Thành viên mới ạ! Sắp bị gia đình tống cổ ra khỏi nhà vì mãi chưa có ai rước.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Uyenuyen92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thành viên mới ạ! Sắp bị gia đình tống cổ ra khỏi nhà vì mãi chưa có ai rước.

Gửi bài gửi bởi Uyenuyen92 »

Chào mọi người.
Mình hiện đang kinh doanh buôn bán nhỏ với gia đình. Cho hỏi mình có nên tiếp tục theo nghiệp kinh doanh không hay là đi làm nhận lương ạ ?
Tình duyên thì lận đận, yêu ai dù sâu đậm đến mức nào cuối cùng cũng chia tay. Mình toàn gặp với yêu người nhỏ tuổi hơn mình thôi. Gia đình hối thúc chuyện lấy chồng quá rồi, nhưng thật sự không biết đến khi nào mới lấy chồng được đây ạ.
Rất mong được mọi người xem giúp mình. Cám ơn mọi người rất nhiều ạ. 💐💐💐 :x
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Thành viên mới ạ! Sắp bị gia đình tống cổ ra khỏi nhà vì mãi chưa có ai rước.

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

Tài triệt, quan tuần thì làm gì cũng vậy thôi, bạn làm j thấy phù hợp và có tiền là được rồi
Được cảm ơn bởi: Uyenuyen92
Đầu trang

Uyenuyen92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Thành viên mới ạ! Sắp bị gia đình tống cổ ra khỏi nhà vì mãi chưa có ai rước.

Rainbowlight đã viết: 13:16, 22/07/21 Tài triệt, quan tuần thì làm gì cũng vậy thôi, bạn làm j thấy phù hợp và có tiền là được rồi
Cám ơn anh (chị)nhiều ạ. Xem giúp em về cung phu với ạ. [-O<
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

Sau này bạn sẽ lấy một người hay nói lắm mồm, ba hoa chích choè, hót như khướu suốt ngày văn vở, nhưng an tâm mệnh bạn chịu được người này cũng thông minh có học thức :)) sang năm có hạn cưới, có thể bác sĩ bảo cưới, ok
Đầu trang

Uyenuyen92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Rainbowlight đã viết: 13:57, 22/07/21 Sau này bạn sẽ lấy một người hay nói lắm mồm, ba hoa chích choè, hót như khướu suốt ngày văn vở, nhưng an tâm mệnh bạn chịu được người này cũng thông minh có học thức :)) sang năm có hạn cưới, có thể bác sĩ bảo cưới, ok
Dạ e cám ơn ạ. Ôi! Trên đời e sợ nhất mấy ông lắm mồm =)) =))
Đầu trang

muathu79
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi muathu79 »

Mệnh quả thân cô đường tình cảm ba đào, xinh xắn tài giỏi !
Thân cư phu vợ chồng là nhân duyên năm 2023 mới lập gia đình , chịu khó làm phúc khôn quá cũng không tốt
Số nên Kinh doanh
Đầu trang

Uyenuyen92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

muathu79 đã viết: 14:45, 22/07/21 Mệnh quả thân cô đường tình cảm ba đào, xinh xắn tài giỏi !
Thân cư phu vợ chồng là nhân duyên năm 2023 mới lập gia đình , chịu khó làm phúc khôn quá cũng không tốt
Số nên Kinh doanh
Dạ e cám ơn nhiều ạ :x
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Nam kỵ Cô , Nữ kỵ Quả , bạn mệnh có quả tú thì thường xung khắc , chậm muộn , khó tính , câu chấp ... " không muốn ai trái ý mình , nhưng lại không biết chiều ý người khác " thường cô quạnh ( cô quả + thiên hình ) . Cung phu của bạn đống ở ti , có Cự môn (h) , mà thân cư phu thì tốt hay xấu đều là DUYÊN hay NỢ từ kiếp trước , thân cư phu xấu , mệnh tốt nên chậm lập gia đình , nếu không cũng phải 2 hay 3 lần lập gia đình . Bạn hoc cũng tốt , nhưng thi cử thường không thuận , không đạt được kết quả như ý , có đúng không ?
Được cảm ơn bởi: Vân Quý, Uyenuyen92
Đầu trang

Uyenuyen92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dunglanchin đã viết: 17:02, 22/07/21 Nam kỵ Cô , Nữ kỵ Quả , bạn mệnh có quả tú thì thường xung khắc , chậm muộn , khó tính , câu chấp ... " không muốn ai trái ý mình , nhưng lại không biết chiều ý người khác " thường cô quạnh ( cô quả + thiên hình ) . Cung phu của bạn đống ở ti , có Cự môn (h) , mà thân cư phu thì tốt hay xấu đều là DUYÊN hay NỢ từ kiếp trước , thân cư phu xấu , mệnh tốt nên chậm lập gia đình , nếu không cũng phải 2 hay 3 lần lập gia đình . Bạn hoc cũng tốt , nhưng thi cử thường không thuận , không đạt được kết quả như ý , có đúng không ?
Dạ đúng rồi ạ. Cho e hỏi là Cung Phu của e có xấu lắm không ạ ?
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Cung phu của em thì không đẹp rồi , có Cự môn (hãm) , mà cung mệnh có Thiên lương thì phần nhiều dễ chuốc nạn tai , vợ chồng thường hình khắc , điều tiếng , cãi vã , và mình cũng hay bất hòa với gia đình nhà chồng . Bạn phải lập gia đình muộn (càng muộn có thể ) , lấy chồng hợp tuổi thì cải được , chúc bạn may mắn .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”