HỎI VỀ CÔNG VIỆC SẮP TỚI Ạ. Mong được các bác giúp cháu luận giải ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
phuongtran_9310
Mới gia nhập
Mới gia nhập

HỎI VỀ CÔNG VIỆC SẮP TỚI Ạ. Mong được các bác giúp cháu luận giải ạ.

Gửi bài gửi bởi phuongtran_9310 »

Mong được các bác có duyên giúp cháu luận giải chi tiết về lá số này ạ .
Cháu năm nay 29 tuổi rồi ạ , nhưng vẫn chưa có lập gia đình. Và công việc Hiện tại gặp khó khăn trong mua covid ạ, tình hình là công ty cháu bị phá sản do ko thể tiếp tục kinh doanh nữa, nên đóng cửa vĩnh viễn . Mong các bác hữu duyên xem giúp cháu khi nào Cháu có thể tìm được việc mới ạ , hoặc nên học nghề hay làm công việc gì để phù hợp ạ. cháu xin cảm ơn rất nhiều ạ . :) :) :)

Hình ảnh
Đầu trang

phuongtran_9310
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: HỎI VỀ CÔNG VIỆC SẮP TỚI Ạ. Mong được các bác giúp cháu luận giải ạ.

Bổ sung thêm là trước đó cháu làm du lịch được 1 năm, Công việc cũ mới đây cháu làm đc 4 năm từ 2017 đến 2021 , làm nhân viên bên sản xuất báo du lịch ạ. Mong các bác hữu duyên xem giúp cháu khi nào Cháu ạ. Cháu cảm ơn ạ
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

Số này ko giống như mô tả về hạn năm , có thế lệch giờ sinh .
Vậy trong 2 năm 2014 và 2015 thì năm nào có liên quan đến vấn đề tình cảm .
Được cảm ơn bởi: phuongtran_9310
Đầu trang

phuongtran_9310
Mới gia nhập
Mới gia nhập

PHDI đã viết: 20:00, 24/08/21 Số này ko giống như mô tả về hạn năm , có thế lệch giờ sinh .
Dạ cảm ơn bác đã hữu duyên xem giúp ạ .
Dạ năm 2015 là năm có liên quan đến vấn đề tình cảm ạ
Cháu cũng ko xác định được mình sinh 6h hay 7h ( vì có bác bảo lá số cháu giống lệch múi giờ) Nên lập luôn lá số 6h để bác tham khảo ạ . Mẹ kêu lúc e sinh là tầm 6h đến 7h ạ.
Miêu tả thêm về bản thân thì nhà ở miền trung nam bộ ạ. Bố mẹ vẫn còn đầy đủ ạ, có 1 a trai làm ngành giáo viên sống ở xa . Cảm thấy bản thân khá đào hoa . Nóng tính và hay thay đổi thất thường ạ, tính tình khó chịu. Bản thân học hành không khá. Ko có thành tích gì hết ạ. Từ nhỏ đến giờ chưa đi xa bao giờ ạ. Bản thân ko giỏi trong việc kiếm tiê n ạ. Lương tháng chỉ cơ bản thôi ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

phuongtran_9310 đã viết: 22:29, 24/08/21
PHDI đã viết: 20:00, 24/08/21 Số này ko giống như mô tả về hạn năm , có thế lệch giờ sinh .
Dạ cảm ơn bác đã hữu duyên xem giúp ạ .
Dạ năm 2015 là năm có liên quan đến vấn đề tình cảm ạ
Cháu cũng ko xác định được mình sinh 6h hay 7h ( vì có bác bảo lá số cháu giống lệch múi giờ) Nên lập luôn lá số 6h để bác tham khảo ạ . Mẹ kêu lúc e sinh là tầm 6h đến 7h ạ.
Miêu tả thêm về bản thân thì nhà ở miền trung nam bộ ạ. Bố mẹ vẫn còn đầy đủ ạ, có 1 a trai làm ngành giáo viên sống ở xa . Cảm thấy bản thân khá đào hoa . Nóng tính và hay thay đổi thất thường ạ, tính tình khó chịu. Bản thân học hành không khá. Ko có thành tích gì hết ạ. Từ nhỏ đến giờ chưa đi xa bao giờ ạ. Bản thân ko giỏi trong việc kiếm tiê n ạ. Lương tháng chỉ cơ bản thôi ạ.
Hình ảnh
Học chuyên ngành gì., từ trước đến giờ đã có thị phi nơi ăn uống hay bến xe tàu chưa và năm 2017 hay 2018 có liên quan j đến y tế , hay răng miệng .

Năm 2020 có bị áp lực về địa bàn hay nơi ở và có quen biết thêm nhiều nhân sự mới hay năm 2019 .
Đầu trang

phuongtran_9310
Mới gia nhập
Mới gia nhập

PHDI đã viết: 16:57, 26/08/21 Học chuyên ngành gì., từ trước đến giờ đã có thị phi nơi ăn uống hay bến xe tàu chưa và năm 2017 hay 2018 có liên quan j đến y tế , hay răng miệng .

Năm 2020 có bị áp lực về địa bàn hay nơi ở và có quen biết thêm nhiều nhân sự mới hay năm 2019 .
Dạ cháu học chuyên ngành tài chính doanh nghiệp. Nhưng ra trường làm về ngành du lịch.
Cuối 2015- đầu 2017 thì làm du lịch khách sạn. Môi trường nhiều thị phi.
Giữa 2017-2021 làm nhân viên văn phòng. Thị phi nhiều nhất đầu năm 2019.
Cảm thấy trước giờ bản thân ko có thị phi về nơi ăn uống hay bến tàu xe ạ.
Năm 2018 có thường xuyên đi châm cứu vì bị tê nhứt chân trái ạ .
Đầu năm 2019 có gặp áp lực tinh thần. Trong công ty có nhiệm vụ là đào tạo nhân viên mới , nên có gặp thêm nhiều nhân sự mới ạ.
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

phuongtran_9310 đã viết: 14:30, 23/08/21 Mong được các bác có duyên giúp cháu luận giải chi tiết về lá số này ạ .
Cháu năm nay 29 tuổi rồi ạ , nhưng vẫn chưa có lập gia đình. Và công việc Hiện tại gặp khó khăn trong mua covid ạ, tình hình là công ty cháu bị phá sản do ko thể tiếp tục kinh doanh nữa, nên đóng cửa vĩnh viễn . Mong các bác hữu duyên xem giúp cháu khi nào Cháu có thể tìm được việc mới ạ , hoặc nên học nghề hay làm công việc gì để phù hợp ạ. cháu xin cảm ơn rất nhiều ạ . :) :) :)

Hình ảnh
Giờ sinh này có cách đào tạo nhân sự của năm 2019 , về cv thi phải sang năm mới có kết quả nhưng khả năng cũng ko bền , vì số cũng tự ý gián đoạn để tiến hành thực hiện giấy tờ hồ sơ gì cho năm sau .

Ngoài những mô tả nhận dạng thì số có nước da trắng và có tính trẻ con đúng hay sai .!
Đầu trang

phuongtran_9310
Mới gia nhập
Mới gia nhập

PHDI đã viết: 20:01, 29/08/21 Giờ sinh này có cách đào tạo nhân sự của năm 2019 , về cv thi phải sang năm mới có kết quả nhưng khả năng cũng ko bền , vì số cũng tự ý gián đoạn để tiến hành thực hiện giấy tờ hồ sơ gì cho năm sau .

Ngoài những mô tả nhận dạng thì số có nước da trắng và có tính trẻ con đúng hay sai .!
Dạ , cảm ơn bác đã xem giúp cháu ạ.
Da của cháu trắng và đúng là tính cách rất trẻ con ạ.
Bác có thể giúp cháu xem thêm vận hôn nhân ko ạ. Hiện tại cháu đang quen 1 bạn trai nhỏ hơn 4 tuổi ạ. Nhưng vì tình hình dịch nên chưa biết năm nào có thể kết hôn được ạ. Cháu xin cảm ơn ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”