Mong mọi người giúp đỡ: Lá số này có số xuất ngoại, định cư ở nước ngoài không à? Em chân thành cảm ơn!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Mong mọi người giúp đỡ: Lá số này có số xuất ngoại, định cư ở nước ngoài không à? Em chân thành cảm ơn!

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Mệnh ôm hóa quyền là ham mê quyền lực nhưng vũ khúc thì sao tài tinh võ tinh mà thường hậu vận sau 44 mới phát mà đại vận vừa rồi gặp triệt làm sao làm được gì sau này lá số này sẽ làm được nhưng tốt nhất là theo kinh doanh đừng theo chính trị làm gì không hợp với lá số
Đầu trang

Lý B
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong mọi người giúp đỡ: Lá số này có số xuất ngoại, định cư ở nước ngoài không à? Em chân thành cảm ơn!

Gửi bài gửi bởi Lý B »

Xiaolajiaoj3 đã viết: 10:16, 30/07/21
Lý B đã viết: 23:15, 28/07/21 Hình ảnh
Lá này xuất ngoại định cư đc nhưng di chuyển nhiều không cố định. Sang vận sau sẽ đi đc nhưng phải bỏ lại hết sang đấy làm lại từ đầu.
Mình cảm ơn bạn nhé! Bạn cho mình hỏi: Bạn nói " sang vận sau sẽ đi được...." , bạn có thể nói cho mình hiểu vận sau của mình là năm bao nhiêu tuổi vậy bạn? Cảm ơn bạn nhiều nhé!
Đầu trang

Lý B
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Lý B »

Yennamthien đã viết: 11:31, 30/07/21 Mệnh ôm hóa quyền là ham mê quyền lực nhưng vũ khúc thì sao tài tinh võ tinh mà thường hậu vận sau 44 mới phát mà đại vận vừa rồi gặp triệt làm sao làm được gì sau này lá số này sẽ làm được nhưng tốt nhất là theo kinh doanh đừng theo chính trị làm gì không hợp với lá số
Dạ! Em chân thành cảm ơn anh đã giúp đỡ em à. Em chúc anh và gia đình luôn luôn hạnh phúc và bình an nhé!
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Lý B đã viết: 23:58, 28/07/21
hysshu đã viết: 23:50, 28/07/21
Lý B đã viết: 23:44, 28/07/21
Bố em làm trong cơ quan nhà nước, giờ đã nghỉ hưu rồi anh. Mẹ em thì trồng trọt, làm công việc của gia đình. Bố mẹ em thì không có mâu thuẩn, nhưng Bố e là người nóng tính, mọi chuyện trong nhà do Bố quyết định và nắm quyền, ít khi nghe người khác nói, chỉ theo ý mình.
Từ 24 tuổi đến giờ thì làm công việc:làm công việc xuất nhập hàng hóa công ty may; giám sát khu du lịch nước nóng, đi làm công việc cùng với anh rể bên thiết kế nội thất. Nhưng công việc nào em cũng chỉ làm đúng thời gian ngắn là em nghỉ việc, không phải em lười biếng nhưng em cũng không hiểu sao mình lại vậy nữa.
Lá số em Mênh, Tài, Quan, Di đều rất tốt. Mệnh tài quan có Lực.
Theo anh thì em phải 44 tuổi trở đi mới thuận lợi, phát đạt.

1. Em có vợ, con chưa?

2. Năm Hợi 2019 em có gặp nhiều khó khăn trắc trở gì không?
Dạ em chưa có vợ con.
Dạ năm 2019, em bị người ta lừa 300 triệu để xin việc, may là em đã lấy lại được hết rồi anh.
Cung Nô bộc cũng ko đẹp.
Đầu trang

honda_toan1985
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi honda_toan1985 »

Lý B đã viết: 23:15, 28/07/21G]
Số này k phát tài cũng phát quan
Cho hỏi bố mẹ hoặc anh em bạn rất nhiều tiền, cho b tiền tiêu tẹt ga
Mặc dù b thất nghiệp
Được cảm ơn bởi: Lý B
Đầu trang

Xiaolajiaoj3
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Xiaolajiaoj3 »

Lý B đã viết: 20:17, 30/07/21
Xiaolajiaoj3 đã viết: 10:16, 30/07/21
Lý B đã viết: 23:15, 28/07/21 Hình ảnh
Lá này xuất ngoại định cư đc nhưng di chuyển nhiều không cố định. Sang vận sau sẽ đi đc nhưng phải bỏ lại hết sang đấy làm lại từ đầu.
Mình cảm ơn bạn nhé! Bạn cho mình hỏi: Bạn nói " sang vận sau sẽ đi được...." , bạn có thể nói cho mình hiểu vận sau của mình là năm bao nhiêu tuổi vậy bạn? Cảm ơn bạn nhiều nhé!
34
Được cảm ơn bởi: Lý B
Đầu trang

Lý B
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Lý B »

hysshu đã viết: 21:02, 30/07/21
Lý B đã viết: 23:58, 28/07/21
hysshu đã viết: 23:50, 28/07/21

Lá số em Mênh, Tài, Quan, Di đều rất tốt. Mệnh tài quan có Lực.
Theo anh thì em phải 44 tuổi trở đi mới thuận lợi, phát đạt.

1. Em có vợ, con chưa?

2. Năm Hợi 2019 em có gặp nhiều khó khăn trắc trở gì không?
Dạ em chưa có vợ con.
Dạ năm 2019, em bị người ta lừa 300 triệu để xin việc, may là em đã lấy lại được hết rồi anh.
Cung Nô bộc cũng ko đẹp.
Dạ! Em chân thành cảm ơn anh đã giúp đỡ cho em. Em chúc anh và gia đình luôn bình an và hạnh phúc à.
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

Lý B
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Lý B »

honda_toan1985 đã viết: 21:26, 30/07/21
Lý B đã viết: 23:15, 28/07/21G]
Số này k phát tài cũng phát quan
Cho hỏi bố mẹ hoặc anh em bạn rất nhiều tiền, cho b tiền tiêu tẹt ga
Mặc dù b thất nghiệp
Dạ, gia đình em cũng bình thường anh. Còn về chuyện tiền thì em thường được giúp đỡ của Mẹ và chị. Em chỉ dùng tiền khi thật sự cần thiết, chứ dùng tiền để chơi..là em không có.
Em chân thành cảm ơn anh đã giúp đỡ cho em.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”