30 tuổi đầu chưa vợ con , chưa làm đc trò trống gì

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
leehoo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

30 tuổi đầu chưa vợ con , chưa làm đc trò trống gì

Gửi bài gửi bởi leehoo »

lần đầu đăng bài , hy vọng quý cô bác anh chị ghé ngang xem ls sau này có làm nên cơm cháo gì ko chứ giờ no hope quá
Tập tin đính kèm
MTk5Mnw2fDd8MHwxfGF8MXw1fDIwMjF8MXwxfDB8MHwxOXwwN3wxfDd8Mg.jpg (175.01 KiB) Đã xem 906 lần
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: 30 tuổi đầu chưa vợ con , chưa làm đc trò trống gì

Gửi bài gửi bởi hysshu »

leehoo đã viết: 20:16, 22/09/21 lần đầu đăng bài , hy vọng quý cô bác anh chị ghé ngang xem ls sau này có làm nên cơm cháo gì ko chứ giờ no hope quá
1. Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông, đường học hành có tốt không?

2. Từ 15 tuổi tới giờ chắc em gặp nhiều khó khăn, trắc trở, đặc biệt từ 25 tuổi đến bây giờ?
Đầu trang

leehoo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi leehoo »

dạ. em đang đi làm thuê thôi anh. học DH lỡ dỡ bỏ ngang. 2 từ 15 tuổi trở đi đến giờ học hành đc nhưng ko gặp may mắn trong thi cử. 25 tuổi trở đi thì khá vất vả nhiều lúc bế tắc
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

leehoo đã viết: 21:52, 22/09/21 dạ. em đang đi làm thuê thôi anh. học DH lỡ dỡ bỏ ngang. 2 từ 15 tuổi trở đi đến giờ học hành đc nhưng ko gặp may mắn trong thi cử. 25 tuổi trở đi thì khá vất vả nhiều lúc bế tắc
từ 35 tới 44 tuổi sẽ sang vận tốt hơn về tài lộc.
Đầu trang

leehoo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi leehoo »

hysshu đã viết: 12:18, 23/09/21
leehoo đã viết: 21:52, 22/09/21 dạ. em đang đi làm thuê thôi anh. học DH lỡ dỡ bỏ ngang. 2 từ 15 tuổi trở đi đến giờ học hành đc nhưng ko gặp may mắn trong thi cử. 25 tuổi trở đi thì khá vất vả nhiều lúc bế tắc
từ 35 tới 44 tuổi sẽ sang vận tốt hơn về tài lộc.
cho em đôi lời về hôn nhân sau này với. cảm ơn anh
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Bạn leehoo thân .
Bạn năm nay 30t và đang ở đại vận 25-34 , ở cung Tuất là không thuận , có hành đại vận bị hành của tuổi khắc ( thủy khắc hỏa ) , khắc xuất là mình khắc thời vận , cho nên gặp nhiều khó khăn , phải cố gắng nhiều mới vượt qua được .
Đại vận này có : SPT (hãm ) nhập hạn ví như mắc vào vòng luẩn quẩn , u tối , không định được hướng . Năm nay bạn 30t , lưu đại hạn ở cung ngọ : là hạn không an lành , cần tiết độ , sống thanh đạm , để giảm tai ách , không nên ghơi bời , hoang phí .
Cung thê của bạn thì : Nên lập gia đình muộn thì tránh được chia ly , hình khắc , nên chọn trưởng nữ , vợ thường đa tình và hay ghen .
Được cảm ơn bởi: leehoo
Đầu trang

leehoo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi leehoo »

dunglanchin đã viết: 17:22, 23/09/21 Bạn leehoo thân .
Bạn năm nay 30t và đang ở đại vận 25-34 , ở cung Tuất là không thuận , có hành đại vận bị hành của tuổi khắc ( thủy khắc hỏa ) , khắc xuất là mình khắc thời vận , cho nên gặp nhiều khó khăn , phải cố gắng nhiều mới vượt qua được .
Đại vận này có : SPT (hãm ) nhập hạn ví như mắc vào vòng luẩn quẩn , u tối , không định được hướng . Năm nay bạn 30t , lưu đại hạn ở cung ngọ : là hạn không an lành , cần tiết độ , sống thanh đạm , để giảm tai ách , không nên ghơi bời , hoang phí .
Cung thê của bạn thì : Nên lập gia đình muộn thì tránh được chia ly , hình khắc , nên chọn trưởng nữ , vợ thường đa tình và hay ghen .
em cảm ơn anh. nếu ko phiền anh cho em hỏi sang năm liệu có gì thuận lợi hơn năm nay ko anh?
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Leehoo thân ,
Sang năm thì đỡ hơn và có tiền , vì mệnh có Song hao hạn có lộc ( năm Nhâm dần - lộc tại hợi ) thì tiền bạc vô , phải sang đại vận 35-44 thì mới thuận , chúc bạn may mắn .
Được cảm ơn bởi: leehoo
Đầu trang

leehoo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi leehoo »

dunglanchin đã viết: 21:00, 23/09/21 Leehoo thân ,
Sang năm thì đỡ hơn và có tiền , vì mệnh có Song hao hạn có lộc ( năm Nhâm dần - lộc tại hợi ) thì tiền bạc vô , phải sang đại vận 35-44 thì mới thuận , chúc bạn may mắn .
chúc anh thật nhiều sức khỏe, nghe những gì a nói em cũng thấy vui . >:D< >:D< >:D< >:D<
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

ok bạn , chúc bạn mọi sự như ý .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”