Cách có con dị bào

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hoa Cát Tường
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cách có con dị bào

Gửi bài gửi bởi Hoa Cát Tường »

C71ED35F-E3F2-455D-94DA-E157160227EE.jpeg (244.99 KiB) Đã xem 921 lần
Em chào tất cả mọi người!
Em là thành viên mới, hôm nay em có chút băn khoăn không biết chia sẻ cùng ai nên em viết lên đây, mong cả nhà chia sẻ cùng em.
Hiện tại cuộc sống của em đang rất ổn, nhưng lúc nào trong lòng em cũng có những nỗi niềm lo lắng bất an. Em không biết mình có phải là người ghen tuông quá dẫn đến lo lắng không. Em ghen với cả quá khứ của chồng. Và em tự dằn vặt, tự đau khổ vì điều đó.
Trên đây là lá số của em và chồng. Cả nhà cho em hỏi, 2 lá số này có cách cục chồng có mối quan hệ bên ngoài và có con riêng không ạ.
Em cảm ơn cả nhà ạ.
Tập tin đính kèm
63790369-C308-47D5-A428-FFDD483037F6.jpeg (246.84 KiB) Đã xem 921 lần
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Cách có con dị bào

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ chị, chúc chị may mắn ạ!
Đầu trang

Hoa Cát Tường
Mới gia nhập
Mới gia nhập

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 10:32, 18/09/21 Up hộ chị, chúc chị may mắn ạ!
Em cảm ơn anh ạ
Đầu trang

moontrng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi moontrng »

Chị ơi chị giới thiệu về bản thân mình chút đi c, e thấy vậy các thầy dễ xem hơn đấy ạ. Công việc, sự nghiệp, tình cảm, anh chồng,v..v..
Được cảm ơn bởi: MinhBich, Hoa Cát Tường
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Yeutanhuong »

Chị yêu dấu.
Chị sống được bao nhiêu cái 10 năm nữa chị.
Đời người ngắn lắm, việc chưa tới tại sao chị phải lo.
Em thấy con bạn em chồng nó có vợ bé, nó chả thấy lo gì hết, chỉ tìm luật sư cố gắng tìm cách moi hết tài sản thằng chồng cho chính bản thân nó xong nó dẫn thằng chồng tới con giáp thứ 3 trao tặng, miễn nhận lại.
Nếu chồng bạn chơi bạn bạn phải tìm cách chơi lại nó ( nó chỉ em, tiền bạc bắt nó trả hết tiền dưỡng thai, tiền nuôi con, tiền điện, tiền nước, tiền nhà) nhỏ bạn em chưa trả xu nào.
Nó nói đàn ông phải trả.
Nói vậy thôi để chị vui, em chưa chồng không góp ý được nhiều.
Chúc chị ngày vui vẻ
Được cảm ơn bởi: Hoa Cát Tường
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

Mọi người cũng như các thầy xem tử vi cho chị xong mà chị không thay đổi thì cũng là số 0. Vẫn là chị tự dìm bản thân vào chỗ không lối thoát. Nhiều người nhìn lá số để luận được tính cách đương số, nếu cảm thấy xem là vô ích thì không xem đỡ mất thời gian của bản thân và đương số.
Nếu đã chấp nhận lấy người chồng có quá khứ thì cũng nên học cách buông bỏ quá khứ để nhìn hiện tại và tương lai chị ạ. Nếu kể từ lúc yêu và sau cưới mà chồng chị cũng không làm gì có lỗi với chị thì chị đang tự chuốc đau khổ cho bản thân và tự tay chị đang huỷ hoại cuộc sống đang rất ổn theo lời chị kể. Chị cần sự thanh tịnh để trấn tĩnh lại bản thân. Nếu không xem số là vô ích.
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Chị rảnh quá suy nghĩ tùm lùm lập danh sách đi đâu chơi đi.
Đi Hawaii đi, sang mỹ chơi đi đã lắm.
Tận hưởng cuộc đời đi.
Biết bao nhiêu thứ vui.
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Lo cho con chị học bằng cấp nước ngoài đi. Làm công ty nước ngoài của công ty mỹ hay Cananda.
Đừng để nó làm công ty châu á, lương thì thấp, suốt ngày hối lộ cho sếp, tăng giờ còn nói mình phải cống hiến cho công ty. Khùng.
Em ghét công ty châu á.
Mấy con bạn em học giỏi lắm đương nhiên toàn bằng mỹ, làm ngày đâu quá 8 tiếng, muốn thêm 1 giờ thì thêm tiền không nói nhiều, không tặng quà sếp việc này bị cấm ở công ty mỹ, làm xong rồi về ngủ chả cần biết ai với ai. Cuối tuần đi chơi nghỉ luôn thứ 7, chủ nhật. 1 năm nghỉ thêm 3 đến 4 tuần nghỉ.
Để được nhận làm công ty Mỹ tốt, công việc tốt tỷ lệ chọi rất cao nhỏ bạn hên lúc nộp đơn 1 chọi 3000
Đầu trang

Hoa Cát Tường
Mới gia nhập
Mới gia nhập

moontrng đã viết: 11:37, 18/09/21 Chị ơi chị giới thiệu về bản thân mình chút đi c, e thấy vậy các thầy dễ xem hơn đấy ạ. Công việc, sự nghiệp, tình cảm, anh chồng,v..v..
Mình cảm ơn sự góp ý của bạn. Mình sẽ chia sẻ câu chuyện của mình chi tiết hơn trong bài viết ạ.
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

Hoa Cát Tường
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yeutanhuong đã viết: 12:39, 18/09/21 Chị yêu dấu.
Chị sống được bao nhiêu cái 10 năm nữa chị.
Đời người ngắn lắm, việc chưa tới tại sao chị phải lo.
Em thấy con bạn em chồng nó có vợ bé, nó chả thấy lo gì hết, chỉ tìm luật sư cố gắng tìm cách moi hết tài sản thằng chồng cho chính bản thân nó xong nó dẫn thằng chồng tới con giáp thứ 3 trao tặng, miễn nhận lại.
Nếu chồng bạn chơi bạn bạn phải tìm cách chơi lại nó ( nó chỉ em, tiền bạc bắt nó trả hết tiền dưỡng thai, tiền nuôi con, tiền điện, tiền nước, tiền nhà) nhỏ bạn em chưa trả xu nào.
Nó nói đàn ông phải trả.
Nói vậy thôi để chị vui, em chưa chồng không góp ý được nhiều.
Chúc chị ngày vui vẻ
Chị cảm ơn em đã thẳng thắn góp ý cho chị. Có lẽ chị đã lo quá xa, mà bỏ lỡ không tận hưởng thời gian hạnh phúc hiện tại. Chị sẽ cố gắng suy nghĩ tích cực hơn và cố gắng hoàn thiện bản thân.
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”