Âm dương sửu cung có hoá lộc cung thân cũng đẹp không biết có ứng với bất hiển công danh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Lienquancq
Chính thức
Chính thức

Âm dương sửu cung có hoá lộc cung thân cũng đẹp không biết có ứng với bất hiển công danh

Gửi bài gửi bởi Lienquancq »

Muốn hiểu thêm về lá số âm dương sửu cung của mình xin nhờ cô bác luận giải về thăng trầm, phú quý thế nào
Hình ảnh >:D< >:D< >:D<
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Âm dương sửu cung có hoá lộc cung thân cũng đẹp không biết có ứng với bất hiển công danh

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Lienquancq đã viết: 15:35, 23/07/21 Muốn hiểu thêm về lá số âm dương sửu cung của mình xin nhờ cô bác luận giải về thăng trầm, phú quý thế nào
Hình ảnh >:D< >:D< >:D<
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông, đường học hành có tốt không, thành tích học tập có tốt không?
Đầu trang

Lienquancq
Chính thức
Chính thức

Re: Âm dương sửu cung có hoá lộc cung thân cũng đẹp không biết có ứng với bất hiển công danh

Em đang làm nhân viên ME (thiên về kỷ thuật, Em tung học đại học cơ khí nhưng bỏ rồi về gần nhà học đh kế toán, học hành tử nho thì thành tích tốt điểm cao thường có hạng nhưng càng lớn lên thì chưa nổi bật lắm
Đầu trang

OYAH
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi OYAH »

hysshu đã viết: 17:19, 23/07/21
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông, đường học hành có tốt không, thành tích học tập có tốt không?
[/quote]

Anh hysshu (tên anh không biết nghĩa là gì mà khó đọc ghê), anh ở nhật hả? Cho em hỏi tí...

Sao lá số bạn này hạn 13- 23, vòng âm Long Trực lại học tốt? Cho em vài cái hint cách cục đi!

Chứ hạn 13 -23 của em cũng vô thái tuế chứ bộ, mà học hành chán gì đâu :P
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

OYAH đã viết: 21:26, 23/07/21
hysshu đã viết: 17:19, 23/07/21
Anh hysshu (tên anh không biết nghĩa là gì mà khó đọc ghê), anh ở nhật hả? Cho em hỏi tí...

Sao lá số bạn này hạn 13- 23, vòng âm Long Trực lại học tốt? Cho em vài cái hint cách cục đi!

[/quote]

Lá số trên âm dương Sửu Mùi cũng ko đặc sắc. Được có Hóa Lộc đồng cung, giáp tả hữu, giáp Thai tọa. Giai đoạn 13 tới 22 vòng âm Long Trực hay Thái Tuế ko quá quan trọng trong chuyện học hành. Giai đoạn 13 tới 22 cũng ko nhìn thấy rõ dấu hiệu học tốt, nếu học tập tốt trong giai đoạn này thì có lẽ ảnh hưởng ở cung Thân khá tốt. Thân có nhiều cát tinh, văn tinh, Hóa Quyền, Khôi, xương khúc, Khoa.
Được cảm ơn bởi: OYAH
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Anh biết 1 lá số bằng tuổi em, được giải quốc gia, mệnh âm dương Sửu Mùi.

Chia sẻ với em lá số tiến sĩ sinh năm Canh Dần mệnh ADSM

LS này anh tìm thấy trong 1 topic về Nhật Nguyệt Sửu Mùi đồng cung

Hình ảnh
Đầu trang

Lienquancq
Chính thức
Chính thức

Lá số này có lộc với khoa theo phú tu vi là có công danh rồi, còn gặp thêm tuần triệt nên phản vi kỳ cách, anh còn trường hợp nào âm dương sửu mùi khong
Đầu trang

OYAH
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi OYAH »

hysshu đã viết: 00:15, 24/07/21

Khoa Lộc, phụ bât tọa, giáp xương khúc, quang quý => đủ gần hết combo.
Vào hạn 16-26 lại được đất trường sinh, vòng thái tuế, dù cho tham lang ở đại vận này thì ảnh hưởng ko quá nổi bật nhỉ, sát tinh ở cung Nô cũng bị ngáng đường hết nên nhìn chung đại vận đầu đời không sát tinh phá hoại. Cung mệnh dc cách nên học tốt.

Tuy nhiên, em thắc mắc về hậu vận hơn, vì thân không được cách lắm, và các đại vận sau trông có vẻ :P :P
Anh có thông tin về hậu vận người này không?
Sửa lần cuối bởi OYAH vào lúc 10:20, 24/07/21 với 3 lần sửa.
Đầu trang

OYAH
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi OYAH »

@chủ top: Tui cũng học kế toán nè, lúc đầu cũng tính thi BK mà không thi vì gia đình không cho. Mà giờ ra làm trái nghề ùi.

Nói về học hành, thì chính là do tui lười, học hành bê bết là do mình, ko có mong muốn phấn đấu chứ tui cũng được lớp chọn, trường điểm, thi cử hay xui xẻo lắm, kém có 0.25đ mà tui rớt trường top đó, mà sai ngu. Thế là về sau học cấp 3 tui bất cần luôn, chả thèm học nữa, trầm cảm, tui phó mặc cho vận mệnh luôn,... ơn trời thế mà vẫn đậu đại học mới ghê .... :P

Tui cũng AMSM, thân mệnh đồng cung, hiểu luôn...
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

OYAH đã viết: 10:02, 24/07/21
hysshu đã viết: 00:15, 24/07/21

Khoa Lộc, phụ bât tọa, giáp xương khúc, quang quý => đủ gần hết combo.
Vào hạn 16-26 lại được đất trường sinh, vòng thái tuế, dù cho tham lang ở đại vận này thì ảnh hưởng ko quá nổi bật nhỉ, sát tinh ở cung Nô cũng bị ngáng đường hết nên nhìn chung đại vận đầu đời không sát tinh phá hoại. Cung mệnh dc cách nên học tốt.

Tuy nhiên, em thắc mắc về hậu vận hơn, vì thân không được cách lắm, và các đại vận sau trông có vẻ :P :P
Anh có thông tin về hậu vận người này không?
Em vào topic: " Lá số kiếm tiền dễ như nước????" của diễn đàn lyso có đăng lá số tiến sĩ trên và có vài lá số khác ADSM khá thú vị
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”