Một tháng bị xe đụng 2 lần. Nhờ ace xem giúp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
vtplqdqn
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Một tháng bị xe đụng 2 lần. Nhờ ace xem giúp

Gửi bài gửi bởi vtplqdqn »

Xin chào mọi người. Mong mọi người xem giúp em tháng 6 âm đáng ra em có lưu lộc tồn và rơi vào quan lộc nhưng em lại bị người ta tông tới 2 lần, xe thì hư nặng và người thì phải vào viện.
Nhờ ace xem giúp em hạn của em còn nữa không ạ chứ giờ em sợ lái xe quá 😢. Cảm ơn ace
Hình ảnh
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Một tháng bị xe đụng 2 lần. Nhờ ace xem giúp

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Bạn mệnh thổ , sinh giờ tý , thì mệnh thân đồng cung tại tị , có Thiên Mã (D) gặp Triệt thì là : Chiết tục mã , Ngựa bị gẫy chân nên thường bị thăng trầm , chân tay dễ bị gẫy , bị thương , vì bị té ngã hay tai nạn xe cộ hoặc đao thương và bị đâu ốm , thay đổi công việc chỗ ở luôn thì giảm bớt tính chất xấu này . Năm nay bạn 31t , lưu đại hạn ở cung mùi - cung phúc , mà cung phúc của bạn không đẹp cho nên ít được may mắn , hay gặp tai bay vạ gió, thị phi , khẩu thiệt , tranh chấp , kiện thưa trong họ , nên xa quê hương thì được bình an . Năm 2021 bạn có Mã lưu gặp Tuần (Ngựa què) và gặp Tả hữu + hung sát tinh (không kiếp ... ) thì gặp nhiều hung họa , tai nạn xe cộ và là hạn dễ bị chộm cướp , nên chú ý . Tháng 6 (âm) bạn có Tang Hổ cố định gặp Tang Hổ lưu thì có nhiều buồn phiền , mà gốc đại hạn xấu thì có thể nguy hiểm đến tính mạng ( như té ngã từ trên cao , tai nạn xe cộ ... ) , năm nay xấu và đang đại dịch covid thì bạn nên ở nhà , thì đó cũng là cách tốt cho bạn và để tránh hạn . Chúc bạn may mắn để vượt qua khó khăn và vượt qua hạn này .
Được cảm ơn bởi: kimhoai, hysshu, vtplqdqn
Đầu trang

vtplqdqn
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi vtplqdqn »

dunglanchin đã viết: 07:04, 05/08/21 Bạn mệnh thổ , sinh giờ tý , thì mệnh thân đồng cung tại tị , có Thiên Mã (D) gặp Triệt thì là : Chiết tục mã , Ngựa bị gẫy chân nên thường bị thăng trầm , chân tay dễ bị gẫy , bị thương , vì bị té ngã hay tai nạn xe cộ hoặc đao thương và bị đâu ốm , thay đổi công việc chỗ ở luôn thì giảm bớt tính chất xấu này . Năm nay bạn 31t , lưu đại hạn ở cung mùi - cung phúc , mà cung phúc của bạn không đẹp cho nên ít được may mắn , hay gặp tai bay vạ gió, thị phi , khẩu thiệt , tranh chấp , kiện thưa trong họ , nên xa quê hương thì được bình an . Năm 2021 bạn có Mã lưu gặp Tuần (Ngựa què) và gặp Tả hữu + hung sát tinh (không kiếp ... ) thì gặp nhiều hung họa , tai nạn xe cộ và là hạn dễ bị chộm cướp , nên chú ý . Tháng 6 (âm) bạn có Tang Hổ cố định gặp Tang Hổ lưu thì có nhiều buồn phiền , mà gốc đại hạn xấu thì có thể nguy hiểm đến tính mạng ( như té ngã từ trên cao , tai nạn xe cộ ... ) , năm nay xấu và đang đại dịch covid thì bạn nên ở nhà , thì đó cũng là cách tốt cho bạn và để tránh hạn . Chúc bạn may mắn để vượt qua khó khăn và vượt qua hạn này .
Cảm ơn bạn. Bạn xem giúp tháng 7 mình có kình dương lưu kình dương gặp thất sát hãm liệu có bị gì k ạ?
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Tháng 7 nhập hạn có Thất sát (hãm) , thì nhiều bực bội , vất vả , có ác sát tinh thì bị đau ốm , bệnh tật phải chú ý , có Kình cố định gặp kình lưu thì tăng tai họa , nhưng bạn tuổi mùi ( 4 tuổi thìn- tuất-sửu-mùi) cũng đỡ lo ngại , nhưng vẫn lo âu , bệnh tật , hao tài . Tháng 8 của bạn cũng xấu , chú ý về tai nạn xe cộ nhé .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”