẻ giúp em cách hoá giải ạ
Đầu trang

mymmym
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mymmym »

atn419 đã viết: 18:30, 14/07/21 Trêu tí chứ chị này Mệnh Quả Tú nhưng ở Thìn, hành cung không sinh hành sao lại có Hóa Lộc hóa giải bớt thì cũng không đến nỗi đâu ah hehe
Trước giờ người đến thì vẫn có bạn ạ Nhưng cũng kiểu dở dang k phải duyên thế nào ý :(( Năm nay hạn hỉ sáng mà lại ctay ny xong dịch ntn Nghĩ nó CAY 🙄😂
Được cảm ơn bởi: atn419
Đầu trang

Vân Quý
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vân Quý »

🥲🥲🥲 tui giỡn mà bà tưởng thiệt hả trời?
Huhu
mymmym đã viết: 19:26, 14/07/21
Vân Quý đã viết: 18:05, 14/07/21 Đọc em mymmym kể, mình lại liên tưởng đến mình. Năm nay mọi người bảo mình có hạn tình mà tới giờ chưa thấy cái hạn của mình đến.
Mình quen 1 anh bán ngôn tình. Ông này suốt ngày viết stt, mà stt nào mình cũng bay vào comment tấu hài, đến mức bạn bè của ông ý tưởng mình là bạn gái của ổng. =))
Mình lúc nào cũng nhận là fan hâm mộ của ông này, thật ra là ông ý toàn đi đánh các câu trích dẫn hay ho trong ngôn tình vào stt thôi ý. Gặp phải đứa suốt ngày đọc ngôn tình như mình thì đúng cạ chém gió. Hai anh em suốt ngày ngồi tâng bốc nhau lên giời.
Sinh năm 86. Mà đầu năm cũng có người bảo mình là có anh nào Bính với Đinh tán thì nhớ gật đầu nhá.
Em canh cô thì chị mậu quả 😆.
Số em chắc phải 34t trở đi mới va phải chồng. 😆
Ko đọc thơ chị viết ở cmt trên à? 😆
Sửa lần cuối bởi Vân Quý vào lúc 19:48, 14/07/21 với 2 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, Dokhoavan, mymmym
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

mymmym đã viết: 19:29, 14/07/21
mymmym đã viết: 11:32, 14/07/21 Mong các bác/anh chị luận giải giúp cháu/em ca hàng tồn kho của gia đình . Liệu bao giờ cháu/em có hạn hỉ ạ, có trường hợp không lấy chồng không ạ ?
Em xin chân thành cảm ơn ạ
Dạ em cảm ơn anh Chủ về tái hôn là em sẽ lấy người đã qua 1 lần đò hay sau em sẽ ly hôn ạ Hiện em chưa lập gia đình lần nào ạ Mong anh chia sẻ giúp em cách hoá giải ạ
Tái hôn là li hôn rồi lại kết hôn lần nữa. Xu cát tị hung để tránh thì thường nên trễ hôn phối, lấy ck lớn hơn nhiều tuổi. Cung Phu này cũng chủ về yêu cầu quá cao đối với ck nên dễ bị thất vọng, vậy cũng nên học cách “biết đủ thì là đủ”-tri túc hà thời túc!

Một số người né cách tái hôn bằng cách “giả vờ” trả lễ, xong rồi nhận lễ lần 2! :))
Được cảm ơn bởi: Vân Quý, Quyen lee, mymmym
Đầu trang

mymmym
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mymmym »

Vân Quý đã viết: 19:45, 14/07/21 🥲🥲🥲 tui giỡn mà bà tưởng thiệt hả trời?
Huhu
mymmym đã viết: 19:26, 14/07/21
Em canh cô thì chị mậu quả 😆.
Số em chắc phải 34t trở đi mới va phải chồng. 😆
Ko đọc thơ chị viết ở cmt trên à? 😆
Em chỉ lo cho bố mẹ e nhiều tuổi quá r ý :(( Có người bảo em còn năm nay năm sau Ko thì rất lâu nữa 😂😂😂 Có lúc e còn nghĩ, đằng nào cũng cô đơn trong tâm hồn rùi Lấy ck xong ôm lấy con là được cơ mà ko nhắm mắt đưa chân dc c ạ 😭😭😭
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

mymmym đã viết: 19:22, 14/07/21
MinhBich đã viết: 17:59, 14/07/21
mymmym đã viết: 17:48, 14/07/21

Anh ý thì về hình thức kiểu người đậm, mặt ưa nhìn, ko cao lắm tầm 1m68. Tính tình thì hiền lành điềm đạm. Ban đầu mình thích cũng vì hâm mộ, vì stt viết văn khá ổn, là người biết quan tâm chăm sóc, đối nhân xử thế oke, hơi kiệm lời chút. Trước khi đến với nhau là giữa 2 người có khá nhiều hiểu lầm do 1 người bạn rất thân của tớ ghen ghét nói xấu tớ, rồi còn cả nạc danh nhắn tin dọa nạt tớ ( Nói chung phi vụ đến vs nhau khá gian nan :)))) Tưởng con hóa kị ấy được hóa giải rồi , ai ngờ lúc sóng yên biển lặng bình thường thì lại chia tay vì 2 đứa ko chịu được tính nhau =)))))
Em sn 91 nhỏ tuổi hơn chị.
Chị nói rằng:
"Tính cách con người họ khá dứt khoát nên tỉ lệ quay lại chắc ko bạn ạ Toàn ngang với nhau :( Một phần vì mình cương quá, phụ nữ mà thiếu nhún nhường, hơi trẻ con.... Nhưng thôi chắc do ko có duyên, rút kinh nghiệm lần sau vậy :))"
Nên thay đổi là đúng đấy chị, dù sao phụ nữ cũng trưởng thành rồi, đàn ông cũng vậy. Nhẹ nhàng, mềm mỏng, khen chồng đúng lúc, có chê thì chê cho tinh tế. Lúc ý Hoá kỵ cũng ko làm được gì chị đâu :)
Sang năm có đối tượng thì triển khai nha chị (mặc dù không phải ai cũng dễ lọt vào mắt chị, nhưng hạ thấp chút kỳ vọng mong muốn thì cuộc sống sẽ dễ thở hơn), bước vào giai đoạn tuổi muộn hôn nhân theo bản mệnh rồi, chắc sẽ đỡ thôi, thay đổi bản thân chút cho khác "bọt" hihi
Tình yêu không thay đổi, nó chỉ chuyển từ người này sang người khác mà thôi :)
Chị có gì muốn nói mà quên không viết hay chị muốn:

"Em chỉ giấu cho riêng em biết
Khi đêm về một mình em biết"

:D :D :D
Đầu trang

mymmym
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mymmym »

Dokhoavan đã viết: 19:45, 14/07/21
mymmym đã viết: 19:29, 14/07/21

Tái hôn là li hôn rồi lại kết hôn lần nữa. Xu cát tị hung để tránh thì thường nên trễ hôn phối, lấy ck lớn hơn nhiều tuổi. Cung Phu này cũng chủ về yêu cầu quá cao đối với ck nên dễ bị thất vọng, vậy cũng nên học cách “biết đủ thì là đủ”-tri túc hà thời túc!

Một số người né cách tái hôn bằng cách “giả vờ” trả lễ, xong rồi nhận lễ lần 2! :))
Dạ giờ tuổi em chắc là cũng muộn rồi anh nhỉ Liệu chia tay trước xong sau quay lại mới kết hôn có bớt đi được phần nào ko ạ :))) Để em tán lại nyc ạ
Vậy bao giờ e cưới thì rước dâu 2 lần cho chắc ạ Liệu bao giờ em mới gặp được lão ý vậy anh 😭😭😭
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan, Quyen lee
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”