Số phận em hẩm hiu quá các anh chị ạ, xem giúp em về cung Phu với ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Số phận em hẩm hiu quá các anh chị ạ, xem giúp em về cung Phu với ạ

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

atn419 đã viết: 21:46, 04/08/21
Quyen lee đã viết: 21:34, 04/08/21 Trời ơi lá số của tôi hỏa tinh linh tinh
—> single mom🤦‍♀️
Chỉ vì tội đánh chồng :))
Ham lấy chồng hay sao mà lấy cái lá năm 2023 trúng vận đào hoa rõ thế này hả bà? :))
Single mom thì có làm sao, có tiền nuôi thì cần gì ông nào :v
Uh con nhỏ Nhật đó tui sợ nó luôn, sinh ra ở first world , cũng trình độ đại học, đi làm rồi mà nó dại trai thấy ớn mà quen không có tiêu chuẩn gì hết...SN 92 đó. Sau vụ đó nó lên Tinder đi date thăng nào mém bị thuốc vậy mà mấy bữa sau cũng lên tiếp 😣. Sau nó quen một anh khác, thủ phạm của cái bầu cũ dù biết nó quen người mới vẫn nhắn tin hỏi nó muốn casual sex ko... Gặp chuyện xong nó kể tui nghe, tui riết không muốn bênh vực gì nó luôn😑

@chị MinhBich: đang ngoắc ngoẻo trên giường ngủ hông dzô nên quote bậy đó mà 😊
Không dám mắng đâu mà tại thấy nhóm người này nhiều rồi nên tự hỏi thôi chứ em cũng Mệnh Âm thân Phúc nhiều lúc nghĩ mình nhường người ta mà hóa ra mình đang lấn trên đầu trên cổ người ta, cũng may mà đa số là biết dừng lại đúng lúc...
Tôi đang ở nhà chú tôi tiếu lắm bà.
Ổng là kỉ sư của Apple mà mỗi lần ai trong nhà cầm iPhone, iPad là ổng chửi ổng rủa =))
Được cảm ơn bởi: atn419
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

atn419 đã viết: 21:46, 04/08/21
Quyen lee đã viết: 21:34, 04/08/21 Trời ơi lá số của tôi hỏa tinh linh tinh
—> single mom🤦‍♀️
Chỉ vì tội đánh chồng :))
Ham lấy chồng hay sao mà lấy cái lá năm 2023 trúng vận đào hoa rõ thế này hả bà? :))
Single mom thì có làm sao, có tiền nuôi thì cần gì ông nào :v
Uh con nhỏ Nhật đó tui sợ nó luôn, sinh ra ở first world , cũng trình độ đại học, đi làm rồi mà nó dại trai thấy ớn mà quen không có tiêu chuẩn gì hết...SN 92 đó. Sau vụ đó nó lên Tinder đi date thăng nào mém bị thuốc vậy mà mấy bữa sau cũng lên tiếp 😣. Sau nó quen một anh khác, thủ phạm của cái bầu cũ dù biết nó quen người mới vẫn nhắn tin hỏi nó muốn casual sex ko... Gặp chuyện xong nó kể tui nghe, tui riết không muốn bênh vực gì nó luôn😑

@chị MinhBich: đang ngoắc ngoẻo trên giường ngủ hông dzô nên quote bậy đó mà 😊
Không dám mắng đâu mà tại thấy nhóm người này nhiều rồi nên tự hỏi thôi chứ em cũng Mệnh Âm thân Phúc nhiều lúc nghĩ mình nhường người ta mà hóa ra mình đang lấn trên đầu trên cổ người ta, cũng may mà đa số là biết dừng lại đúng lúc...
Thôi ổng muốn có cuộc trò chuyện với tôi khi nào rảnh tôi lên tám nữa :D
Mỹ tiếu vãi suốt ngày “ I want to have a talk with you” :))
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Thiên tướng là sao nhẹ dạ cả tin nhất lo chuyện bao đồng thích giúp đỡ người khác phu tham lang mật ngọt chết ruồi không dính mới lạ, cho hỏi con bạn sinh năm nào năm 26 hay 28
Tử Vi, Thiên Tướng nhập cung Mệnh, Tham Lang nhập cung Phu Thê:
Chuyện tình cảm của người này rất phiền phức, mang tình yêu biến thành sự thỏa mãn của dục vọng. Nếu là nữ mệnh, dễ thành vợ nhỏ hoặc vợ lẽ.
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, atn419
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Chị nhớ chăm sóc tốt cho cháu nó nhé.
Dì em cũng có bầu với thằng cha khốn nạn, bả nói cho em nghe bả bị ( bệnh tình dục em sẽ không nói cụ thể bệnh gì)
Ổng chơi gái dữ lắm, ổng chơi khắp thế giới luôn gần như nước nào cũng có Bồ ổng)
Bả cực kì thương con, con bả học trường tư danh tiếng ở Mỹ, thành tích học tập của nó rất cao.
Việc học giỏi hay học dở đừng ép bé đứa em này bà mẹ đều có thành tích học tập xuất sắc cả hai đều sở hữu MBA trường đại học thuộc top nên chắc 1 phần do gene
Nó đại diện trường bắt tay nói chuyện với tổng thống Mỹ nữa.
Em không nổ đâu. 100% sự thật.
Em thấy có những người lấy con ra trút giận nên em hay kể mọi người nghe.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”