Mong mọi người xem giúp! 31t rồi mà bị thất tình.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Tr Anh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mong mọi người xem giúp! 31t rồi mà bị thất tình.

Gửi bài gửi bởi Tr Anh »

Mọi người đi ngang qua xem giúp. Mình 31 tuổi rồi mà còn rơi vào bi kịch thất tình. Vốn dĩ mình tìm hiểu tử vi thấy cung phu như vậy.Sau đó vô tình thấy người này giống cung phu, nghề nghiệp có thể hóa giải điểm xấu trong lá số của mình. Ban đầu, ng này không phải kiểu mình thích nhưng sau đó nhắn tin 1 thời gian khá lâu nên có thích. Bây giờ ng đó không nhắn tin nữa, cũng chưa gặp được ng đó. Giờ làm việc gì cũng như người mất hồn. Huhu, mình phải làm sao đây. :(( :(( :((
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh, ngochuyen2022hk
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong mọi người xem giúp! 31t rồi mà bị thất tình.

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ chị, chúc chị may mắn ạ!
Được cảm ơn bởi: Tr Anh, ngochuyen2022hk
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

Co duyen thi se gap lai, ko con duyen thi di thoi ban oi.
Đầu trang

Tr Anh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tr Anh »

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 14:16, 11/09/21 Up hộ chị, chúc chị may mắn ạ!
Cảm ơn nhiều lắm nhé! Lần trước e cũng đã giúp chị. :x
Đầu trang

Tr Anh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tr Anh »

thanhmai8558 đã viết: 16:33, 11/09/21 Co duyen thi se gap lai, ko con duyen thi di thoi ban oi.
Dạ, e chào chị, rất vui vì được gặp chị lần nữa. Nói vậy nhưng vẫn buồn chị ơi! E và ng này chưa từng gặp nhau ngoài đời. Ng này họ hàng với bé bạn của e. Bạn e làm mối cho e. Sau đó, e vô tình biết ba anh này là bạn với ba e. Anh này đã từng vào nhà e. Vì e nói nhà e ở chỗ đó đó thì a ấy mới biết. A ấy còn kể nhà có cây gì nữa. E và a ấy đều bất ngờ. E còn vô tình lướt Facebook thấy ng a ấy từng thích là ng yêu cũ của thằng bạn lớp e. Cô đó lớp e và cả e đều không thích, vì tính cách. Huhu cuộc đời tréo ngoe thật. Thà ai xa lạ mình không biết, đằng này lại trúng đứa mà e và lớp e đều không ưa. Nhưng mà e vẫn không bận tâm, đó là quá khứ của ng ta mà. Ngoại hình và tuổi tác (hơn 6t) ban đầu e cũng hơi bận tâm nhưng cũng cho qua. Vốn dĩ lúc đầu lúc đầu e tiếp cận a ấy vì coi bói. Công việc của a là mổ xẻ hoá giải đc Kình-Kiếp-Hình cho lá số e. Thêm nữa là cung Tử của e thấy ko tốt lắm nên phải quen với ng nào có anh em trai thì lỡ mình sinh nở khó khăn thì còn có anh em. Những khác làm mối cho e hoặc thích e đều con một. Đúng là e có ý ko tốt nhưng sau e có thích a này thật vì nói chuyện hợp. Anh đã nhiều lần hẹn gặp mà e thì do e tự ti nên chưa gặp. E ko có xấu, do e hơi gầy với cũng hơi mắc cỡ. Đến lúc e muốn gặp thì dịch, ko cho ra đường. Sau đó thì ảnh đi chống dịch. Và ko thấy a ấy nt nữa mặc dù nick Facebook vẫn sáng, gần được 1 tháng rồi. E vẫn cứ chờ đợi a ấy mặc dù ko có hứa hẹn gì. Trong khi có ng khác trẻ hơn a ấy theo đuổi e mà e ko thích. Huhu e thích a đó thật lòng. Ngày nào cũng xem Tarot, vô fb ng đó rồi lặng lẽ ra.
Được cảm ơn bởi: Quỳnh Nga97, ngochuyen2022hk
Đầu trang

Tr Anh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tr Anh »

Tên đã viết: 19:07, 11/09/21
Tr Anh đã viết: 13:18, 10/09/21 Mọi người đi ngang qua xem giúp. Mình 31 tuổi rồi mà còn rơi vào bi kịch thất tình. Vốn dĩ mình tìm hiểu tử vi thấy cung phu như vậy.Sau đó vô tình thấy người này giống cung phu, nghề nghiệp có thể hóa giải điểm xấu trong lá số của mình. Ban đầu, ng này không phải kiểu mình thích nhưng sau đó nhắn tin 1 thời gian khá lâu nên có thích. Bây giờ ng đó không nhắn tin nữa, cũng chưa gặp được ng đó. Giờ làm việc gì cũng như người mất hồn. Huhu, mình phải làm sao đây. :(( :(( :((
cung phu công nhận xấu #-o #-o

đại hạn khá bất lợi cho tình duyên cô qủa + thiên ko thêm 3 con sát tinh hạng nặng #-o

nên lấy chồng trễ

đại hạn thì thất tình đúng rồi , nhưng năm nay tiểu hạn có song tướng mà cũng thất tình luôn chán vậy#-o

hạn chế tiếp xúc lão phu ko thì lại thất tình to :))
Cảm ơn bạn! Ng mình thích thì ko thích mình, ng thích mình thì mình không thích. Già rồi mà còn gặp tình huống này. Mình nghĩ 31t là trễ lắm rồi chứ.
Đầu trang

Tr Anh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tr Anh »

Mọi người đi ngang qua cho mình đôi lời. Sang năm 2022 có hạn hỉ không???? Do sang năm có Hoá lộc, Đại-tiểu hao ( cưới xin hao tiền bạc), Tấu thư(giấy đk kết hôn), Lưu thái tuế cung Tài. Năm 2023 Lưu thái tuế cung Tử sinh con. Help me!!!!
Đầu trang

thaitam79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thaitam79 »

Anh chàng này là nhân duyên thứ mấy của bạn? Ng thứ mấy bạn rung động ý? Chưa gặp mặt nên nếu k có duyên tiếp tục nữa thì bạn cũng sẽ nguôi nhanh thôi. Người mệnh không thân kiếp cs vui ít buồn nhiều, nhất là thân lại cư phu nữa,
Bạn cũng là ng xinh gái phết ấy chứ :D
Được cảm ơn bởi: Tr Anh
Đầu trang

Tr Anh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tr Anh »

thaitam79 đã viết: 22:00, 11/09/21 Anh chàng này là nhân duyên thứ mấy của bạn? Ng thứ mấy bạn rung động ý? Chưa gặp mặt nên nếu k có duyên tiếp tục nữa thì bạn cũng sẽ nguôi nhanh thôi. Người mệnh không thân kiếp cs vui ít buồn nhiều, nhất là thân lại cư phu nữa,
Bạn cũng là ng xinh gái phết ấy chứ :D
Dạ, cảm ơn a! Anh này là người thứ 3 e thích thật lòng. E chưa từng là ng yêu của ai. Ng đầu tiên e thích là cậu bạn cùng cấp 3, nhưng cả hai ko chịu nói ra. Ng thứ 2 e có hơi thích thích mà cả 2 cũng ko nói ra, đến khi biết bé bạn e thích ng đó thì e tự dập tắt luôn. Ng thứ 3 là a này. Cậu bạn c3 là e thích sâu sắc nhất, đau lòng nhất cả 2 đều thích mà lại im lặng.
Sửa lần cuối bởi Tr Anh vào lúc 22:18, 11/09/21 với 1 lần sửa.
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

Tr Anh đã viết: 21:55, 11/09/21 Mọi người đi ngang qua cho mình đôi lời. Sang năm 2022 có hạn hỉ không???? Do sang năm có Hoá lộc, Đại-tiểu hao ( cưới xin hao tiền bạc), Tấu thư(giấy đk kết hôn), Lưu thái tuế cung Tài. Năm 2023 Lưu thái tuế cung Tử sinh con. Help me!!!!
Chào bạn nữ 91 nha, mình cũng nữ 91, cho phép mình hỏi từ 24 đến nay thì công việc, tiền bạc của bạn trong đại vận Thiên Không này thế nào?

Chuyện tình cảm thì mình nghĩ sẽ chóng qua thôi, chưa gặp chưa có gì sâu đậm khiến mất hồn vậy chứ?
Bản thân mình cũng thân cư Phu nè :D Dự đoán sang năm tình cảm bạn sẽ khởi sắc hơn, cứ vô tư yêu đời đi bạn, 31 chưa là gì cả :) cung Phu không tốt thì lấy trễ chút.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”