Luận lá số nhân dịp kỷ niệm 13 năm thành lập diễn đàn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
NguyenTuAnh10916
Chính thức
Chính thức

Re: Luận lá số nhân dịp kỷ niệm 13 năm thành lập diễn đàn

Gửi bài gửi bởi NguyenTuAnh10916 »

Cháu biết về tử vi từ hồi cấp 3 nhưng cách đây 3, 4 năm mới biết đến diễn đàn. Cháu chúc diễn đàn mình ngày một phát triển, chúc các cô bác anh chị trên diễn đàn luôn mạnh khỏe ạ.
Cháu cũng rất mong được các bác xem qua và cho vài lời về lá số của cháu ạ.
Sơ qua về bản thân cháu: cháu khá tự ti về bản thân, mọi người đánh giá là hiền lành, ít nói.
Công việc hiện tại của cháu là kế toán, nhưng sau 2 năm ra trường và đi làm nghề này thì cháu luôn muốn bỏ, không muốn phấn đấu, vì thế mà cháu đã đổi công ty 4 lần. Cháu luôn muốn thay đổi nghề, muốn tìm điều phù hợp với bản thân nhưng lại không tìm được điểm mạnh của mình, thực sự trong tâm cháu muốn thử sức với nghề sale hay những nghề nói trước công chúng nhưng lại không dám thử. Phần vì những ng quen của cháu đều nói tính cách cháu không hợp với nghề đó, phần nhiều nữa là do cháu tự ti với ngoại hình của mình, và cháu cũng cảm thấy rất sợ mỗi lần phải làm quen với người mới, phải mở rộng mối quan hệ.
Về tình duyên thì trước đến giờ cháu không có mối tình nào, không yêu ai và cũng k có người tìm hiểu cháu. Có lẽ cháu chỉ có vài cảm giác sét đánh với bạn hồi còn đi học cấp 1,2,3. Mà thường chỉ thích thầm các bạn trong 1,2 tháng là hết.
Cháu rất mong được các bác cho vài lời về lá số của cháu, về công việc những năm tới đây. Cháu mong có thể tìm ra ưu điểm của bản thân và có động lực thử sức thay đổi bản thân.
Cháu cảm ơn các cô các bác nhiều ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Annhien2000
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Annhien2000 »

tháng 7 qua chị em em nhìn thấy bóng hình rập rình trước cửa phòng (tưởng là trộm nhưng ko phải ạ, cửa phòng bằng kính nên thấy), dán bay vào nhà nhiều, đồ điện tử cũng gặp trục trặc, gần đây mấy cái vòng đi chùa mua treo ở cửa cũng đứt lần lượt. Không biết là do suy nghĩ nhiều, hay trùng hợp, hay là có vấn đề gì không, mong được luận giải ạ. Em cảm ơn
(Bố sinh 1975, mẹ 1976, nhà có 4 đứa em là con trưởng)

Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
caoha2012
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi caoha2012 »

Nam19 đã viết: 12:17, 12/09/21
caoha2012 đã viết: 01:29, 12/09/21
Nam19 đã viết: 20:53, 11/09/21 Con xin được luận giải lá số và xác nhận lại xem lá số của con có đúng giờ không ạ ??
Ngoại hình: da trắng,cao 1m70 , nóng tính,lúc đi lưng hơi khom ,khuôn mặt tròn có râu quai nón nhưng không ít ,thích ca hát,Tính con ngay thẳng ,thích sự công bằng , hay bị bệnh dạ dày ,con chưa có một nghề nào cả ,thích đi đây đó du lịch ,ít bạn bè
Gia đình:ba mẹ bình thường không giàu có , con có 1 đứa em gái, có lần đi xem bói bài thì nói mẹ con có xảy thai một người ,mà không biết có đúng hay không ,đứa em gái của con thì lo được cho gia đình nhiều hơn con,con khắc khẩu với ba mẹ lắm đặc biệt với người ba ,ba mẹ con hay cãi nhau,ba con có ngoại tình bên ngoài ,từ nhỏ đến lớn cuộc sống con tương đối bình yên,lúc nhỏ con khó nuôi nên mẹ con dùng mẹo để con ngoài đường rồi cho mợ 3 em nhặc vào , trong dòng họ con có người cậu chết trẻ ,còn có một bà tổ cô mất lúc còn trinh trắng,bà ngoại 2 của con thì cô độc không chồng con ,giồng họ bên nội cũng có người cô độc và chết trẻ ,những người trong dòng họ bên ngoại hay sân si với nhau nhưng khi cần thì vẫn giúp ,năm 2018 thì bà ngoại 1 của con mất
++ sau cùng con muốn hỏi về công việc,hôn nhân,và xuất ngoại
Xin Cảm ơn tất cả mọi người
Bạn nói năng nhẹ nhàng dễ nghe với mọi người? Tính tình thật ra lại mạnh mẽ... ko phải ai bảo gì cũng nghe? Chỉ nghe khi mình cảm thấy đúng và chấp nhận?
Bạn có nhu cầu thể hiện bản thân một chút ra bên ngoài ko? Ví dụ ăn mặc đẹp nài ...
Bình thường thì e nói chuyện nhỏ nhẹ nhưng khi nóng lên thì không kiểm soát được lời nói , tính cách thật sự bên trong e rất mạnh mẽ ,thích ăn mặc đẹp ,thích ra ngoài mình phải chỉnh chu , Chỉ nghe khi em cảm thấy đúng và chấp nhận, e học trung bình không có bằng cấp gì hết , thì rớt tốt nghiệp, mấy năm gần đây tự nhiên e thích về tử vi, Huyền học, tarot

Lá 5h30 phút. Tham Lang Hoả Tinh đà La hoá Lộc - phú ông chi cách đấy. Có khi sau này em cũng đi học món này í.
Được cảm ơn bởi: Nam19
Đầu trang

Nam19
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nam19 »

caoha2012 đã viết: 14:20, 12/09/21
Nam19 đã viết: 12:17, 12/09/21
caoha2012 đã viết: 01:29, 12/09/21

Bạn nói năng nhẹ nhàng dễ nghe với mọi người? Tính tình thật ra lại mạnh mẽ... ko phải ai bảo gì cũng nghe? Chỉ nghe khi mình cảm thấy đúng và chấp nhận?
Bạn có nhu cầu thể hiện bản thân một chút ra bên ngoài ko? Ví dụ ăn mặc đẹp nài ...
Bình thường thì e nói chuyện nhỏ nhẹ nhưng khi nóng lên thì không kiểm soát được lời nói , tính cách thật sự bên trong e rất mạnh mẽ ,thích ăn mặc đẹp ,thích ra ngoài mình phải chỉnh chu , Chỉ nghe khi em cảm thấy đúng và chấp nhận, e học trung bình không có bằng cấp gì hết , thì rớt tốt nghiệp, mấy năm gần đây tự nhiên e thích về tử vi, Huyền học, tarot

Lá 5h30 phút. Tham Lang Hoả Tinh đà La hoá Lộc - phú ông chi cách đấy. Có khi sau này em cũng đi học món này í.
Dạ e cảm ơn rất nhiều , nếu sau này e học được môn tử vi này thì cũng rất tốt ạ , nếu được thì cho e hỏi thêm về đường hôn nhân và xuất ngoại được không ạ , em cảm ơn
Đầu trang

Tusat92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tusat92 »

Xin gửi lá số của em ở đây, mong được luận giải về công danh tiền tài ạ. Hiện tại vì dịch nên công việc của em bị ảnh hưởng, xin quý thầy luận giúp xem từ đây đến cuối năm hoặc năm sau em có xin được việc không? Em vừa tốt nghiệp kế toán ạ. Em xin cảm ơn.

Hình ảnh
Đầu trang

Annhien2000
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Annhien2000 »

Annhien2000 đã viết: 13:24, 12/09/21 tháng 7 qua chị em em nhìn thấy bóng hình rập rình trước cửa phòng (tưởng là trộm nhưng ko phải ạ, cửa phòng bằng kính nên thấy), dán bay vào nhà nhiều, đồ điện tử cũng gặp trục trặc, gần đây mấy cái vòng đi chùa mua treo ở cửa cũng đứt lần lượt. Không biết là do suy nghĩ nhiều, hay trùng hợp, hay là có vấn đề gì không, mong được luận giải ạ. Em cảm ơn
(Bố sinh 1975, mẹ 1976, nhà có 4 đứa em là con trưởng)
Nhân tiện cho e hỏi e làm về luật có tốt ko ạ
Đầu trang

Alone Wind
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Alone Wind »

Mong được hữu duyên.
Mình xin chân thành cảm ơn!

Nữ SN 8/11/1989 âm lịch lúc 18h55.
Hình ảnh
Đầu trang

Trúc Hoàng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Trúc Hoàng »

Mong được các bác xem giúp, cháu xin cảm ơn rất nhiều. Cháu chỉ muốn hỏi về bố mẹ thôi ạ.
Tập tin đính kèm
BB12ECB5-29C4-4F20-9597-71A3EC78ECC0.jpeg (296.61 KiB) Đã xem 728 lần
Đầu trang

ngthuhuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ngthuhuong »

Nhân dịp thành lập 13 năm xin chúc diễn đàn mình ngày càng phát triển ạ.
Mong được các thầy hữu duyên nghiệm lý về lá số ạ
Tập tin đính kèm
Nguyễn Thị Thu H.jpg
Nguyễn Thị Thu H.jpg (183.5 KiB) Đã xem 695 lần
Đầu trang

mryotacar
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi mryotacar »

caoha2012 đã viết: 00:34, 11/09/21
mryotacar đã viết: 09:02, 10/09/21
mryotacar đã viết: 15:47, 09/09/21 Con xin chào các cao nhân. Con đang có ý định chuyển công việc sang ngành mới so với hiện tại. Thầy cho con hỏi năm nay hoặc năm sau con có chuyển việc được không và cho con xin thông tin về sự nghiệp của con ạ. Con cảm ơn nhiều ạ.
Hiện tại con đã có gia đình, chưa có con.
Trước đây con từng làm trong ngành tài chính đầu tư được 1 năm sau đó chuyển sang làm công việc trong khối nhà nước đến nay được 3 năm nhưng cảm thấy không có tương lai.
Con muốn chuyển sang làm lại tài chính, đầu tư nhưng sẽ mất thời gian đi lại từ đầu.
Con đang cảm thấy bế tắc không biết có nên chuyển đi không ạ. Con xin thầy cho ý kiến ạ.
Lấy lại lá số của lyso đi - có thể một số sao an khác nhau đấy Mình nhìn qua vấn đề của bạn rồi - coi lại cho rõ thôi
Con xin gửi lại lá số ạ. Con xin lỗi do mới vào group nên chưa hiểu rõ ạ, con đã lấy lại lá số của lyso. Rất mong thầy cho lời khuyên ạ.
Tập tin đính kèm
Ngô Thị Yến Thanh.jpg
Ngô Thị Yến Thanh.jpg (182.8 KiB) Đã xem 836 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”